ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Iwasaki Yuuki] Neighbor คนข้างห้อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 04, 2020, 06:21:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gojira

อืมมันเคาะห้องทำไหมว้า
โห้หลอนเลยหลอนสุดตรงมือโผล่นี้ละไอ้ตอนเคาะไม่เท่าไร

tonza221

ทำมาทำกลับไม่โกงจิงๆ แต่แบบนี้ข้างห้องจะขอแจมด้วยใช่ไหมน่ะ
Edit : อ้าวจบแบบหักมุมกลายเป็นสยองซะงั้น

iammek

ของแบบนี้มันเงียบไม่ได้มันไม่สุด
ห้องข้างๆเค้าดังทำเราเงี่ยน เราดังมั่งเค้าก็เงี่ยน ช่วยๆกันไป

iammek

ของแบบนี้มันเงียบไม่ได้มันไม่สุด
ห้องข้างๆเค้าดังทำเราเงี่ยน เราดังมั่งเค้าก็เงี่ยน ช่วยๆกันไป

อ้าวเห้ยยยย  จบแบบนี้พีคเลย

ddcc

ทำไมคำพูดนางเอกมันดูแปลกๆ เช่น เย้ย กะได้ เหมือนไม่ใช่ท่านฮิปแปล555 หรือท่านอารมณ์ดีกันนะ มา ผมเดาว่าจบที่ไม่นางเอกก็มีศพไม่ก็มือจำนวนมากโผล่มาkill พระเอก ::Horror::
55555นั่นไงล่าาา ถึงจะไม่ได้คิลพระเอกแต่ก็นั่นละ มือจำนวนมาก โป๊ะเชะเหมือนเคยอ่านมาก่อน5555 ถูกแล้ว!!! ผมเคยอ่านดิบมา ดูแต่รูป ::Shy:: นางเอกเป็นคนปกติผมก็โอเคละ เรื่องอื่นนางเอกอย่างหลอน จริงๆหน้าแรกชื่อเรื่องก็หลอนนะ

dr_zembe

dr_zembe

อ่าววว ไหงกลายเป็นเช่นนั้น เหี่ยวไปเลยยย ::Crying::

exhausis123

เพื่อนบ้านมาแจม swinging ไปเลยครับ

เจออย่างนี้เป็นใครก็เผ่น เกิดมาแจมจริงคงวุ่น

สวัสดีชาวโลก

แอบมากินตอนสามีไม่อยู่แน่ๆเลยฮะตอนจบ  ::Falling::

เดียวนะ ห้องว่าง อะไรนะ

sodsaikung

ข้างห้องทำกับข้าว ไม่ก็ดูหนังเฉยๆ 555

jarabaman

ฟ้อนสยองๆแบบนี้ สรุปแล้วห้องข้างๆไม่มีคน 555

นั่นไง หลอนเลยดิ 55

genoside

ตอนโดนเอาคืนน่าจะสะใจน่าดูนะคับงานนี้

ทำไมตอนจบกลายเป็นแบบนี้ กลายเป็นน่ากลัววะงั้น นึงว่าจะมีการเอาคืน

KonMol2

ข้างห้องอาจจะมาขอแจมด้วยก็ได้ แต่ก็ไม่รู้ว่าหญิงหรือชายนะ

เชี่ยแล้วว จบงี้ก็หลอนไปสิครับ อ่านตอนดึกด้วย

Nostradamus

นึกว่าจะโดนข้างห้องล่อ ไม่รู้ว่าจะมีหักมุมในตอนท้ายป่าว ลุ้นๆๆๆๆ

xfreestylex

ซ่อนแค่ 2 หน้า มันจะไปออกทางไหนได้อ่ะ ออกแนวผีหรอ?

นั่นไง ห้องว่าง แถมระเบียงอีก