ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Iwasaki Yuuki] Neighbor คนข้างห้อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 04, 2020, 06:21:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phatsakorn Kamkom

เดียวโดนเย็ดเเน่คนเดียวอารมเปลียว

neostrike

ข้างห้องมาขอเยดเอาคืน

งงไปเลย นึกว่าจะมีเยดอีก หักมุมสุดๆ

penguinzz

ข้าง​ห​้​อ​ง​ไม่​มี​คน​หรือ​ป่าว ถ้า​ใช่​นี่​ฮา​เลย​นะ

55555 ว่า​แล้ว นี่​มัน​การ์ตูน​ผี​ป่าว​ฟะ

siwapeeza

ตอนแรกเหมือนนางเอกไม่ยอม แต่ตอนหลังติดใจสุดๆแน่เลย จะพีคถ้าตอนจบคือข้างห้องมาชวนกันเสียงดังนี่สิ 555

ตอนจบอย่างสยองเลยไอที่สยองกว่าคือเปิดม่านแล้วมาเจอแบบนั้นนี่โครตนากลัว

Thuresaz

ตอนจบก็ต้อง ทำถึงเช้าสิ
อย่างนี้ต้องชวนกันมาปาร์ตี้sexหมู่
แล้วจะ
::KO::

~~~~~~~~
อ้าง.    เป็นผีเฉยเลยไม่เขาสิ
จบกันปาร์ตี้sexฉัน

pom24986

น่าจะจบแบบสวิงกันรึเปล่าคับ
Edit หักมุม เป็นงี้สะงั้น โดนแอบดูเพียบ

civil2

มาจนขนาดนี้ยังไม่มีเพื่อนบ้านออกมา ต้องมีอะไรแปลกๆ แน่ๆ หรือจะไปทางสยองขวัญ...

แต่ขอเดาว่า แฟนสาวต้องโดนเพื่อนบ้านจัด ขอแบบนี้ก่อน ยังดีกว่าสยอง ><

============

นั่นไง สยองจริงๆ ด้วย เจอแบบนี้ คงต้องย้ายที่หนี ไปลบหลู่ซะแล้ว

CoolNook Thangsakul

เดะได้โดนเอาคืนหรอก ตี5 จะได้นอนมัยไหมเนี้ย 5555

CoolNook Thangsakul

Tee001

สงสัยต้องมีสวิงกิ้งกันแน่ รูปการณ์มันบอก 555

อ้าว จบสยองซะงั้น เหี่ยวเลย

gfthebc

ตอน​จบ​คิดว่า​ข้าง​ๆ​ห้อง​ไม่​น่า​จะ​ทำอะไร​อย่าง​ที่​ทั้ง​คู่​คิด​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ข้าง​ๆ​ห้อง​ไม่​ใช่​อย่าง​ที่​คิด​จริงๆ​ด้วย​ครับ​ แต่​คิด​ไม่​ถึง​ว่า​จะ​ไม่ใช่​คน​นะครับ​

freelance

เดียวต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆ
ตามคนอวดผีมาด่วน

Mining231

ห้องข้างๆ คงจะฟินพร้อมช่วยตัวเอง หรือว่าห้องข้างไม่มีคนอยู่ที่คุยได้ยินอาจจะเป็นนนน นน ...

สยองงงง เยให้ผีดู เอิื่ออออออออ

pfrankz

ข้างห้องทนไม่ไหวมาขอแจมแน่ๆ

นั่นโดนหลอกย้ายกันแทบไม่ทัน

joulez

กลัวข้างห้องมาแจมอ่ะ แบบนี้ไม่ดีเลย น่ากลัว

อิหยังวะ จบอย่างหลอน แต่วาดได้สวยงามครับ มีหลายท่า สื่ออารมณ์ได้ดีมาก