ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:05:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

notkey

สารวัตรเรานี่ อึด ถึก ทนจิงๆ

Tjnet

gunflow

หล่อจริงๆ มีสาวมาให้จัดกัน2คนละ มีแจมสวิงกันมั้ยเนี่ย

armsmartmai

ชีวิตของเบย์กำลังดีเลยครับ ทำไมจะต้องไปสนใจคนเก่าที่ไม่ชัดเจนด้วยจริงมั้ย

aodpasa

สุดท้ายจะเลือกใครนี่ เด็ดๆทั้งนั้นเลยครับ

beerony

แบบนี้วุ่นวายในการจัดคิวนะครับ โกโก้จะอดทนได้ถึงเมื่อไหร่

Ae Haha

นางเอกอีโก้สูงมาก ถ้าอยากกินพระเอกก็ยอมๆไป

kimjikung

สาวเยอะจริงๆ น้องโก้จะแทรกเข้าไปได้ไหมเนี่ย

dunze

kobjuk

พระเอกเหมือนจะหยิ่ง แต่ฟาดเรียบนะครับ

kpkp

สาวโอ๋ สาวตุ๊กตา มาหาเงียบๆแบบนี้ คงถูกใจสารวัตรเบย์เต็มๆแน่เลย
I love Xonly

potaeds

ตุ๊กตาอยู่ดีๆก็มาเอาไปกิน แล้วแฟนโกโก้ไม่ว่าอะไรหรอที่ทำตัวแบบนี้

sawat song

เบย์กับโอ๋แอบกินกันมานาน โดยที่โกโก้ไม่รู้เรื่องและไม่ระแวง เพราะเธอโฟกัสไปที่คุณตุ๊กตาไฮโซสาวมากกว่า และคิดว่าทั้งเบย์และตุ๊กตา น่าจะมีคามสนิทสนมกันเกินเพื่อน โกโก้มัวแต่วางตัวและคิดว่าเบย์และเธอมีอะไรที่ไม่ลงตัวกันหลายอย่าง หารู้ไม่ว่า ทั้งโอ๋และตุ๊กตา ต่างสนุกกับเกมกามบนเตียงกับเบย์ จนซักผ้าปูที่นอนไม่ทันแล้ว

pp1659

มีสาวๆมาให้ถึงที่ สารวัตรเบย์ก็ต้องจัดให้หนักทั้งคู่