ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:05:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

โกโก้ก็อยากนะ แต่เกรงใจผัวที่บ้าน

chatjane4234

เป็นคนที่ไม่ค่อยแสดงความรู้สึกเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือมีแต่คนอยากเข้าหาพี่เบย์

Suriyu Buarung

ต้องบินด้วยความเร็วเท่าไหร่ นกถึงได้ทะลุกระจกห้องนักบินเข้ามาได้น่ะ

Naiaofza

นายเบย์ใจแข็งกลับโก้โก้มากเลย

twintower

อ้างจาก: Suriyu Buarung เมื่อ มีนาคม 04, 2020, 05:26:36 หลังเที่ยง
ต้องบินด้วยความเร็วเท่าไหร่ นกถึงได้ทะลุกระจกห้องนักบินเข้ามาได้น่ะ

บอกว่ากระจกร้าวครับ ไม่ใช่บินทะลุ

spty24

สงสารโกโก้จัง แต่ต่างคนก็ต่างมีความคิดของตัวเอง จะเลือกใครก็ดูกันดีๆนะครับ แล้วตกลงเบย์จะเลือกใคร

anigkanjana

คนหล่อนี่ไม่ต้องเลือกเลย​ มีให้กินได้เรื่อยๆ

tombong

panax

มารอลุ้นโก้โก้อีกรายนึงครับ เบย์จะทนไหวรึ แฟนเก่าที่เคยอกหักมา

oat826

ยังชื่นชอบโอ๋อยู่ ไม่ผูกพันธ์ มันส์อย่างเดียว แต่ไม่รู้โก้โก้จะแซ่บมั้ย

akennya

solomon1977

ไม่เข้าใจโอ๋เลยเมือไม่เลือกเขาตั้งแต่แรกจะไปสนใจเขาทำไมเฉยๆไปก็หมดเรื่องแต่นายเบเราก็สุดยอดสาวๆติดตึมเลยแฮะ

boymm

J.toey

ตุ๊กตามาวินแน่นอน ชัยชนะของผู้แพ้น่าจะหมายถึง โกโก้

pisapol