ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสาม

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 05, 2020, 07:53:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ติ๊ก ติ๊ก

จำไม่ได้ละว่าอ่านมารึป่าว แต่โคตรมันเลย

milan

songsak

คอยเรื่องนี้มานานมากเลยครับไม่ผิดหวังจริงๆ อ่านสนุกมาก อย่าหายไปนานๆอีกนะครับ

playnut

อยากให้แบงค์  สลับร่างกับรันอีก   แล้วโดนให้รันในร่างผู้ชายจัดหนักกับสามสาว  ขอให้แบงค์ใร่างรันโดนรุมด้วยควยปลอมด้วยครับ

wawer nakorn

สามสาวจะโดนนางแพรวทองไปหาประสบการณ์กับชายอื่นไหมอย่างยามหรือรถแท็กซี่

mighty

สามสาวกับหนึ่งวิญญาณแบงค์โชคดีหรือโชคร้ายกันนะ

Pongsathorn Suwannarit

สามรุมหนึ่งเลยนะแบ็งค์ สวรรต์ชัดๆ

Ninetin Tinnakorn

พระเอกควบสามบ่อยๆระวังอุปกรณ์ใช้งานชำรุดนะครับท่าน

Zoso

โอ้ กลับมาแต่งต่อแล้วสินะครับ
จำไม่ได้แล้ว ล่าสุดเนื้อเรื่องเป็นแบบไหน ต้องกลับไปอ่านใหม่ซะแล้วสิ

-----
แบงค์ในร่างสาว ต้องโดน แล้วครับ จะได้เปิดประสบการณ์ใหม่  ::Hmmm::

ziggy2

::Glad:: กลับมาแล้ว ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนล่าสุดก่อน จำไม่ได้ล่ะ ใครอยู่ในร่างใคร ขอบคุณคร้าบ

อยู่ในร่างสาวๆ แล้วโดนนี้ ทำใจลำบากแต่ก็น่าอ่านดีครับ

Sniper Knight

::Glad:: รันได้จัดคนแรกเฉยเลย
ให้จัด 3 ต่อ 1 อีกครับ

phu_nun

Sak2tan

rexmost gizmo

Montakan

::HeyHey::เรื้องเสียวไม่เขาไครออกไคร