ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomomimi Shimon] I Love It Hot สาวทอมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 06, 2020, 06:21:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

::Evil:: ติดหวัดกลับมาสินะ เพราะไปฉีดยากันเอง โดยไม่ขออนุญาต

นั่นไง ติดไปจริง แถมโดนเพื่อนจับได้อีก
::DookDig::

l2aito

โตมาแบบพี่น้อง หลังจากนี้จะได้เป็นแฟนกันแทนพี่น้องแล้วละ xD

สุดท้ายก็สลับกันป่วยสินะ ฮาา
น่ารักดีแฮะคู่นี้

minezaza1

minezaza1

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

rit1403

เช็ดแบบนี้ไม่น่าจะได้เช็ดจนเสร็จ

ได้ยาดี ฉีดซะหายป่วยเลย

biggiggog

งานนี้คงไม่โดนเช็ดตัวซะละมั้ง
น่าจะโดนเย็ดตัวมากกว่า

ล่อซะหายไข้เลย
แถมหายเป็นทอมด้วย
ขอบคุณครับ

numkrieng

::Glad:: จัดไปครับ น่าจะเปลียนจากทอม มาเป็นสายหวาน

ฉีดยาให้จนหายป่วย ยาเขาดีจริงๆ

zenhyun

ดูจากที่เห็นแล้วพระเอกคงไม่ได้อยากเช็ดเหงื่อให้นางเอกอย่างเดียวซะแล้วมั้ง ตอนจบคิดว่ายังไงทั้งคู่ก็ต้องได้กันอยู่แล้วแน่ๆครับ แต่ขอเดาว่าตอนจบนางเอกก็ยังคงเป็นทอมเหมือนเดิม

Edit : ตอนจบพระเอกติดหวัดเฉยเลย 5555 แต่แบบนี้ทั้งคู่คงคบกันยาวๆ

climaxz

ใครจะทนไหว ทอมก็ทอมเถอะ

นึกว่าจับฉีดยาแล้วจะหาย
คนฉีดทำไมเป็นไปด้วยล่ะ !

TanukiKen

พระเอกได้ติดหวัดแน่นอน ถ้าเช็ดตัวแนวนี้

วืธีนี้สงสัยคงทำให้หายไข้ได้จริง
ต้องลองบ้างแล้วแหละ

MADAOO

เห็นคำว่าทอมบอยแล้วอดไม่ได้จริงๆครับ(ฮา) ต้องมาพร้อมกับรอยผิวสีแทนด้วยสินะ
แต่เสียดายที่ไม่ใช่แบบผมสั้นนะครับเนี่ย
     ส่วนอาการหวัด ทำแบบนี้ไม่น่าจะช่วยให้หายนะครับ จะพาลติดกันไปทั้งคู่มากกว่า (ฮา)

oyoyo

หุ่นแบบนี้ไม่น่าจะเป็นทอมหรอกนะ อาจจะแค่ก๋ากั่นตามประสาสาวห้าว เพราะปกติทอมมันไม่ยุ่งกับผู้ชาย
บางทีนางอาจจะเก็บซ่อนความรู้สึกที่มีต่อพระเอกไว้ตั้งแต่ยังเด็กแล้ว

bitkungkp

ได้สียเป็นเมียผัวกันตามระเบียบ

เดาว่าคงไม่ใช่ทอมหรอกนะ

mawinxxx102