ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomomimi Shimon] I Love It Hot สาวทอมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 06, 2020, 06:21:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

ผู้ ญ น่าจะแกล้งทำตัวห้าว เพื่อจะได้เล่นกับพระเอกแบบสนิทสนมได้ คงหวังจะอยู่ด้วยกันตลอดแน่นอน

ไม่ดีนะครับ โควิดกำลัง ระบาดห้ามทำตามเด็ดขาด 5555

goorboyI

ก็ต้องจบแบบเอากันแล้วก็ติดหวัดทั้งคู่หละซิ ไม่ก็หายหวัดแต่ผญไม่ทอมแล้ว เปลี่ยนเป็นสวยเลย

ถูกด้วยแฮะ  ::HoHo::
แต่ชอบฉากขึ้นเอง ผชเสียบไม่เข้าสักที  ::YarKK::

CoolNook Thangsakul

เช็ดไปเช็ดมาแบบนี้ ระวังโดนฉีดยานะท่าน ด้วยยาขาวขุ่น 5555

MAC

เธอป่วยอยู่นะจะทำอะไรก็เบาๆหน่อยฉีดยาอย่าใช้นัำยาเยอะ ::Dizzy:: ::Thankyou::

บอกแล้วเก็บน้ำยาไว้บ้างใช้หมดก็ไม่มียาใช้กับตัวเองฮิๆๆๆ

สวัสดีชาวโลก

เอากันจนติดหวัด นอนซมคู่แน่ๆ ::Fighto::

ได้ยาดีเลยหายเลยอีกคนต้องเติมพลังแล้วว 555

niceanglev

เช็ดแบบนี้เดี๋ยวได้เหงื่อออกมากกว่าเดิม ไม่สบายต้องฉีดยา

Edit 555 คนเป็นหาย คนไปช่วยเป็นแทน

chokolate

ทอมแบบนี้ ยังไงก็เสร็จครับ ใครจะอดใจไหว

สุดท้ายก็เปลี่ยนทอมเป็นเธอ ได้ แถมมีขึ้นเองอีกต่างหาก

virussand

ตอนจบเปลี่ยมทอมให้กลายเป็นเธอและก็เป็นแฟนกันชัว

edit : กลายเป็นว่านางจับยัดเองเลย 555 สุดท้ายเป็นหวัดทั้งคู่

condominium

อยากจะบอกว่า สถานการณ์แบบนี้เคยทำมาแล้ว เช็ดตัวให้คนป่วยเนี่ย เอาประสบการณ์มาบอกเลยว่า พอถึงเวลานั้น จะป่วยจะไม่สบายยังไงก็ต้องจัด ติดไข้ก็ติดวะ ตามนี้แน่นอน

shetarsk

[S]ha[D]ow◕‿◕

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ เปลี่ยนเธอให้เป็นเมีย

ก็แค่สาวนิสัยห้าวๆปกตินินะ ไม่เชิงทอมเลย

พอมามองทอมในโลกแห่งความจริง นี่มันช่างน่ามั่นไส้จริงๆ ไม่รู้จะขี้เก๊กไปไหน (หรือเพราะผมเจอแต่แบบนี้แฮะ) เฮ้อออ

sanitary5678

::Dribbling:: เหงื่อออกก้ยิ่งมีอารมณ์ซิครับ ตัวร้อนผ่าว  ::Shower::

sanitary5678

::Bloody:: เล่นซะหายไข้ เพราะความใคร่แท้ๆ เลยครับ

fallenversa

แหม่ ใจแตก เห็นนมเป็นไมได่
แถม นางก็เป็นใจด้วย มาเช็ดตงเช็ดตัวไร
----
พอเห็นฉากintercourse แล้วก็พาลนึกอารมณ์ที่มีเหงื่อเต็มตัว
เคยมีโมเม้นท์นั่นแล้ว มันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่ติดที่ส่วนมากความร้อนมันทำลายอารมณ์ซะส่วนใหญ่
ถ้าไม่เครื่องติดจริงๆ คงทำไปเหงื่อไหลไปไม่ไหวแน่ๆ (นอกเรื่อง)

Kit.m555

เพื่อนที่เล่นมาตั้งแต่เด็กๆนี่กล้าๆหน่อยๆ
เป็นหวัดรุนแรงแหะเหงือท่วมขนาดไหน
เช็ดผ้าอยู่ดีๆมือหลุดจากผ้าไปหน้าอกเแย ::Glad::
เดาตอนจบ-เสร็จกิจเปลี่ยนลุคสาวแน่เพื่อน ::Grimace::
EDIT : อุตสาห์เปิดเธอก่อนดันเสียบไม่เข้าสะงั้น
เจอพลิกกลับเข้าถึงกับตกใจ ::Evil::