ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบสี่

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 07, 2020, 08:13:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delealpi

ชายในร่างหญิง จะรู้สึกยังไงนะเวลาโดนผู้ชายด้วยกัน ลุ้นมากๆ

Asura4237

สงสัยต้องกลับไปย้อนอ่านตอนเก่าๆละ จำเนื้อเรื่องไม่ได้ 555+

NijaX

ก็สนุกอยู่นะครับ แบบนี้สิเรียกว่าจิตเป็นนาย กายเป็นบ่าว(่กาม) อิอิ

sunnyman

ผมว่า ฉากสลับร่างของแบงค์ น่าสนใจมากครับ มันมีการขัดแย้งของตัวละครเพศชาย ที่ถูกสถานการณ์บีบบังคับให้เป็นเพศหญิง ผู้เขียน เขียนได้ดีนะครับ

Earths.eye

แบงค์จะโดนฤทธิ์นางพรายทองเองก็ได้สินะ

bondinlove

Zoso

นายแบ้งค์ ในร่างหญิง กำลังจะจูบปาก แล้ว

Macro3427

สามารถ รังสิโย

แปลกดีผู้ชายในร่างผู้หญิงดันอยากได้ตรงนั้นของผู้ชาย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Yeilow

gunflow

คำว่าในร่างหญิง ในร่างชาย บางทีมันยาวๆไป  อ่านละงงๆอะคับ เขียนเป็น แบงค์(ญ) หรือไม่ก็เหมย(ช)ดูมั้ยครับ เผื่อไม่ยาวไป อาจจะเข้าใจง่ายขึ้น

แบงค์จับครูปล้ำจนเสดแน่

sarawut chanart

ziggy2

แบงค์ ต้องโดนสา ในร่างแบงค์ จัดการ 555

tcm12599

ฟ้าหน้าเรื่องตั้งแต่เล่นกับรันแล้วนะ  นี่โดนฮาเล็มอีก3คน  ::DookDig::  ::Horror::