ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 08, 2020, 12:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 1

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ เรื่องนี้ต้องกลับมาEditคุยกันหลังอ่านนะครับ
(เรื่องนี้จ้างแปล ไม่ทำIDบินนะ เห็นหลายคนไม่ทำเหมือนไม่รู้หรือแค่มักง่าย)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

BlacKKero

ในที่สุดตอนที่ 3ก็มา อันนี่คือตอนจบเลยไหมครับ

ว๊าวยังมีต่อตอน แอบปวดใจแทนพระเอกอะ คนที่ชอบก็โดน คนที่แอบชอบก็ไม่รอด
แถมตอนหน้าเหมือนรุ่นพี่จะใจแตกไปกันใหญ่แล้ว

โธ่ ชีวิตพระเอกเรา (หรือไอ้อ้วนคือพระเอก ฮาๆๆ)

trong5171

ชะตาชีวิตคงไม่มีทางรอดแล้ว อยากเห็นสองสาวโดนพร้อมกันจริงๆต่อหน้าตัวเอกชายด้วย

แค่นี้มันไม่ระคายตับผมเลยสักนิด 5555 ตอนแรกนึกว่าจบแค่ 3 ตอนนะนี่

gtonizuka

และถ่ายไว้หลายมุมเลยแหะ มันจะจบแบบ โดนรุมมั้ยเนี้ย

ddcc

มันกับมาเล่นตับอีกแล้ววว เอ่อยังไงก็อยากให้แปลต่อนะ5555 สุดท้ายที่คุยไว้ก่อนเอา ไม่ทำตามสักอย่าง ไม่มีเซ็กส์เอย ใส่ถุงเอย ถถถถถ นางเอกยอมรับมาเถอะว่าเอ็ง ขง.  ::Angry::
ให้พระเอกเล่นแนวนักสืบเถอะ พระเอกที่ไม่ใช่ไอนักเx็ดนะ
เออ ไม่ต้องสืบละ เห็นชัดแจ๋วขนาดนี้ แต่ทำไมมันเหมือนไม่เห็นไอโนโมดะเลยฟระ  ::Touchy::
สาวใหม่นึกว่าจะเยียวยาจิตใจ แม่มลากมากระทืบซ้ำนิหว่า

MooOon

ขอบคุณที่แปลตอนที่3มาให้อ่านครับ สำหรับผมอ่านเเนว ntr มาเยอะก็เลยเฉยๆ

เเต่เรื่องนี้ที่รู็สึกโอเคอย่างนึงคือ มันเปงชีวิตจริง ไม่ใช่ออกเเนวเเต่งเรื่อง ตอนเเรกที่ผม

เคยตอบโพสไปว่า สงสัยมากๆว่าทำไม นางเอกเหมือนมีใจให้ตัวประกอบเเต่ทำไม ถึง

ไม่ยอมรับรัก เข้าใจก็ตอนนี้เลย นางเอกมีใจให้ตัวประกอบนานเเล้ว เเต่ก็เหมือนเผื่อเปงตัวเลือก

จริงๆ คือพอได้อ่านตอนนี้เเล้วมันเหมือนเคยเจอกับสาวเเบบนี้จริงๆ อารมเเบบเลือกได้

ถึงชอบเเต่ก็คิดลึกๆว่า จะคบกับคนนี้จริงๆหรอ เราสวย น่ารักขนาดนี้ ถ้าคบกับคนนี้

จริงๆ หลายๆอย่างจะเปลี่ยนไปหรือป่าว เราจะยังมีคนเเอบชอบหรืออยากรักกับเราไหม

อารมเเบบไอ้อ้วนบอกเลย เเอบร่านเงียบจริงๆ เเละก็เหมือนในเรื่อง ถ้านิสัยคนเเบบนี้

เสียตัวให้ใคร ก็จะรักมากจนยอมทุกอย่าง เเม้มันจะเลวเเค่ไหน ก็คิดเข้าข้างตัวเอง

ว่าผู้ชายที่กรูยอมคบหรือเสียตัวไม่ใช่คนไม่ดีเเน่นอนเเละจะหาเเพะเพื่อโทษกับความเจ้าชู้คนที่คบ

ง่ายๆในข่าวที่เราเหงนั่นเเหละ ผู้ชายเเม่งทั้งทุบทั้งตี จน ผู้หญิงเปงเเผล เเต่ทำไม

ยังไม่ยอมเลิกนั่นเเหละ ครึ่งหลังก็ตามสูตร ตัวประกอบน่าจะสารภาพรักเเละเเห้ว ดีไม่ดี

คงเหงฉากสะเทือนใจ สุดท้ายชอบเรื่องนี้ตรงมันไม่ เเนวมโน เเต่ออกเเนวเรื่องจริง

ยืนยันว่าตัวประกอบเรื่องนี้ไม่ได้โง่ เพียงเเต่ไอ้อ้วนพระเอกมันเเนว สายวางเเผนมาดี+นางเอกใจลึกๆ

ต้องการอยากโดนอะไรเเบบนี้อยู่เเล้ว เพราะไม่มีสาวปกติคนไหนที่เพิ่งจะรู้จักกัน

อยู่ๆจะไปยอมติวให้ถึงที่บ้านหรอก

------------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆก็สงสัยนะ ว่าทำไมกระเป๋า ตัวประกอบไปอยู่เเถวที่นางเอกโดนเอา ไอ้อ้วนตั้งใจหรือป่าว

เเละก็สงสารอีกเรื่อง อุตส่าห์จะมีสาวใหม่เข้ามา ดันโดนไอ้อ้วนกินตับอีก ส่วนวิธีไหนที่ยอมโดน

ไอ้อ้วนเอา คงมีหลายวิธี+อยากโดน+ตัวประกอบยังชอบคาเรน เลยโดนเอาง่ายๆละมั้ง อ่านๆไปก็

อยากให้ตัวประกอบได้กับสาวๆบ้างนะ สุดท้าย ผมว่าเรื่องนี้ สอนได้เยอะมากจริงๆเลยนะ คือ

ในเรื่อง ไอ้อ้วนลงมือทำทุกอย่าง วางเเผนมาดี สมควรได้กับสาวๆ ผิดกับ ตัวประกอบที่ เเค่สารภาพ

รัก พอสาวไม่รับรัก ก็เฉยๆไป เหมือนรอเเต่เวลาเเละคิดว่านางเอกไม่น่าจะไปคบใคร ง่ายๆคนที่

ชนะคือคนที่คิดเเละทำ ไม่เหมือนตัวประกอบที่คิดเเละรอให้เเต่ให้มีเหตุการณ์เกิดขึ้น ว่าเเต่ตอนพิเศษ

ที่เหลือ มีกี่ตอนอะครับ ว่าจะรอดูสาวๆที่เสียตัวให้ไอ้อ้วน พอได้ดูเรื่องนี้เเล้วเสียด้ายที่ ตอน ม.ปลาย

มัวเเต่เล่นบาสเล่นกีฟา ไม่สนใจสาวๆเลย 55+

อ่อ สุดท้าย เรื่องนี้ไม่ใช่เเนว ntr ละนะ เพราะ ตัวประกอบกับนางเอกยังไม่ได้คบอะไรกันเปงเเฟนเลย

เเค่นางเอกโดนฝืนใจ โดนเอาไปก่อนจนสมยอมละนะ

โดเรม่อน

ยอมตอบตกลงเป็นแฟนมัน คงจะเพราะติดใจแน่ๆแต่เดียวไออ้วนมันก็คงเบื่อแล้วหาเหยื่อต่อไปแน่ๆ

สรุปพระเอกชอบใครหรือมีใจให้ใครคนนันโดนไออ้วนเอาหมด เดินมาเจอคนที่สาระภาพรักโดนแบบนั้นเป็นใครก็คงช็อค555
ถ้าเจอไออ้วนในชีวิตจริงจะกระทืบให้ตายเลย อินจัด555

Northstar Rta

เจ้าอ้วนเอาสาวๆไปหมด แบบนี้พระเอกจะได้บ้างไหม คงต้องรอยาวแน่เลย
ท่าทางคงไม่เหลือสาวๆให้พระเอกแน่เลย ติดใจเจ้าอ้วนกันหมด

hopeofwind

เรื่องนี้น่าติดตามจริงๆครับว่าจะจบลงอย่างไร อ่านจบแล้ว คงไปไกลแล้วนะนางเอกเรื่องนี้ ไม่กลับแล้วแน่ๆ

xonlykcy

จิงๆ ไม่ได้ตั้งใจจะเข้ามาอ่าน แต่เห็นเป็นเรื่องอยู่ในกระทู้ล่าสุดที่แสดงทางขวา

(เอาตรงๆ กลัวโดนแบนน)

แต่พออ่านแล้ว แมร่งงงงงง เจ๋งว่ะ ชอบมากๆ สไตลแบบ ไม่เต็มใจ จำใจต้องยอมเนี่ย  ::JubuJubu::

ขอบคุณครับ

Tdestiny

เรื่องนี้ทำตับพังได้ทุกตอน แต่ก็ยังคงอ่านต่อไป

อาจารย์การคิดได้ยังไง เรื่องราวดราม่าแบบนี้แถมเพิ่มขึ้นทุกตอนอีก ยอมใจเลยครับ

ไออ้วนนี้คารมกับลีลาดีเกิน ใครเจอก็ติดใจ เห็นแล้วแอบหมั้นไส้จริงๆ

biggiggog

งานนี้คงต้องวัดใจนางเอกว่าจะไปไกลแค่ไหน

ยอมแบบนี้ สงสัยจะไปไกลแล้ว
แถมไอ้อ้วนมันดันงกอีก
ไม่ยอมปล่อยใครเลย
ขอบคุณครับ

golftoffy9999

เจอครั้งแรกหนักๆแบบนี้คาเรนติดใจไอ้อ้วนแน่นอน

golftoffy9999

gift040

โดนจนเสียสติไปเลย

อ้วนกวาดครบทั้งสามคนจริงด้วย แต่จะอึดอะไรได้มากขนาดนั้น