ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 3

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 08, 2020, 01:26:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มีนาคม 08, 2020, 04:45:23 หลังเที่ยง
งานนี้บริษัทของสามีโกโก้เสียเปรียบบริษัทคู่แข่งอยู่มากมาย แล้วโกโก้จะช่วยสามีพลิกสถานะการณ์ได้ไหมนะ....หึหึ
เป็นเพราะข้อเสนอของบริษัทของคุณพ่อของตุ๊กตาในลักษณะร่วมลงทุนและยอมรับเงื่อนไขของบริษัทเบย์ทุกอย่าง ก็เลยทำให้ชนะบริษัทอื่นๆขาดลอย งานนี้โกโก้คงจะรู้สึกเสียหน้าที่แพ้ตุ๊กตาไม่น้อย....อิอิ

soidao

จะมีฉากที่เล่นกันบนหิมะมั้ยครับ

mspeed

เป็นชีวิตที่ดูน่าอิจฉาจริงๆครับ
แต่เดาไม่ถูกเลยจริงๆ​ ว่าความสุขที่จริงแล้วนายเบย์เค้ารักใคร

dawdom

ต้องมีสวิ้งกิ้งแน่นอนครับเรื่องนี้

elviswhat

พ่อหนุ่มเบย์ของเรสนี่ร้ายจริง ๆ เลย พ่อเสือชัด ๆ แต่เจนนิเฟอร์นี่อาจจะเป็นม้ามืดมาแรงก็ได้นะเนี่ย

J.toey

มีมุกใหม่ๆมาเสนอตลอด ทำให้เนื้อเรื่องน่าสนใจขึ้นครับ ขอบคุณนะครับที่นำเสนองานดีๆมาให้อ่านเสมอ

kenwin

ตกลงผู้แพ้คือใครกันแน่นะ
นายเบย์ไม่น่าเป็นผู้แพ้เท่าไร

Nxxm wap

มีเสียวบินเครื่องด้วย อิจฉาสุดๆ อ่ะ ::Glad::

dwarf

ขอบคุณครับ.... ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องบินเล็ก.. บนนั้นสามารถจัดกันได้เหรอครับ... หวาดเสียวแทน.. แต่อยากลอง

แมว69

คุณโกโก้ จะสู้สาวสาว ทั้งหลายได้ไหม รอติดตาม แต่ชอบเลขาต่างชาติมากกว่า

633sqd

น่าจะเอาเครื่องใหญ่มานะ อยากเห็นบทบนอากาศบ้าง

tomo64

::Sobad::ระหว่างแฟนเก่ากับกิ๋กใหม่ใครจะได้ละนี่

honmaru123

คนนึงนอนคุยกัน อีกคนเคยทำให้เจ็บช้ำ ดีลธุรกิจนี้ โกโก้ จะสู้ตุ๊กตายังไงนะครับ สนุกมากๆครับ เข้ามารออ่านทุกวันเลยครับ

longman_44

แล้วจะได้งานไหมนี่หรือต้องเอาตัวเช้าแลก

veget

แล้วโกโก้จะกลับมาคืนดีกันยังไง ดูไม่มีวี่เเววเลย