ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiya Akira] Passing Dark มุมมืด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 11, 2020, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านกันเล่นๆ...
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

11-16

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

ตอนจบผมว่า ต่อให้คบกันก็คงนัดกันในที่แบบนี้แหละ

เดี๋ยวๆๆๆๆ มีตามไปต่อที่บ้านด้วย

poloxz

นัดเจอในมุมนี้เวลาเดิม สมใจอยากน้องผู้หญิงเขาเลย

น้องนี้จินตนาการล้ำเลิศ

kenata

นั่ง ซะ ติดทางเข้า ไม่เห็นจริง ๆ เหรอ บักพระเอก
ส่วน เจ๊ นางเอก เห็นคนมา ก็ ไม่รีบใส่เสื้อผ้าคืน ซะงั้น
ไปๆ มาๆ สงสัย จะนัดมาเจอกันที่นี่ ตลอด แหงๆ

edit : เจ๊ จิตนาการ กว้างไกล ดีนะ บักพระเอกจัด ให้ เจ๊เขาหน่อย สิ

::Oops::

Northstar Rta

นางเอกชอบทำตามเรื่องในหนังสือ คงต้องหาเรื่องอื่นมาทำตามอีกแน่นอน
นางเอกท่าทางจะชอบการข่มขืน

yopern

ผู้หญิงก็คงมาแก้ผ้ากลางแจ้งเหมือนเดิม ผู้ชายก็จะมาจับแมลงเหมือนเดิม แต่ต้องทำอย่างอื่นก่อนงัย

edit ไปต่อที่บ้านเดี๋ยวมันไม่ได้อารมณ์เหมือนที่นี่นะ

Jack0908

ผู้หญิงน่าจะมาทำแบบเดิมแต่ผู้ชายน่าจะเปลี่ยนคนไปเรื่อยๆ

keatmano

น่าจะกลายเป็นจุดนัดพบของทั้งสองคนเพื่อปลดปล่อยอารมณ์ต่อไปจนกว่าจะเบื่อกันไปข้าง แล้วหาคนใหม่เข้ามาเสริม ... กลายเป็นมุมแห่งการปลดปล่อยอารมณ์ของคนที่ต้องการ

เหมือนจะสื่อว่าเป็นสามีภรรยากัน ที่ต้องการสร้างอารมณ์การมีเพศสัมพันธ์ในบรรยากาศใหม่ ๆ เลย ... น่าจะเป็นแบบนั้นนะ

MADAOO

ตอนแรกที่ผู้ชายยังไม่ตกใจเพราะสายตายังไม่ชินกับความืดสินะครับ พอชินแล้วกลายเป็นว่าไม่ต้องจับกันแล้วแมลง(ฮา)
ผมว่าตอนจบ ฝ่ายที่เหนื่อยไม่น่าจะใช่ฝ่ายหญิงแล้วหละ น่าจะเป็นฝ่ายชาย(ฮา) ยังจะให้ตามไปที่บ้านแล้วให้ทำครั้งแล้วครั้งเล่าด้วย

ป.ล.นางเอกรูปร่างท้วมนิดๆด้วยนะครับเนี่ย รู้สึกเข้ากับถุงน่องอย่างน่าประหลาดเลย(ฮา)

noohun

ยัยหนูนี่ใจกล้ามากเกินไปนะ อุโมงมืดๆก็น่ากลัวพอยู่แล้ว ดันกล้าแก้ผ้าอีก (หรือไม่ได้กล้า แต่แค่โรคจิต?)
แต่ลักษณะนี้ ไม่น่าจะ one night stand แน่ๆ

โอเค ชัดเลย ยัยหนูนี่เป็นยัยหมูมาโซชัดๆ

MooOon

อ่านเเล้วชักอยากเข้าไปดูที่มืดๆเลย 555+ อาจจะได้เจอเเบบนี้ จากตอนเเรกๆ

กลัวจะเจอกับผี อาจได้เจอสาวน่ารักเเบบนี้ เปงผีสาวก็เอา  ^^ เเต่เอาจริงๆนางร่านมาก

นะ ถ้าต้องคบเปงเเฟนจริงๆคงไม่ไหว เเต่ถ้าเอาเล่นๆก็โอเคอยู่ ตอนจบให้เดา

คิดว่าคงไม่ได้เปงเเฟน เเต่อาจนัดมาเจอกันที่เดิมเเละเอากันอีก

----------------------------------------------------------

เสียด้าย จบห้วนไปหน่อย อยากให้มีต่อจัง ไม่รู้จะมีไหม อยากรู้ว่าไปที่บ้าน

เเล้วให้ขมขืนจะเปงยังไง 555+ ขอให้นางเลิกนิสัยร่านเอากับคนแปลกหน้าทีเถอะ

จะได้จบเเบบฟินบ้างๆ ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ ^^

mspeed

กำลังสนุกกันน่าจะมีใครผ่านมาเพิ่มนะครับ
อ่านแล้วผมงงๆ​ เข้าใจไปว่าเป็นแฟนกันแล้วมาเล่นบทสมมุติ​กันตามหนังสือโป๊หรือเปล่าครับ

g9898

ตอนจบจะมีคนผ่านมาเพิ่มไหม  ::Hmmm::

กลายเป็นชอบบรรยากาศและอารมณ์แบบนี้ซะงั้น  ::Oops::

Boran Mark

ทำไมมันพอเหมาะ พอเจาะ อย่างนี้ แบบนี้มันต้องต่อยาววว ไป
edit:ตามไปที่บ้าน พอเบื่อๆ ก็ออกมา เอ้าท์ดอร์ 555

sanitary5678

::HeyHey:: อย่างนี้เขาเรียกสมยอมครับ ไม่ใช่ข่มขืน