ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surapitch Kittavongse

ไม่น่าจะเก็บไว้ดูคนเดียวหรอกม้างงง

ว่าแล้วเชียว ขอให้มีภาคต่อไวๆ อิอิ

pattanai023

โอยย ภาพสวย ขออ่านด้วยคนนะฮะ มีอวดเเหงๆ

ไม่อวดได้ไง ติดตามครับ ขอบคุณครับ

capt

อยากรุ้ตอนจบ แต่เรื่องนี้น่าจะใสๆสว่างๆกันไป

Edit : เอามาแลกกันดูเฉยฮะ แต่ก็อยากอ่านของอีกฝั่งบ้างแฮะ น่าจัะมี

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม อย่าถ่ายเลย เสี้ยว ตอนหลังจะโดน NTR เอาหง่า

vincentzx202

หู้ยน่ารักจัง พล๊อตเพื่อนสมัยเด็กก็ยังโอเค แต่ให้ถ้่ายง่ายไปหน่อย

เอามาอวดกันนี่เมียรู้เลยนะ โดนดักตีหัวแน่

CoolNook Thangsakul

เดะได้มีแวว 4p อ่ะ แต่ขออย่าง อย่าแลกคู่เลย เดะมันจะปวดตับ

tongah

ถ่ายคลิป แบ่งให้เพื่อนดูหล่ะสิ 

โหวว  มีเอาแข่งกันโชว์ด้วย  ตอนหน้าจะมี สวิงกิ้งมั้ยครับ

Sniper Knight

นางเอกสวยน่ารักมากครับ
ได้เอาคลิปให้เพื่อนดูแน่นอน
ต้องมีแลกคู่จัดสวิงกิ้งคงฟินสุดๆ
อยากให้มีผู้หญิงเยอะๆครับ
ภาพสวยมากครับ
จินตนาการได้แบบอลังมากครับ

Sniper Knight

ถ่ายคลิปหน้าต้องสลับคู่แล้วล่ะครับ
หรือเพิ่มตัวละครสาวๆเข้ามาก็ได้ครับ
ฮิคาริเด็ดกว่าเห็นๆ แต่ชอบคลิปท่าหมาได้อารมณ์มากมากครับ 

minbaritone

ไม่ชอบพระเอกแนวนี้เลยดูไม่ค่อนจริงจังกับผู้หญิง

bigboy001

::Thinking::  พล็อตมาแนวแลกแฟนแน่ๆเลย ต้องจัดนางเอกให้เสร็จเสียวสมอารมณ์หมายก่อน จากนั้น แลกคู่ชูชื่น เสียบกันจนน้ำหมดตัว  ::DookDig:: ::DookDig::

EDIT แต่จริงๆแอบหวังให้ไปรุมเป็นคนๆไปหน้าหลังแซนวิชกันสนุกแน่นอน

cjcjcj101254

อือหือแนวนี้หายากอยู่นะ ดูแล้วอิจฉาตาร้อนเลยอะ แงงงง โรแมนติกเฉยเลย
ปกติอ่านแต่แนวปวดตับ

Edit : อะไรคือการเอามาแลกกันดูเนี่ย5555

pamaaeng

แหมมม ... บทจะกล้าขึ้นมา ก็ขอถ่ายคลิปเลยเชียวนะ
สงสัย ได้แรงบันดาลใจ มาจากคลิปของเพื่อน
หรือไม่ก็ ... จะถ่ายคลิปไปอวดบ้าง

น่านนน ไง ... ว่าแล้วเชียวววววว
ถ้ามีตอนหน้า คงไม่ใช่แค่อวดเบ่งคลิป แต่สลับคู่กันไปเลย

Chromesam123

::Sobad::ว้อทททท ทำไมถึงอยากที่จะถ่ายคลิปพระเอกไม่สงสารหรือไงเวลาที่คลิปมันหลุดน่ะ
แค่จะอวดเพื่อนต้องทำขนาดนี้เบยหรอออ