ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1785

ความทรงจำดีไต้องเก็บไว้ อย่าเอาไปอวดเพื่อนนะเดี๋ยวหลุด

นั้นไงมีการมาขิงใส่กันด้วย555

gafield

ถ่ายคลิปแบบนี้เอาไปขิงกันเพื่อนแน่เลย

ถ้าจะขิงกันขนาดนี้ถ้ามีตอนต่อไปคงนัดพร้อมกันเลย

Tee001

แบบนี้มันธรรมดานะ แฟนกันก็อยากถ่ายคลิปเก็บไว้บ้างเวลาห่างกัน ไว้แก้คิดถึง อิๆๆ

อ้าว ดันเอาบลัฟกันซะงั้น 555

zentinal

เห็น eng ออกมาได้สักพัก ดีใจที่มีคนแปลครับเรื่องนี้เบาๆ ผมนึกถึงเรื่องคลายๆกันได้เรื่องนึงนะ แต่เป็นฝ่ายหญิงเป็นตัวหลัก จำไม่ได้แล้ว พักนี้ผมชักจะเบลอๆ สมัยก่อนนี้จำแม่นเลยใครแปลใครวาด   เข้าเรื่องเนื้อเรื่องแบบนี้ผมชอบแนวเพื่อนสมัยเด็ก แต่ถ้าแนวเพื่อนสมัยเด็กโดน ntr ผมตับพังเลยละ หลายวันกว่าจะสลัดออกจากหัว ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

l2aito

โถ่ว ยังจะกะเอาไปอวดอีกเหรอ ไม่ดีนะเห้ยยย

นี่สินะที่มาของคำว่า Clip Battle---
ไม่ใช่แล้วโว้ยยยยยยยย

Amt8406

ถ่ายแล้วต้องอวดเพื่อนต่อ ต่อไปคงแลกกันดูแน่
-------------------------------------------
ถ้ามีต่อคงเป็นเเนวสลับคู่แน่ๆเลย

sim2000

ใจกล้าเพราะเพื่อนยุสินะ
Edit จริงๆ สาวๆ ล่อลวง ให้อัดคลิปไปอวดกันสินะ :P

loki9110

จบในตอนไหมครับ อยากให้มีหลายๆตอนจังลายเส้นแบบนี้

44137

ลายเส้นสวยมากเลยครับ ถ่ายคลิปสายหื่นเลย 5555  ::Bloody::

ืns52800189

ครั้งแรกของทั้ง 2 คนสะด้วย...แบบนี้ก็น่าถ่ายเก็บไว้นะ
เผื่อวันหน้าจะได้เอามาเปรียบเทียบถึงพัฒนาการ...555

สรุปสุดท้ายเอาไปอวดเพื่อนเพื่อบลัฟกันหรอกรึ
ผมกะนึกว่าจะเอาไปศึกษาความก้าวหน้ากันสองคน

coconuzz

นาสตา

ก็จริงนะครั้งเเรกใครใครก็อยากเก็บไว้ดูมันคิดอยู่ลึกลึกเกือบทุกคนเเละ