ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 13, 2020, 10:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wind124

เกมส์รอบนี้จะต่างจากภาคที่แล้ว มากไหมนะ

boon05

ผู้ชายเป็นผูเ้ล่น มันจะยากกว่าผู้หญิงเล่นเองแล้วจะผ่านไหมนะ

pungping

ปูเรืองมาน่าสนใจมาก กำลังหาพลอตแนวนี้เลยครับ

swss2511

ชีวิตที่ราบเรียบจะพบเจอความตื่นเต้นแล้ว

Korn Phawat

ได้ลุ้นว่าตัวเอกที่โดนน่าจะเป็นเมียแน่นอน

Komratouy13

มีลุ้นระทึกละครับเรื่องนี้

Just Chillin

ชอบเวลาบรรยายครับ เห็นรายละเอียดชัดดี อันนี้ตาอจากภาคแรกรึเปล่าครับ

tui0019

ชอบครับเปลี่ยนเป็นผู้ชายบ้าง และน่าจะมีอ้างอิงภาคแรกหรือตัวละครภาคแรกบ้างก็สนุกนะครับ ลุ้นๆ

ton29048

น่าตื่นเต้น น่าติดตาม มากครับ

ArMeeN II

xleoz

รอบนี้เป็นผู้ชายเหรอเนี่ย

combibloc

ชักอยากรู้แล้วซิว่าจะเป็นงัยต่อไป ติดตามครับ

parknokia

V.2 มาแล้วจะเป็นเกมแบบไหนนะ น่าลุ้นละติดตามมากๆ

mokunkunmo

เดินเรื่องได้น่าติดตามครับ

thetwo

โอ้ รอดูว่าจะมีแนวเกมแตกต่างกับภาคแรกยังไง น่าจะตื่นเต้นทีเดียว