ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว 2 ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 13, 2020, 10:32:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

Surprise มากครับมีภาคสองด้วย เดี๋ยวรอไปซื้อebookต่อครับ

nuttanik

ในโน๊ตบุ๊คมีอะไรอยู่ ถ้าให้เดา ต้องเป็นอะไรซักอย่างเกี่ยกับเดียร์ที่ทำให้เขตต้องยอมเล่นเกมแน่ๆ

kunkid

มาแล้ว เสียวมันเหมือนเดิม

veecross

น้องเดียร์จะโดนอะไรบ้างนิ

km001

เดินเรื่องมาน่าติดตามอย่างมาก ลุ้นๆๆไๆ

zethkhun

หรือจะเป็นคลิปลับของเดียร์

dwarf

ขอบคุณครับ.. เคยติดตาม​ 13​ เกมสยิว​ภาคแรก​ แต่จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้วครับ.. คาดว่า​ ภาค​ 2​ คงน่าสนใจไม่แพ้กัน

lo-gun-ta

น้องเดียร์จะโดนอะไรบ้างนะ

arsuredd

kayzero

เดาว่าเขตต้องพาเดียร์ไปทำอะไรซักอย่างแน่เลย
อยากให้ใส่รูปประกอบด้วยครับ  ::Thankyou::

zero001

อยากรู้แล้วว่าเกมส์แรกของน้องเดียร์จะเป็นอะไร

Mooze

สวิงกิ้งแลกเมียเดียร์ลองแน่เลยครับ

Ezio Auditore

ขอบคุณครับ ว่าแต่ยังไม่ได้อ่านภาคแรกเลยต้องขอกลับไปไล่อ่านก่อนนะครับ

olemantu

คนโน้นก็ไม่ใช่ คนนี้ก็ไม่ใช่ หรือแต่ละคนก็น่าจะใช่ไปท้งหมด แต่ทำไมถึงกลับมาทำกันเอง ความสนุกอยู่ตรงนี้ละมั๊ง