ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

Deep Throat - Classic 1972

เริ่มโดย kazu36, มีนาคม 14, 2020, 09:16:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

https://en.wikipedia.org/wiki/Deep_Throat_(film)

Plot :
Linda Lovelace, a sexually frustrated woman, asks her friend Helen for advice on how to achieve an orgasm. After a sex party provides no help, Helen recommends that Linda visit a psychiatrist, Dr. Young. The doctor discovers that Linda's clitoris is located in her throat, and after he helps her to develop her oral sex skills, the infatuated Linda asks him to marry her. He informs her that she can settle for a job as his therapist, performing her particular oral technique—thereafter known as "deep throat"—on various men, until she finds the one to marry. Meanwhile, the doctor documents her exploits while repeatedly having sex with his nurse. Linda finally meets a man who can make her happy, agreeing to marry him. The movie ends with the line "The End. And Deep Throat to you all."

แปลด้วยกูเกิ้ล 555 :
ลินดาเลิฟเลซผู้หญิงที่ผิดหวังทางเพศถามเฮเลนเพื่อนของเธอเพื่อขอคำแนะนำเกี่ยวกับวิธีการสำเร็จความใคร่ หลังจากปาร์ตี้เซ็กซ์ไม่ช่วยเฮเลนแนะนำให้ลินดาไปพบจิตแพทย์ดร. ยัง แพทย์ค้นพบว่าอวัยวะเพศหญิงของลินดาตั้งอยู่ในลำคอของเธอและหลังจากที่เขาช่วยเธอพัฒนาทักษะทางเพศทางปากของเธอลินดาที่คลั่งไคล้ขอให้เขาแต่งงานกับเธอ เขาบอกเธอว่าเธอสามารถหางานทำในฐานะนักบำบัดการแสดงเทคนิคปาก - หลังจากนั้นเป็นที่รู้จักกันในนาม "คอลึก" - ชายหลายคนจนกระทั่งเธอพบว่าคนที่จะแต่งงาน ในขณะเดียวกันแพทย์ก็ทำเอกสารหาช่องโหว่ในขณะที่มีเพศสัมพันธ์กับพยาบาลของเขาซ้ำ ๆ ในที่สุดลินดาก็พบกับชายคนหนึ่งที่สามารถทำให้เธอมีความสุขเห็นด้วยที่จะแต่งงานกับเขา ภาพยนตร์จบลงด้วยบรรทัด "The End. และ Deep Throat ถึงคุณทุกคน"

วีดีโอ ออกแรง คอมเมนท์หน่อยนะ
ปล. อยู่ได้ ถึงวันที่....หาที่อัพโหลดวีดีโอที่เก็บนาน ๆ ไม่ได้ ถ้ามีแนะนำทีครับ

ปล.ไฟล์เก็บได้แค่ 7 วัน ถึงวันที่ 21 เอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Grndaizer

หนัง classic สุดยอดเลยครับ

aekkachai052

หนังclassic แนวนี้หาดูได้ยากยิ่ง

gunrock

น่าดูมากครับหนังเก่าๆแบบนี้ขอบคุณมากครับ

thamrons1

ได้ยินดีชื่อหนังเรื่อวนี้มานานมากครับแต่ไม่มีโอกาสได้ดู
คราวนี้จะได้สัมผัสแล้ว

1234samsung

เนื้อหาดี มีเรื่องราว ชอบครับ
ขอบคุณครับ

Sumethee Khositseth

adult69x

kaika

ชอบมากหนัง Classic ขอบคุณนะครับ

hnongchem

อ่านเรื่องย่อดูแล้วพลอตเรื่องแปลกดี
น่าดูมากครับ

หลีตงเฮีย

ชอบครับหนังclassic rare ช่วยกันรักษาอย่าให้หายไปจากโลก555 เว็บฝากไฟล์ผมว่า Mega หรือ Google Drive นีดีสุดละครับ

kazu36

อ้างจาก: หลีตงเฮีย เมื่อ มีนาคม 15, 2020, 04:37:08 หลังเที่ยง
ชอบครับหนังclassic rare ช่วยกันรักษาอย่าให้หายไปจากโลก555 เว็บฝากไฟล์ผมว่า Mega หรือ Google Drive นีดีสุดละครับ
google drive ใช้เก็บงานจะเต็มละ 55
ไว้จะลอง mega

surinzata

ไม่รู้จะพูดให้ดีกว่านี้ได้อย่างไร ขอบคุณมากๆมันหายากมากจริงๆครับ

reggeska123

ของแร์ระดับตำนาน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Hotmint