ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosiura Kazuya] Manager Sakura is a Capable Woman หัวหน้าซากุระจัง [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2020, 11:07:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sosozo

jamsza704

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
แหม่ feeling ช่วงแรกกะช่วงหลังนี่ต่างกันมากเลย
ช่วงแรกนีกว่าชิมะ โคซาคุมาเอง ดูเทพ
อยู่ดีๆ ตัดฉากพาเข้าม่านรูดเฉย

neverock

สาวแว่นสุดยอด ลายเส้นอย่างสวย

เลื่อนขั้นไวแน่นอน แบบนี้

progess

ผู้จัดการนี่คำพูดปลอบใจเยอะจริงๆ สงสัยซากุระหลงเสน่เลยพาเข้าโรงแรม

น่าจะจัดสดหน่อยน้า แต่แผนงานเธอใช้ได้เลยนะซากุระ

13igboss

นางเอกใช้เต้าไต่แบบนี้ต้องให้โบนัสเยอะๆ

ampolza02

ผู้จัดการ เปลี่ยนไปเป็น คนละคนเลยนะ พออยู่ใน Hotel  ::Sweat::

siwapol55

นางเอกแบบนี้ ชอบมาก คงเป็นอย่างที่ผู้จัดการพูดจริงๆว่านางเอกช่วยตัวเองหลายอย่าง
ขอบคุณมากครับ
ผู้จัดการอาจแห้งตายได้ ดูนางเอกน่าจะมีแรงเหลืออีกเยอะ

B&B

งานดีวุ้ยยยย​ นางน่ารักดี สาวคูลๆ แบบนี้ค่อนข้าง​หายากเหมือนกันนะในชีวิตผมเนี่ย ถึงน่าจะดูคูล แต่ก็มีมุมน่ารักเหมือนกันแหะ รู้ไหม ตอนแรกที่อ่านชื่อเรื่อง ก็นึกว่าจะเป็น ลงแขกหัวหน้าซะอีก อืมๆ เสพแนวนี้มากเกินไปสินะ

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

จากช้างเท้าหน้าตอนช่วงแรก กลายเป็นช้างเท้าหลังทันที แต่นางน่ารักจริงๆ แหะ นี่แหละที่ผมต้องการรรรร

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

แผนงานดี แบบนี้เอาไปเลย 2ขั้น

Edit: ระวังผู้จัดการจะตายซ่ะก่อน เดี๋ยวจะอดเลื่อนขั้นเอานะ

jachal

ซากุระโมกเก่งแบบนี้ได้เงินเดือนเพิ่มแน่

ขอถุงยางเพิ่มอีก10 อัน  ::Ajark::ผู้จัดการซีดแน่

manking919

เสร็จหัวหน้าเฉยเลย น้องแว่นทำตัวน่ารักมาก

reborn0087

เห็นเงียบๆขรึมที่แท้ก็หื่นพอตัวสินะ บทจะเอาให้ได้กะต้องเอาให้ได้สิน่า  ผู้หญิงที่บทจะจริงจังกะดูน่ากลัวเหมือนกันนะ
.
.
.
แบบนี้คงยันเช้าคืนนี้ยาวๆ  แห้งตายแน่ๆ555 ลายเส้นแบบนี้โครตชอบเลย แต่อาจารย์ท่านนี้ NTR ก็เยอะ แบบนี้ดีต่อใจหน่อย