ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 8

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 15, 2020, 10:00:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

ผมยืนอึ้ง ยัยเอมี่นี่แก่แดดมาก ต้องจับมาจัดเต็มซักรอบ  แต่บรรยากาศไม่เอื้ออำนวย  ทั้งสามสาวหนีเข้าห้องไปหมดแล้ว  ผมปิดไฟให้และออกจากห้องลงไปที่ห้องผม  ผมเก็บของของตัวเอง เห็นกางเกงในตัวที่ใส่คืนที่มีอะไรกับซาย่าและเอมี่ มันมีเลือดติดอยู่  ผมตั้งใจว่าจะเก็บมันไม่ซักเป็นที่ระลึกถึงสองสาวที่ผมนอนมาด้วย  ผมกินเบียร์ไปกระป๋องนึง ก่อนอาบน้ำแล้วก็ใส่กางเกงในตัวเดียวนอนเหมือนเคย

ผมหลับสนิทมานานเท่าไหร่ไม่รู้  ผมรู้สึกว่ามีคนมานอนข้างผม  ผมนึกแปลกใจว่าเข้ามาได้ไง  ผมถามเบาๆ เอมี่หรือเปล่า  ไม่มีเสียงตอบได้ยินแต่..อืมม์   เอมี่พูดจริงทำจริงแฮะ แต่ผมก็สงสัยว่าเธอเข้าห้องผมมาได้ยังไง แต่ไม่ได้ถาม  เอมี่เอามือมาจับหน้าผมแล้วเอาปากมาประกบจูบปากผมเบาๆ แล้วถอนออกไป  ผมจับหน้าเอมี่ไว้ แล้วก็กดปากจูบลงไปที่ปากของเอมี่  เอมี่สะดุ้ง  แต่ก็ไม่ได้หนีไปไหน  ความมืดมันก็ทำให้ตื่นเต้นดีเหมือนกัน  แต่ผมรู้สึกว่ามันมืดไปหรือเปล่า เอมี่เลยจูบผมไม่ค่อยเก่งเหมือนวานนี้เท่าไหร่  ผมเอามือลูบไล้เธอ และเข้าไปที่นมของเธอ  เธอหดตัวกลับหนีมือของผม  ท่าทางมือผมจะเย็น ผมเลยพยายามลูบตัวเธอที่บริเวณอื่นก่อน  แล้วค่อยมาที่นมของเธอ วันนี้แปลกแฮะ เอมี่ใส่เสื้อในลงมาด้วย  แต่ไม่ใช่เรื่องลำบากที่ผมจะถอดมันในความมืด  มือผมจับที่นมของเอมี่  เต้าที่คุ้นเคยยืดหยุ่นพอดีอยู่ในมือผม  ผมบีบเค้นมัน เจ้าของส่งเสียงครางและมือของเอมี่มาจับที่มือผมทำนองเชิงห้าม  ผมไม่หยุดขยำแถมยังเอาหน้าไปซุกไซร้ที่นมของเธอ  เสียงครางหนักขึ้นอีก  กลิ่นแป้งของเธอวันนี้แปลกไป เหมือนกลิ่นของมิซ่าเลย  สองคนนี้คงยืมของกันใช้  ผมไซร้ซอกคอของเด็กสาว  เอมี่ร้องในคอเบาๆ และก็เริ่มเปลี่ยนมาเป็นส่วนล่างของเธอ  ผมจำได้ว่าหีของเอมี่อวบอ้วนจนไม่เห็นร่องของเธอ  ผมถอดกางเกงในเอมี่เอานิ้วนำทางลงไป เอมี่ร้องครางอือๆ ของเอมี่ยังปิดแน่นเหมือนเดิมเลย การเปิดซิงเธอครั้งเดียวคงไม่ทำให้เสียหายมาก เมื่อกลางวันผมก็เพียงเอานิ้วทำจนเอมี่ถึงมาแล้ว คงไม่มีไรยาก  และก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ พอผมเอานิ้วมาที่ปากทางของเธอ เธอกางขาออกให้ผมล้วงควักอย่างถนัด ผมเอานิ้วเขี่ยจุดเสียว  เธอร้องครางในคอ  ผมเร่งจังหวะขึ้น มือทำให้ผมรู้ว่าน้ำของเอมี่เริ่มไหลออกมามากแล้ว  ผมกดนิ้วเข้าไป  เอมี่ร้อง อ๊ะ อ๊ะ  สั้นๆ ผมรู้สึกว่า มันแน่นกว่าเมื่อกลางวัน  ผมกดลงไปอีกที มือของเอมี่จับมือผมทันทีและบีบแน่น  ผมว่าคงแรงไปแล้ว เธอยังไม่ทันตั้งตัวอาจเจ็บ  ผมดึงนิ้วออกมา แล้วถูที่แตดเธอใหม่ เธอเริ่มเสียวขึ้น ผมค่อยควานเข้าไปในรูหีเธอ มันเข้าไปได้แล้ว  เอมี่เอาหมอนมาปิดหน้า  ร้องเสียงดังอู้อี้  เธอคงเสียวที่โดนผมตกเบ็ด  ผมเริ่มเอานิ้วที่สองใส่ลงไปด้วย  เอมี่เริ่มดิ้นมากขึ้นไม่ให้ความร่วมมือเหมือนเมื่อกี้  เหมือนเอมี่จะเจ็บ   ผมเลยลดนิ้วเหลือ 1 นิ้วเข้าไปใหม่ แล้วตกเบ็ดจนเอมี่ร้องกรี๊ดในหมอ ตัวเธอกระตุก รุนแรงจนนิ่งไป   ผมพลิกตัวเข้าหาเอมี่ ถอดกางเกงในออก ท่อนควยผมแข็งเกร็งตั้งแต่จูบกะเอมี่แล้ว  ผมคร่อมตัวเอมี่ แล้วถามเธอว่าพร้อมมั๊ย  เอมี่พยักหน้า ผมเอาแท่งมาจ่อที่ปากทางแล้วกดลงไปทันที  เอมี่สะดุ้งเธอคว้าหมอนมาอุดปากแล้วร้องลั่น  เอมี่ยังคับแน่นมากเหมือนยังไม่เคยโดนเปิด  แต่ก็ไม่น่าแปลก เธอเพิ่งเป็นครั้งที่สองเท่านั้น หีเด็กๆก็อย่างนี้แหละ  ผมนึกได้ว่าเอมี่ฉีกนิดหน่อย อาจจะเจ็บ ผมเลยระวังมากขึ้นค่อยใส่เข้าไปใหม่  คราวนี้ดีขึ้นปากควยเข้าตรงตำแหน่ง เอมี่ไม่มีอาการอะไร ผมกดลงอย่างช้าๆ  หีฟิตแน่นต้านทานการเข้ามาของผม  คราวนี้เอมี่ร้องลั่นเลยครับ แต่หมอนที่เธอปิดไว้ทำให้ไม่ได้ยินเสียงอะไรมาก  ผมกดมันลงไปอีก ส่วนหัวเข้าไปได้อย่างทุลักทุเล  เอมี่กรีดร้องตลอดเวลาเหมือนวานนี้  เธอคงยังไม่หายดีและคงเจ็บมาก  ผมถามเอมี่ว่า โอเคมั๊ย  อยากให้ผมทำต่อมั๊ย  เธอพยักหน้า  ผมรอให้ปากหีตอบรับการเข้ามาของผมก่อน ผมแช่แค่หัวเอาไว้  นึกแปลกใจว่าทำไมเอมี่ต้องเอาหมอนมาปิดหน้าตลอดเวลา  มันก็จูบไม่ได้สิแบบนี้  เธอคงกลัวว่าห้องข้างๆจะได้ยิน  ผมเลยเล่นกับนมของเอมี่แทน  เอมี่ไม่ร้องแล้วแต่ครางจากการที่ผมบี้หัวนมของเธอ  ส่วนล่างเธอคงจะโอเคแล้ว ผมกดอย่างแรงพรืดเดียว ลำควยขนาดใหญ่เข้าไปครึ่งลำ  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zebrazaa

swss2511

devilzoa

นึกว่าจะเป็นเอมี่กลายเป็นมิซ่าไปได้

633sqd

เอาโค้กให้กินแน่นะ ถ้าไม่ใช่นี้เช้าคงอดเข้ากรุงเทพแน่ๆ

dopant

p_hart

sthanya

มิซ่าโดนเปิดแบบรุนแรงไปหน่อย ไม่รู้จะขยาดรึเปล่า

yourbuddy

navy868

เลือดสาดไปอีกคนนึงน่าสงสารอยู่นะโดนซะหนักเลย...ครบทีมแล้วสิ

Leo the rott

ครบสามละที่นี้ ในความมืดตื่นเต้นดีนะ

nakarinrodchura