ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou] Gakuen Rankou ชมรมภาพยนตร์ 1/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2020, 12:37:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

ก็พอรู้มานะว่าชมรมของโรงเรียนญี่ปุ่นตั้งได้ค่อนข้างอิสระ
แต่เล่นตั้งชมรมเอวี แล้วเป็นชมรมสวิงกิ้งนี้ เล่นเอาอยากซ้ำชั้นนานๆ เลย
::Shy::

มีรับงานจริงนอกโรงเรียนด้วย เอาจริงเอาจังเหมือนกันนะ นึกว่าเยหมู่เล่นกันอย่างเดียว
::DookDig::

niceanglev

นี่มันหนังเอ๊กซ์ในโรงเรียน นี่นา แบบนี้โคดชอบ ล่อลวงมาเข้าชมรมเยอะๆเลย

Edit โรงเรียนนี้หลุดโลกเหมือนเดิม เดินสายโชว์เลย

biggiggog

มาวันแรกก็ลุยกันขนาดนี้เลยเหรอ
แล้วต่อไปมันจะเล่นกันขนาดไหน

แล้วชมรมนี้มีผู้หญิงแค่2คนเองเหรอ
แล้วออกไปลุยout doorแบบนั้น
มิต้องรับเละกันเลยเหรอ
ขอบคุณครับ

leekuba

ภาพสวย แต่ ทำไมตอนเรียน ไม่มีชมรบแบบนี้บ้างอะ ::Ahh::
@_@

[S]ha[D]ow◕‿◕

ไอ้เด็กผู้ชายนั้นก็วาดหน้าซะสวยเลย ถ้าไม่เห็นหำนี่เกือบหลง  ::Horror::

ตอนต่อไปนี้ 2vs100แน่ๆเลยดูทรง

iammek

เหมือนโดนสะกดจิตให้เข้าชมรม เจอจรวยเข้าถึงกับเคลิ้ม

ถ้าจะมีแฟนคลับเยอะขนาดนี้ ถ่าย AV เลยดีกว่า

DThold

[email protected]

keni7416

joulez

จะกินเด็กเลยเลยยอมง่ายๆซะงั้น ยังจะโดนอีกหลายคน งานนี้สาหัสแน่

ออกงานอีก เหมือนรับลูกค้าเลย ตายแหง

xonly-1013

เป็นลายเส้นที่คล้ายกันมากครับสวยด้วยแถมยาวตั้ง 7ตอน ขอบคุณครับชอบๆ

mspeed

มีชมรมแบบนี้ คงมีคนต่อแถวรอสมัครเยอะเลยนะครับ
แต่กิจกรรมนอกสถานที่ นี่น่าสนใจมากกว่านะ
รูปแบบงานจะเป็นแบบไหนน้า

jittipat

แต่เหมือนเรื่องนี้จะมี ญ แค่สองคนหรอ ชอบแบบเรื่่องนั้น ญ เยอะดี

CoolNook Thangsakul

ชอบแบบนี้จัง ภาพสวยใช้ได้เลยแหะ เดะไม่ใช่จบแบบ โรงเรียนก่อนหน้านี้ 5555