ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou] Gakuen Rankou ชมรมภาพยนตร์ 1/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2020, 12:37:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่รู้จะเรียกว่าความงามหรือความเงี่ยนกันแน่แหะ  มาถึงก็โดนโชตะตกไปซะละ

มีไปถ่ายนอกสถานที่ด้วยวุ้ย

Yotsakorn Klaewkla

softjoke

เปิดเรื่องมาหน้าหลังเลยแฮะ
.
เอาจริงๆที่แรกคิดว่าคนวาดเดียวกันนะเนี่ยคือเหมือนมาก

nuunung

ครูกะจะเอาสาวใหม่เต็มที่เลย แต่โดนดุก่อน การคัตัวเข้าชมรมแบบนี้น่าสนใจจริงๆ

เข้าชมรมแล้วมีการออกงานนอกสถานที่ด้วย ชมรมนี้น่าสนุก น่าเสียวจริง

gfthebc

ดู​แล้ว​เหมือน​จะ​เป็น​การ​กด​ขี่​ผู้หญิง​เลย​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เหมือน​ผู้หญิง​เอง​ก็​ชอบ​ด้วย​สิ​นะครับ​ แต่​ตัว​อย่าง​ตอน​หน้า​นี้​ มี​แวว​จะ​โดน​ผู้ชาย​ที่​มา​รวม​งาน​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​

artboy410

ชมรมภาพยนต์ หรือชมรมฝึกดารา av กันแน่นี้
หรือชอบเช็กกันเลยตั้งชมรมบังหน้า
---‐----------------------
ตอนแรกว่าจัดจนใจแตกละนะดูถ้าตอนสองนี้หนักกว่าเก่ามากแน่ๆ

13igboss

คัดตัวเข้าชมรม​ อยากให้มีชมรมแบบนี้ตอนเรียนบ้าง

siwapol55

ชมรมแบบนี้ น่าสมัครเข้าเป็นสมัครชิก อนาคตอาจเกิดบริษัทผลิตหนังจริงๆเลย
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าก็ขึ้นโชว์เวทีใหญ่ซะแล้ว สงสัยตอนจบได้ถ่ายทอดไปทั่วโลกแน่

B&B

ลายเส้นคล้ายกันจริงๆ นั้นแหละ ถ้าไม่ดูชื่ออาจารย์​ผมคิดว่าคนเดียวกันซะอีกนะเนี่ยยย

ชมรมแบบนี้ดีอย่างตือได้เยสาว แต่ถ้าถูกโรงเรียนมาสอบอาจบินก็ได้ อิอิ

::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆ นึกว่าจะอยู่ภายในชมรมซะอีก เราก็ลืมไปเลยว่ามี 7 ตอนก็คงมีแบบนี้บ้างแหละ แต่นี้มันเกินที่คาดไว้มากกกกกกกกกกก

โรงเรียนคงไม่สนอะไรสินะ อืมๆ พอๆ กับเรื่องที่ท่านแปะไว้เลยแหะ โรงเรียนอนุมัติ​เรื่องพวกนี้ แต่สุดท้ายก็ยกเลิกไป ถ้าเรื่องนี้ตอนท้ายๆ มียุบชมรมก็ไม่แปลกแล้วละ อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

K.B.

ชมรมแบบนี้เหมาะสำหรับคนที่มีความต้องการแบบนั้นจริงๆ

exhausis123

ชมรมภาพยนตร์? ถ่าย av ชัดๆ มีแต่หนังสด
ว่าแต่นางเอกไม่ต้านเลยตั้งแต่แรกหรอเนี่ย

ไม่ต้่นจริงๆ เข้าร่วมเต็มที่เลย ว่าแต่ตอนหน้านี่งานแฟนมี้ตหรอ หรือว่างานลงแขก