ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 5

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 16, 2020, 08:10:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ThTh43

ฮาเร็มแน่ๆงานนี้สารวัตรเบย์จัดหนัก

keng7799

อ่านไปแล้วงง เหมือนจะให้โอ๋มาทำงานให้กับตุ๊กตา อย่างนี้จะไม่เป้นการแย่งคนทำงานมาจากโกโก้เหรอ  แต่ดูเหมือนงานนี้จะมีสวิงกิ้งมาก่อนการทำงานหรือเปล่า

chaiann1001

แพ้อย่างเบย์ มีความสุขมากกว่าผู้ชนะอย่างสามีโกโก้เยอะเลย ได้เมียที่เห็นอาหารในจานคนอื่นอร่อยกว่าถือว่าเป็นกรรม  ::Crying::

pui10000

เที่วยบินนี้นักบินขาสั่นเลย

eternal6969

::Horror:: นี่ถ้าโกโก้รู้ว่าโอ๋ย้ายมาทำกับเบย์นี่สยองแน่ แต่โกโก้นี่อ่านกี่ตอนก็สงสารไม่ลงจริง ๆ

zclarence

ขอบคุณมากๆนะครับ
เนื้อเรื่องน่าลุ้นน่าติดตามต่อไปเรื่อยๆครับ

neung_cm

โอ๋จะทิ้งโกโก้แล้วมาทำงานกับตุ๊กตาเหรอ ?

9toulek

พี่เบย์จะมากไปแล้วนะ 2 ต่อ 1 ที่อังกฤษ เลยเหรอนี่

chokolate

อ้าว กลายเป็นตกลงกันได้ใช่ไหม อย่างนี้ พี่เบย์สบายเลย สาว ๆ ตกลงกันได้ 3p ต้องมี

rastafari69

น่าอิฉาเบย์จังเลยได้ทานแซนวิชด้วย จัดให้เต็มที่เลยครับ

solomon1977

ทั้งสองสาวตกลงคุยเรื่องไรกันเรื่องซื้อตัวโอ๋เพื่อย้ายบริษัทนี่พอจะเดาได้แต่อีกเรื่องนี่สิคืออะไรหรือว่าจะอยู่แบบสามคนผัวเมียแต่ไม่แต่งงานกัน....ว้าวนี่มันสวรรค์น้อยๆของนายเบย์เลยนะครับเนี่ย

ชาย ชุดแดง

::HeyHey::มีเบย์สวิงกิ้งแน่นอนโกโก้อีกคนท่าจะดีเอาแพตด้วย4เลย

game smith

โห สวิง 3
นี่มาสุดทางเลบ เดี๋ยวโก้จัดมาอีกคนนะครับ
อ่านแล้วสุดมากครับ

kake08

ถูกต้องแล้วเบย์อยู่เมืองนอกต้องกินแซนวิซ

จรัญ บุญชู

สองสาวเล่นจับมือกันทั้งเรื่องงานและเรื่องบนเตียงแบบนี้...เบย์สบายไปเลย...รู้สึกหนักใจแทนโกโก้จัง