ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Kaa-san to Sex ni Oboreru ปิ๊งรักสาวใหญ่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2020, 12:16:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nyl3ankz

akasaboy

อย่างกับความฝันเลย ได้สาวใหญ่ที่หมายปอง

ฮ่า ๆ ตอนสุดท้ายเหมือนเลอะเทอะไปแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapol55

อยากมีญาติเป็นสาวใหญ่ แบบนี้บ้างจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
นางติดใจเต็มที่เลย พระเอกตัวแห้งแน่

note0521

ไอ้หนุ่มใจกล้าดีนี่หว่า บอกตรงๆเลย เจ๊ก็อยากอยู่แล้วและ สบายตัวเลยไอ้หนุ่ม ยาวไปๆวันนี้

สาย ซาดิสซ์ด้วย ไหวป่าวเนี่ยๆ

exia

ได้รักสมหวังเลยทีเดียว จากขอแค่กนังสือ กลายเป็นตัวจริง ::Fighto::

คุณป้าไม่ธรรมดาจริงๆๆครับบบ แฮ่

thapon 555555

B&B

งานดีล์จริงๆ ถ้ามองแค่หน้า อาจจะเหมืนอรุ่นเดียวดับพระเอกแหะ แต่ก็นะ ถ้าเปลี่ยนการรวบผมเป็นหางม้าอาจจะดูเด็กลงเลยแหละน่าา

คุณนายเจ้าของร้านหนังสือ... อืม... ไม่น่าโสดนะ ลูกค้าไม่จีบนางเลยเรอะะะ หรือไม่รู้ว่าโสด คงงั้นละมั้ง อืมๆ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

อ่อ ที่แท้เลิกกับสามีแล้วเนอะ อืมๆ ข้อเสียของคนที่ชอบเล่นสาย SM  คือถ้าท้องแล้วมันจะเล่นยาก เพราะมันอาจจะกระทบกับลูกในท้องได้สินะ อืมๆ นี่คงเป็นสาเหตุ​ที่ไม่มีลูก

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

อ่าว ไหนป้าบอกไม่ชอบกินเด็ก

Edit: คุณป้า จัดเต็มไปนะ ทั้งเชือก เทียน แส้ เสา คงได้หมด

jachal

สาวใหญ่ชวนเสียวแล้ว ต้องเข้าไปเสียวแล้ว

ทำงานที่นี่น้ำชุุ่มดุ้นทุกวันแน่

rskiz

ในเมื่อรู้ความลับก็ต้องปิดปากสินะ ไม่รับเป็นลูกแต่รับเป็นผัวแทน

edit ทำแบบในหนังสือ ให้สมจริงเลยสินะ อย่างเสียวฟินไปเลย

zzzaaa1

ดูๆแล้วผู้หญิงคันนะ 

edit สวยเลย เจอสายเดียวกันสุดยอดเลย ฟินจิง ชอบแนวนี้จัง

K.B.

เธอคงชวนเค้ามาทำกันโดยที่อาจจะให้เค้าเล่นSM เพราะมีรสนิยมแบบนั้นอยู่