ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวกับเบ็นหมาสุด LOVE 2 ค่ะ

เริ่มโดย ข้าวหอมอร่อยนะคะ, มีนาคม 18, 2020, 07:56:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hokhak

อยากให้ผู้หญิงเปิดเผยแบบนี้เยอะๆ..ผู้ชายที่ชอบผู้หญิงแบบนี้ มีเยอะมาก และพร้อมสนับสนุน เดินเคียงข้าง

G. Otto

อ่านละชอบมากๆเลยครับ... ผมอยากเข้าไปในกลุ่มลับมั้งจังพอจะมีช่องทางให้ผมติดต่อเข้าไปไหมครับ? 
รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับถ้ามีภาพประกอบเยอะๆกว่านี้จะเป็นอาไรที่ดีมากๆเลยครับ😊

Fxckine

::WowWow:: ยังไงก็ขอให้น้องข้าวพาเจ้าเบ็นไปตรวจโรคบ่อยๆนะครับ เพราะที่พี่อ่านมาสัตวแพทย์เขาบอกว่ามีโอกาสติดโรคพิษสุนัขบ้าได้จากน้ำเมือกกะอสุจิของเจ้าเบ็นนะ พี่อ่านเรื่องของน้องข้าวแล้วก็ชอบมาก ยังไงก็เป็นรสนิยมเนอะ แต่ก็ดูแลตัวเองด้วยนะครับ รออ่านเรื่องต่อไปของน้องข้าวอยู่นะ