ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Okaa-san no Kakushigoto | Mom's Secret ความลับของแม่เพื่อน [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 20, 2020, 06:31:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BiBPY

ดูทรงแล้วลูกคงไม่รู้หละมั้ง ตอนจบคงจะเป็นไปสลับแม่กันละมั้งแบบนี้

ผิดคาดแฮะ ไอ้ลูกนี่มันคงจะง่าวจริแหละ5555

boat2906

ได้เพื่อนป็นพ่อใหม่เลยงานนี้
edit : โดนเพื่อนเอาแม่จนท้องแถมไม่รู้เรื่องอีก

yugiboy

ได้พ่อคนใหม่รุ่นเดียวกันสะแล้ว ไปได้กันตอนไหนนน
มันสงสงสัยเปล่าถ้าลูกออกมาคล้ายเพื่อนสนิท

Ksksks Snksks

ผมว่ายังไงตัวลูกน่าจะรู้เรื่องนี้
มีหวังโดนฃูููลูก แบล็กเมลแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

5555 ด้ายดำเนี้ยนะ สาบานนะว่า มรึงไม่รู้จริงๆ ว่ามันคืออะไร

CoolNook Thangsakul

พ่อแก ก็อยู่ข้างๆแกนั้นไง 555 เรียกพ่อซิเพื่อนเอย

fallenversa

มาซารุทำตัวไม่เนียนเลย
ถ้าลูกรู้เรื่อง ลูกน่าจะไปฟาดแม่มาซารุ เสมอๆกันไป
----
สรุปนี่มันยังเนียนจนกระทั้งได้เป็นพ่อคนเนี่ยนะ!!!

11HP

เริ่มจัดหนักกันขนาดนี้  ลูกจะมีส่วนร่วมไหมน้า

สรุปเพื่อนได้พ่อใหม่กับน้องสะแล้ว  น่าจะมีภาคต่อนะครับ

Acta1994

ผมว่าลูกคงจะรู้เจ้าซักวัน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

host1

ชอบมุขด้ายดำติดหน้าแม่ 555
ขอบคุณครับ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

benclubx1

แล้วอย่างนี้ ลูกชายจะรู้เรื่องหรือป่าวนะ ::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

bigboy001

::Thinking::  เรื่่องออกแนวแอบกินตับกับเพื่อนลูก มันก็มีอยู่ 2 แนวคือโดนจับได้ หรือไม่ก็แอบกินตับไปเรื่อย ๆ คงเดาว่า เดี๋ยวลูกต้องจับได้แหละ แล้วก็กินจับแม่แซนวิชกันไปเลยทีเดียว  ::DookDig::

EDIT อ้าวเห้ยผิดคาด ยังแอบกินตับไปเรื่อยๆจนแม่ท้องซะง้าน โหว งานนี้ตอนท้องคงกินกันแหลกแน่ๆเลย

cking

ก็แอบเอายาวๆ แต่ลูกน่าจะรู้และแจมด้วยย

แตกในแบบนี้ก็ท้องแน่นอนน คุณพ่อ

kyojaza1

คิดว่าตอนจบ ลูกรู้แล้ว รับได้กับความสัมพันธ์นี้ ปล.ได้เพื่อนแถมพ่อ
Edit: ไอเราก็นึกว่าแม่โสดที่แท้มีผัวแล้ว ยังงี้เพื่อนลูกก็เย็ดยาวๆ สิครับรอไร

karaboon

แนวสาวใหญ่เป็นแนวที่ตื่นเต้นและเร้าใจมาก

แบน90วัน