ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AVOP-062 (แนวบุกไปต่างถิ่น) แนะนำ JAV #7

เริ่มโดย fonfon, มีนาคม 22, 2020, 01:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fonfon

สปอยเนื้อหา ล่าง ๆ เลย

AVOP-062

รายละเอียดข้อมูลเพิ่มเติม : http://www.javlibrary.com/en/?v=javlijyz4e
ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย

เนื้อเรื่อง :ไม่มีอะไรมาก แค่มันคือการพานักแสดงเอวีไปบุกชนเผ่าในแอฟฟริกา แน่นอนมันต้องมีอะไรแบบนั้นกับชนเผ่าด้วย

เวลาในเรื่องก็ราว ๆ 3 ชั่วโมงกว่า ๆ ช่วงที่ผมแนะนำราว ๆ ครึ่งเรื่อง ผมชอบการชักนำของนางเอกกับชาวเผ่า คนชอบอะไรแนวนี้ผมแนะนำเลย

มีแนวนี้อีกหลายเวอร์ชันอยู่ ถ้าใจสนบอกเดี๋ยวมาแนะนำ ขอไปหาไว้ก่อนแล้วกัน

แนะนำที่ผ่านมา
#1 #2 #3 #4 #5 #6

dekdong

สาวน้อยช่างใจสู้คนป่าดีจริง ๆ ครับ

pipopnanat

::Glad::ชอบมากๆเลยครับ แนวนี้มันเป็นการจับคู่ที่แบบต่างคนต่างที่อยู่ ต่างสังคม แล้วมาซั่มกัน น่าดูมากครับ

sgat45

แนวท่องงเที่ยวหาประสบการ์ณต่างแดน​ เสียวสุดๆยาวๆทั้งนั้น

romio7

น่าจะบุกมาถิ่นเราบ้าง จะได้ไปดักรอ  ::HoHo::

Sawada12345

jum1991

suriyamahajit