ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 1 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 23, 2020, 06:31:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สลัดผักใส่ไข่

ได้กับป้าก่อนเป็นการวอร์มอัพ ต่อไปมี 3P แน่

ตอนต่อไปรับรองสนุกแน่ๆ

vigo

น่าจะโดนป้าหลอกเพื่อกินคนเดียว

ป้าน่าจะทำตามแผนจริงๆชวนแม่ไปดื่มด้วยแล้วจะให้ลูกจัดแน่ๆ

numkrieng

::HoHo:: ป้าเก็บไว้กินเองแน่ๆเลย..  รอลุ้นแผนของป้าว่าจะมาแบบไหน

kanok

คุณป้าติดใจแน่นอนแบบนี้ และจะเสียดาย

โคอิชิตื่นเต้นเชียวนะ สงสัยอยากเอาแม่ตัวเองมานาน

นภัสกรณ์ แขวกระทุ่ม

น่าจะมีทั้งสองพร้อมกัน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ/แก้ไขข้อมูลเพื่อไม่ให้โดนแบน ถ้าเจออีกครั้งจะลบไอดี
แบนถาวร

maqis

PAN DAB

ป้าเป็นคนแบบไหนครับเนี่ย มาทำแบบนี้กับลูกน้องสาวได้ คิดว่าแม่จะมาเห็นหรือป่าวนะ
edit อ่าวแม่ไม่รู้ตอนหน้าจะมอมเหล้าแม่ตามที่บอกรึเปล่านะ

sophon1

คุณป้ายังสาวมาก มายั่วหลานยังงี้ หลานจะรอดหรอ อยากรู้ว่าตอนต่อไปไอ้แว่นจะทำยังไงให้ได้สอยแม่ตัวเอง

stupid_dull

คุณป้ามาบ้าน หวังเคลมหลานโดยเฉพาะเลยแบบนี้ แต่ดูเนื้อเรื่องแล้ว สักพักคงได้เป็นทาสหลานแน่ ๆ

เดี๋ยวไปลุ่นแม่ต่อครับ ครั้งแรกกับแม่ อาจจะมีน้ำตากันบ้างเล็กน้อย แต่หวังว่าจะไหลลื่นต่อไปครับ  ::Thankyou::

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ป้ารู้ความลับไม่พอ  ถูกป้าเปิดบริสุทฺธิอีกต่างหาก  โดนจูงจมูกเต็มที่เลย  ต้องเปิดไปสู่ความสัมพันธ์กับแม่แน่เลย

Demon-Wolf

คิดว่าจบลงที่ลูกเป็นทาสเซ็กของป้ากับแม่ทั้งคู่เลย ::Evil::

ตอนนี้วางแผนจะเอาแม่เลยเอาป้าไปหลายยกก่อนสินะ

bnk poo

ซ้อมกับป้า ก่อนเจอของจริง ซินะ

ป้ากับแม่ต้องมีอะไรกันมาก่อนแน่ๆ

hnongchem

คิดว่าป้าน่าจะจัดหลายรอบก่อนที่จะวางแผนจัดแม่
แต่สุดท้ายคิดว่าน่าจะได้ควบสองเลย

Edit: ตอนหน้าพ่อไม่อยู่แบบนี้ได้มีบันเทิงแน่นอน

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงด้วยการกินรวยนะ เจ้าหนุ่ม หุๆๆๆ

โอากาศที่ดีมาแล้ว ลุยหน้ายาวๆโลด
อิอิอิ