ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Just keep watching ดูฉันสิคะ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2020, 11:58:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลเรื่องแบบนี้เสียพลังวัตรอีกแล้ว ยิ่งแปลยิ่งใจคอไม่ดี 55
ว่าจะคลีน100%เลยนะ เวลาไม่พอ ไว้ค่อยมาแก้เพิ่มทีหลัง

01

02

03

04

05

06

07

08

09

มีตอนสองด้วยนะ ว่าจะแปลไว้ดูเอง ถ้าจะดูด้วย
ต้องกลับมาEditหรือตอบเพิ่มหลังอ่านได้
ทำไม่ได้ก็อ่านเล่นๆเป็นเรื่องสุดท้ายไปละกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

เด็กกับคนแก่รสนิยมเดียวกันเลย แต่ถ้าต่อไปอาจเปลี่ยนแนวมาเจอกันก็ได้นะ

edit ได้จัดเด็กแบบเสี่ยงคุกเลย แต่กลับได้ดีกว่าที่คิดอีก ฟลุ๊กสุดๆ

Boran Mark

เด็กกับคนแก่ มีความชอบคล้ายกัน เม่ื่อเจอต่างคนต่างเติมเต็มแก่กัน สุดท้ายความสัมพันธ์จะเป็นแบบไหนนะ
edit:ถึงชีวิตด้านครอบครัว ที่ทำงานจะเห่ย แต่กับเด็กรู้สึกลุงจะไปได้ดีนะ 555

เด็กอ่ะ ใสๆจริงๆนะ เราก้มก็มาขี่หลังแถมชอบมานั่งตัก ใจก็ไม่คิดหรอกนะ...โอเค๊ พยายามไม่คิด
ไม่เชื่ออีก คิดแต่เก็บไว้เพราะเป็นลูกคนอื่น โอเคมั้ย 55 แต่มันฟินจริงๆเวลาเล่นกับเด็ก

nitikornza

เด็กและคนแก่ มักจะเป็ฯของต้องตากันเลย ฮ่าๆ

มาแก้หลังเที่ยงคืนด้วยครับ ไม่งั้นไอดีอัลติเมด3000เมนต์หายแน่นอน ใครรู้จักไปเรียกมาด้วย

Party Party

แค่เพียงโลลิก็ได้ใจแล้ว555

อ่านจบแล้วก็คิดขึ้นมาว่า คนๆหนึ่งที่ชีวิตเจอรื่องแย่ๆมาตลอด ถ้าวันหนึ่งได้มีโอกาสที่จะหาความสุขใส่ตัวเองแต่เรื่องที่ทำเป็นเรื่องไม่ดี คนนั้นจะเลือกทำยังไงกัน? ก็ไม่แน่ใจ แต่คำตอบที่ได้น่าจะเป็นตัวบ่งบอกจิตใจของคนๆนั้นนะ...

และเป็นที่แน่นอนโลลิเป็นสิ่งยกเว้น 555

เนี่ย ขนาดเด็กใหม่17เมนต์ยังเป็นเรื่องเป็นราวกว่าคนเก่าอีก เฮ้ออ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

MooOon

ตรงๆนะ อ่านเเล้วอิจฉาไอ้ลุงเลย จะว่าไง เเกดูเปงคนดีนะ คือเเทนที่

จะไปขืนใจเอากับเด็กเลย เเต่ดันเเค่ช่วยตัวเองเเล้วจะไป เเต่ดันเหงโลลิอ่อย

ให้ขนาดนนั้น ถ้าเปงผู้ชายตัวจริง ไม่เอา เเล้วเดินออกมาก็ไม่ใช่ผู้ชายละ 555+

เดาตอนจบตอนเเรกน่าจะนัดกันมาทำต่อในตอนที่2ละมั้ง โลลิไม่น่าจะมั่ว

------------------------------------------------

พอเหงตอนที่2เเล้วผมอยากเเช่งไอ้พระเอกเลย มีโลลิให้เอาขนาดนี้ 555+

เเม่ง จากตอนเเรกยินดีไปกับมัน เเล้วโลลิมาจากไหนเยอะเเยะเนี่ย เเทนที่จะสบาย

ได้ฟ้าเหลืองเเน่ เเต่เปงผม ผมก็ยอมนะ ได้เอาไม่ซ้ำคนเลย จริงๆไม่ใช่สายโลลินะ

เเต่ชักอยากรู้ว่าทำไมคนบางส่วนถึงชอบสาวโลลิ อยากลองสักครั้ง ^^

eeb

ชอบอ่านเด็กๆ นะ แต่ต้องเป็นเด็กร่านๆ แบบในเรื่องนี้ โคตรได้ฟีล
ลุงโชคดีมากที่มาเจอเด็กตอนร่านพอดี
ตอนเสียบเข้าไปนี่ได้ฟีลสุดๆ
--------------------
เชรด ตอนหน้าลุงกลายเป็นคิง เด็กๆ มาช่วยกินไอติม
เชรดดดด ตายก็ไม่เสียชาติเกิดแล้วลุง

wender_111

SWAT จะบุกบ้านผมมั้ยเนี่ย แต่สายนี้มัน.............ก็น่าดูอยู่ดี

เดี๋ยว ๆๆๆๆๆๆ ตอนหน้าฮาเร็มโลลิเหรอ หรือแค่มโนไปเอง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

DThold

เดี่ยวๆๆ!!!! นี่ลุงเสร็จแล้วจะกลับเลยเรอะ แล้วน้องละช่วยน้องก่อน

Edit:เห้ยยย!!!! ภาพสุดท้ายคือ............?  "ได้หมดหรอวะ"

mspeed

นึกว่าเจอชายต้องสงสัยเสียอีก
ตกใจหมดเลย
เรื่องดีๆในชีวิตของลุงอาจมีค่าตอบแทนสูงมากนะครับเนี่ย
คุก คุก คุก

Oceankings1234

ลุงเจอเด็กรสนิยมเดียวกันเข้าแล้วงานนี้ยาวแน่นอน

Edit นึกไม่ถึงว่าลุงได้พบแนวทางแห่งความสำเร็จแบบนี้ยินดีด้วยนะครับเจ้าพ่อฮาเร็ม

sovereignty.artmagic

ลุงชั่งโชคดีบังเอิญมาเจอโลลิ

ไม่มีลูกมีเมียแค่ลุงมี โลลิ

climaxz

บังเอิญจริง ๆ ของดีมาตรงหน้าเลย

มาดวงดีตอน 40 เลยสินะ
แถมยังจะดวงดีขึ้นไปอีกกกกก

acidlolicon

::Glad:: เป็นคู่ต่างสุดขั้วเลย

potenza

จะได้เอาเด็กหรือเปล่านะ
ได้เอาแถมอาจจะได้เอาต่ออีกน่าอิจฉา