ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ลุงตัดหญ้าและลูกน้อง (2)

เริ่มโดย Aom, มีนาคม 28, 2020, 01:52:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากเหตุการณ์วันนั้น (ที่ลุงตัดหญ้ากับลูกน้อง ลวนลาม และเกือบข่มขืนเมียผมได้สำเร็จ) ลุงตัดหญ้ากับลูกน้องรีบหนีไป โดยที่ยังไม่ได้เก็บเครื่องตัดหญ้าและยังไม่ได้รับเงินค่าจ้างตัดหญ้า

เย็นวันนั้นเกือบๆ จะทุ่มนึงแล้ว ผมให้เมียผมโทรไปหาลุงตัดหญ้าบอกว่า วันนั้นเธอไม่ได้บอกอะไรผม ให้ลุงตัดหญ้ากลับมาเก็บเครื่องตัดหญ้า และมารับเงินค่าจ้างไปด้วย ในตอนแรกลุงตัดหญ้าไม่กล้ามาเพราะกลัวว่าเมียผมจะแจ้งตำรวจจับ

ผมให้เมียผมถามลุงตัดหญ้าว่า จะให้ทำยังไง ถึงจะเชื่อใจว่าไม่ได้แจ้งตำรวจ
เมียผม "ลุงจะให้ ดา ทำยังไงถึงจะเชื่อใจว่า ดา ไม่ได้แจ้งตำรวจเรื่องที่ลุงลวนลามและเกือบข่มขืน ดา ในบ้านวันนั้น"

ลุงตัดหญ้า "คุณดา ก็ออกมาหาผมสิครับ ยืนรอผมที่กลางซอยข้างๆ บ้านคุณดา และต้องแต่งตัวตามที่ผมบอก ผมถึงจะเชื่อ"

เมียผม "ลุงจะให้ ดา แต่งตัวยังไง ?"

ลุงตัดหญ้า "ใส่เสื้อกล้าม คอกว้าง รัดเต้านม ไม่ใส่ยกทรง นุ่งกางเกงขาสั้นผ้ายืดรัดรูป ไม่ใส่กางเกงใน เหมือนวันนั้นน่ะครับ"

เมียผม "โห !! แต่งแบบนั้นออกไปยืนนอกบ้าน คนไม่มองแย่เหรอ ? ดา ก็อายคนเค้าหมดสิ"

ลุงตัดหญ้า "ถ้าคุณดา กล้าแต่งตัวโป๊ๆ โชว์นม โชว์หี ขนาดนั้น ผมก็จะเชื่อว่า คุณดา ไม่ได้แจ้งความครับ"

เมียผมหันหน้ามามองผม เหมือนจะถามว่า จะให้ทำตามที่ลุงต้องการหรือไม่ ? ผมก็พยักหน้า

เมียผม "ก็ได้ ดา ยอมแต่งตัวตามที่ลุงต้องการ"

หลังจากวางหู เมียนั่งทำใจอยู่พักนึง แล้วถามผมว่า "จะยอมให้ ดา ทำตามที่ลุงตัดหญ้าสั่ง จริงๆ ใช่มั๊ย ?"

ผม "ใช่ ผมอยากเห็นแบบนี้มานานแล้ว"

เมียผม "แล้วถ้า ดา ถูกลุงตัดหญ้าข่มขืนจริงๆ ล่ะ จะรับได้เหรอ ?"

ผม "พูดตรงๆ ผมอยากเห็น ดา โดนคนอื่นเย็ดหีมานานแล้วนะ ถ้า ดา ยอมให้ลุงตัดหญ้าเย็ดหีจริงๆ ผมก็ไม่ว่าอะไร"

เมียผม ได้ยินผมพูดอย่างนั้น ก็นิ่งอึ้งไปพักนึง แล้วลุกขึ้นเดินไปเปลี่ยนชุดตามที่ลุงตัดหญ้าสั่งเอาไว้

สักพัก เมียผม เดินออกมาพร้อมชุดตามที่ลุงตัดหญ้าสั่ง ผมเห็นแล้วควยแข็งขึ้นมาทันที ตื่นเต้นมากๆ ที่รู้ว่า เมียผมออกไปหาลุงตัดหญ้าวันนี้แล้ว อาจไม่โดนแค่ลวนลาม แต่อาจโดนลุงตัดหญ้าข่มขืนจริงๆ เลยก็ได้

ผมบอกให้เมียผม เปิดบลูทูธไว้ตลอดเวลา เพราะผมอยากได้ยินการสนทนาตลอดเวลาระหว่าง เมียผม กับ ลุงตัดหญ้าและลูกน้องชาวต่างด้าวตลอดเวลา และไม่ต้องกลัว ผมจะขี่มอเตอร์ไซด์ตามไปห่างๆ ซึ่งเมียผมก็ทำตาม

ระหว่างที่เมียผมเดินออกจากบ้าน ก็บอกผมว่า เพื่อนบ้านติดกัน ยืนอยู่หน้าบ้าน เห็นเธอแต่งตัวแบบนี้ ก็มองรูปร่าง มองเต้านม มองเป้ากางเกงเธอ แบบไม่วางตา ไม่เกรงใจ

เพื่อนบ้าน "มืดแล้วนะครับ คุณดา แต่งตัวแบบนี้จะไปไหนเหรอ ? ระวังโดนปล้ำนะ"

เมียผม "อยู่กับบ้าน ดา ชอบแต่งแบบนี้ค่ะ ไม่มีอะไร"

เพื่อนบ้านเดินเข้ามาใกล้ๆ เมียผม แล้วก้มมองร่องนมเมียผมในระยะประชิดตัว เมียผมตกใจมาก ไม่คิดว่าเค้าจะกล้าทำแบบนี้ เมียผมได้แต่ยืนตัวเกร็ง ปล่อยให้เพื่อนบ้านยืนประชิดตัว และก้มมองร่องนมเธอจนพอใจ

สักพักลุงตัดหญ้าขับรถกระบะมาจอดที่หน้าบ้าน และบอกให้เมียผมขึ้น ยิ่งทำให้เพื่อนบ้านยิ่งสงสัยเมียผมมากขึ้นไปอีก แต่ไม่ทันจะถามอะไร ลุงตัดหญ้าก็ลงมาจากรถ แล้วมายืนข้างหลังเมียผม รวบแขนทั้ง 2 ข้างของเมียผมไว้ข้างหลัง ต่อหน้าเพื่อนบ้าน

เมียผมถูกรวบแขนจากข้างหลังอย่างนี้ ยิ่งทำให้เต้านมแอ่น หัวนมถูกอกเสื้อรั้งดันนูนขึ้นมาเห็นเป็นเม็ดกลมๆ ทั้ง 2 เต้าเพื่อนบ้านยืนจ้องมองหัวนมเมียผมที่ดันอกเสื้อนูนขึ้นมาอย่างไม่เกรงใจ

ลุงตัดหญ้า "ขอตัวพา คุณดา ไปคุยตามลำพังสองต่อสองก่อนนะครับ"

ลุงตัดหญ้าเอาเชือกที่เตรียมมาด้วยมัดข้อมือเมียผมไว้ข้างหลังต่อหน้าเพื่อนบ้านที่ทำท่าตกใจ ที่เมียผมยอมให้ลุงตัดหญ้ามัดข้อมือไพล่หลังแต่โดยดี

ลุงตัดหญ้า ลูบคลำแผ่นหลังเมียผม แล้วพูดว่า "คุณดา ไม่ได้ใส่ยกทรงตามที่ผมสั่งไว้จริงๆ ด้วย"

ลุงตัดหญ้า เอามือบีบแก้มก้นเมียผม แล้วเอานิ้วเขี่ยหว่างขาเมียผม ต่อหน้าเพื่อนบ้าน จนเมียผมสะดุ้งโหยงเพราะเสียวร่องหี ลุงตัดหญ้าก็หัวเราะชอบใจ แล้วพูดว่า "คุณดา ไม่ได้ใส่กางเกงในตามที่ผมสั่งไว้จริงๆ ด้วย ดีมากครับ ที่ยอมทำตามคำสั่งผมแต่โดยดี"

เพื่อนบ้านยืนมอง เมียผม ที่ปล่อยให้ลุงตัดหญ้าลวนลามต่อหน้าต่อตาอย่างตกตะลึง ก่อนที่ลุงตัดหญ้าจะพา เมียผมขึ้นรถกระบะขับออกไป ลุงตัดหญ้าชะโงกหน้ามามองเพื่อนบ้าน แล้วบีบขยำเต้านมเมียผม ให้เพื่อนบ้านดู

เมียผม ตกใจมาก ไม่คิดว่าลุงตัดหญ้าจะลวนลามเธอต่อหน้าเพื่อนบ้านขนาดนี้ แต่ก็ขัดขืนอะไรไม่ได้ ได้แต่ยอมให้ลวนลามต่อหน้าเพื่อนบ้านแต่โดยดี

ลุงตัดหญ้าเอามือหยาบกร้านสากๆ ล้วงเข้าไปในเป้ากางเกงเมียผม แล้วเขี่ยร่องหี เขี่ยเม็ดแตดเมียผม โดยมีเพื่อนบ้านยืนมองอย่างตกตะลึงไม่กระพริบตา

เมียผมทนเสียวไม่ไหว บิดตัว ร้องคราง อย่างไม่อายเพื่อนบ้านอีกต่อไปแล้ว ลุงตัดหญ้าเขี่ยร่องหี สลับกับเขี่ยเม็ดแตดเมียผม เร็ว แรง สลับไปมา ไม่หยุด จนกระทั่ง เมียผม ทนเสียวไม่ไหว ตัวเกร็งกระตุกๆ ร้องครางลั่น น้ำหีเมียผมแตกทะลักเต็มนิ้วของลุงตัดหญ้า

ลุงตัดหญ้า ยกมือขึ้นมาให้เพื่อนบ้านดู เห็นน้ำหีเมียผมเลอะเต็มนิ้วมือที่ยัดแหย่รูหี ฉ่ำเยิ้มเต็มนิ้วมือไปหมด

เมียผม ได้แต่หอบกระเส่า ทั้งเสียว ทั้งอาย แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง ข้อมือก็ถูกมัดไพล่หลังเอาไว้ ก็แต่ได้ก้มหน้าหลบสายตาเพื่อนบ้าน

ลุงตัดหญ้า จับเมียผมเงยหน้าขึ้นมา แล้วบอกให้มองตาเพื่อนบ้าน ลุงตัดหญ้าทำสิ่งที่ไม่คาดคิด ถลกเสื้อยืดเมียผม มากองไว้เนินเนินอก เมียผมไม่ได้ใส่ยกทรงอยู่แล้ว ก็ทำให้เผยเห็นเต้านมเมียผมล้นทะลักออกมาเต็มๆ ตา
เพื่อนบ้านก็ตกใจไม่คิดว่าลุงตัดหญ้าจะกล้าทำอย่างนั้น จ้องมองตาไม่กระพริบ

ลุงตัดหญ้าเอานิ้วมือ บีบ บี้ หัวนม เมียผม ต่อหน้าเพื่อนบ้าน แล้วโน้มตัวมากัดหัวนมเมียผมต่อหน้าเพื่อนบ้าน เมียผมตกใจ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่แหงนหน้า แอ่นเต้านม ปล่อยให้ลุงตัดหญ้า ดูด-กัด หัวนม ต่อหน้าเพื่อนบ้านอยู่อย่างนั้น

ลุงตัดหญ้า "โชว์แค่นี้นะ ตอนนี้กูเงี่ยนควยแล้ว จะพาอีนี่ไปเย็ดหีแล้ว เดี๋ยวน้ำควยทะลักซะก่อนจะได้ยัดรูหีมัน" พูดจบ ลุงตัดหญ้า ก็ขับรถออกไป ต่อหน้าเพื่อนบ้านที่ยืนมองอยู่ ไม่ขยับไปไหน

ผมที่แอบจอดมอเตอร์ไซด์อยู่ห่างๆ ก็สวมหมวกกันน็อกปิดใบหน้า แล้วขี่ตามรถกระบะของลุงไป

ผมได้ยินเมียผมพูดผ่านบลูทูธว่า "ลุง ทำไมลวนลาม ดา ต่อหน้าเพื่อนบ้านแบบนี้ แล้ว ดา จะทำหน้ายังไง ?"

ลุงตัดหญ้า "ก็ให้เพื่อนบ้านคุณดา รู้ไงครับว่า คุณดา เป็นเมียเก็บผม อย่ามายุ่งกับคุณดาอีก"

เมียผม "ดา ไม่ได้เป็นเมียเก็บลุงซะหน่อย"

ลุงตัดหญ้า หัวเราะสะใจ "555 ขนาดนี้แล้ว คุณดาคิดว่ารูหีคุณดา จะรอดดุ้นควยผมได้ไปอีกเหรอครับ ? 5555"

ลุงตัดหญ้าจอดรถข้างทาง แล้วสั่งให้เมียผมก้มมาดูดควยให้ ผมได้ยินแต่เสียงเมียผมร้อง อู้อี้ๆ เหมือนมีอะไรยัดปากลึกไปถึงลำคอ (ผมก็จอดมอเตอร์ไซด์ห่างๆ แล้วเดินลงไปแอบดู)

ผมได้ยินเสียงลุงตัดหญ้า ซี้ดปาก พูดว่า "เสียวควยจังโว๊ย ดูดควยเก่งฉิบหาย สงสัยผัวให้ดูดบ่อย"

ผมได้ยินเสียงลุงตัดหญ้าพูดว่า "โอ๊ย ไม่ไหวแล้วโว๊ย แตกในปากนะ"

ผมได้ยินเสียงลุงตัดหญ้าพูดว่า "ไม่ต้องบ้วนออกมา กลืนลงไปให้หมด"

ผมเห็นลุงตัดหญ้าลงมาจากรถกระบะ แล้วเปิดฝากระบะท้ายออกมา จากนั้น ก็พาตัวเมียผมลงมาจากรถ มานอนหงายทับข้อมือตัวเอง เอาสะโพกพาดกับขอบกระบะ

ผมเห็นลุงตัดหญ้าหยิบถุงยางขึ้นมาฉีกแล้วสวมดุ้นควยที่ใหญ่ยาวของแก

ผมเห็นลุงตัดหญ้าเอาดุ้นควย ถูไถร่องหีเมียผม เอาดุ้นควยฟาดร่องหี ฟาดเม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องครางลั่น

ผมเห็นลุงตัดหญ้าเอาหัวควยจ่อที่รูหีเมียผม แล้วเอื้อมมือทั้ง 2 ข้างไปบีบ ขยำเต้านมเมียผม พร้อมที่จะดันหัวควยเข้ารูหีเมียผมเมื่อไหร่ก็ได้ที่ต้องการ

เมียผม ร้องให้ช่วย "อย่านะ อย่าดันควยเข้ามาในรูหี ดา นะ ช่วยด้วย ไม่เอาแล้ว"

ผมยอมรับว่าตอนนั้น อยากเห็นเมียผมโดนลุงตัดหญ้าเย็ดหีมากๆ แต่ก็ตามทีตกลงกับเมียผมไว้ว่า ถ้าขอให้ช่วยก็จะต้องรีบออกไปช่วย แต่ผมก็ยังไม่ออกไป ผมอยากเห็นลุงตัดหญ้า ยัดดุ้นควยใส่รูหีเมียผมจนมิดดุ้นเต็มๆ ซะก่อน

ผมเห็นลุงตัดหญ้าค่อยๆ ดันดุ้นควยยัดเข้ารูหีเมียผมช้า ผมได้ยินเสียงเมียผมร้องลั่น "โอ๊ย แน่น แสบ รูหี ลุง เอาควยออกไปนะ รูหีดา ฉีกแน่ๆ เลย"

ลุงตัดหญ้าไม่ฟังที่เมียผมขอร้อง กระแทกดุ้นควยพรวดเดียว มิดดุ้น ดันเข้ารูหีลึกสุดๆ

ผมเห็นเมียผมสะดุ้ง แอ่นเต้านม รับมือ 2 ข้างของลุงตัดหญ้า ยิ่งทำให้ลุงตัดหญ้า บีบขยำเต้านมเมียผมได้ถนัดมือมากๆ

เมียผมพูดว่า "ช่วยด้วย แสบรูหีมากๆ เลย"

ลุงตัดหญ้า ค่อยๆ ดึงดุ้นควยออกมา แล้วกำลังจะกระแทกเข้าไปอีก ผมก็บีบแตรรถมอเตอร์ไซด์ แล้วตะโกนเสียงดังว่า "เฮ้ย ทำอะไร ข่มขืนผู้หญิงเหรอ ?" เท่านั้นเอง ลุงตัดหญ้าตกใจ รีบดึงควยออกจากรูหีเมียผม แล้วจับเมียผมนอนพาดกับขอบถนน แล้วขับรถหนีไปอย่างรวดเร็ว

ผมรีบเดินเข้าไปหาเมียผมที่นอนฟุบอยู่กับถนนในซอย ผมแก้มัดให้เมียผม แล้วถามว่า โดนควยลุงตัดหญ้ายัดเข้ารูหี เป็นยังไงบ้าง ?

เมียผม "โอย..ควยใหญ่มาก ดา คับแน่นรูหีไปหมดเลย ทั้งเสียว ทั้งแสบนะ"

ผมเห็นน้ำหีเมียผมทะลัก ฉ่ำเยิ้มเต็มร่องหีไปหมด ผมถามเมียผมว่า "โดนลุงตัดหญ้าทำอย่างนี้ มีอารมณ์ล่ะสิ"

เมียผม "อีมม์...ใช่...เงี่ยนหีสุดๆ เลยอ่ะ ตื่นเต้นมากๆ ด้วยที่โดนควยผู้ชายคนอื่นยัดเข้ารูหีแบบนี้"

หลังจากนั้น ผมก็พาเมียผมกลับบ้าน แล้วเย็ดกัน 2 รอบ เสร็จพร้อมกันทั้ง 2 รอบ ผมกับเมียผม หลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าคืนนั้น ทั้งเพลีย ทั้งเสียวอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

*** เมียผมถามว่า โดนลุงตัดหญ้ายัดควยเข้ามาจนมิดดุ้นขนาดนี้แล้ว แต่ยังไม่ได้กระแทกเข้า-ออก อย่างนี้จะถือว่าโดนเย็ดหีหรือยัง ? ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง เพราะไม่รู้ว่าแบบนี้เรียกว่าโดนเย็ดหีหรือยัง ??? ***

*** แต่ที่เมียผมเป็นกังวลคือ เธอถูกโดนลุงตัดหญ้าลวนลามต่อหน้าเพื่อนบ้านตอนหัวค่ำ ถึงแม้จะมืดแล้วแต่ก็มีแสงไฟที่หัวเสา ทำให้เพื่อนบ้านเห็นเต้านม เธอได้ชัดเจน แล้วแบบนี้ต่อไป เมียผมจะตอบเพื่อนบ้านอย่างไร ว่าเหตุการณ์วันนั้นคืออะไร ??? ***

drof666

โดนเสียบมิดดุ้นอย่างนี้ก็เป็นผัวไปครึ่งตัวแล้วเหลือแค่หลั่งน้ำวิสุทธิ์เข้าไปในท้องก็เป็นผัวสมบรูณ์แบบ

xonly289482

โดนเสียบไปก็นับว่า "เป็นเมียแล้ว"
ส่วนเรื่องเพื่อนบ้าน ถ้าเป็นผม คงให้เมียไป(ถ้าโดนถาม) ว่า
คืนนั้นตั้งใจแต่งยั่วผัว/ยั่วแฟน
ลุงแกคงเห็นชุด ที่ใส่แล้วเกิดอารมณ์ เลย เป็นอย่างนั้น

pankea

ลุงตัดหญ้าคือผัวอีกคนนึงชัดเจนแล้วและดูเหมือนดาจะชอบรวมทั้งผัวด้วย ส่วนเพื่อนบ้านคาดว่าคงไม่ปล่อยให้ดาเหงาหีแน่นอนเร็วๆนี้คงมาขอเย็ดดาแน่ๆ

Jonah MTS

อดใจไม่ไหวที่จะอ่านตอนต่อไป อยากให้โดนลุงแก่จริงๆ

bailin

ลุงนี้โชว์เก่งจริงๆ ไม่ทำตั้งแต่หน้าบ้านเลยล่ะ

9toulek

คู่นี้ สงสัยชอบความตื่นเต้น ครั้งนี้แสบทราาณ ครั้งหน้า คงยอมมีอะไรด้วยแบบสดๆแไม่ต้องพกถุง เพราะติดใจในรสรัก

ppherbalife

โดนยัดเตมรูแล้วให้ซอยจนเกือบเสด แล้วค่อยไล่คงจะดี

swss2511

amn11

ลุงจะได้เครื่องตัดหญ้าคืนไหม ต้องติดต่อแล้วละ

pongsan

ได้ผัวเพิ่มแล้ว!...คาอยู่ซะขนาดนั้น ::Horror::  เซ็กส์เหมือนยาเสพติด....ยิ่งมายิ่งต้องการdoseที่สูงขึ้น ::Grimace::   แก้ปัญหาเพื่อนบ้านง่ายๆ....ใช้วิธี แก้ผ้า! ::JubuJubu::  แบบนี้จบ  แต่อาจจุก! ::DookDig::

manunited68

ไม่น่าถามเลยว่าเป็นเมียลุงตัดหญ้ายัง

soulsp

ดันเข้าไปขนาดนี้ ต้องเรียกผัว50% คับ5555 

Sir-Worst

โดนสอดใส่ซะมิดด้ามขนาดนั้นก็ถือว่าเสียตัวให้ลุงแล้วล่ะ แต่ลุงก็เกินไปนะ พอได้ยินเสียงแตรรถ ก็ทิ้งน้องดาไว้กลางทางซะอย่างนั้น น้องดาน่าสงสารจัง
ปล. ท่านผู้เขียนอาจจะสับสนตอนเรียบเรียงไปสักหน่อย ตอนแรกจับมัดพาขึ้นรถแล้วขับออกไปแล้วแต่ก็ยังมีมาล้วงล่าง มาจับนมต่อหน้าเพื่อนบ้านจนเสร็จ แล้วก็มีขับรถพาออกไปอีกรอบ แต่เรื่องก็ตื่นเต้นน่าติดตามดีครับ