ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 30 : ความรักที่เฝ้ารอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 28, 2020, 07:22:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

รอตอนสามรุม1เลย สองว่าฟ้าเหลืองแล้ว สามพี่มังกรจะขนากไหน ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

shotti

audy11

ผมคิดว่านะ...นายริวกว่าจะได้เยแต่ละที โอ๊ยนู้นนีี้นั้น อั๊ีมอย่าลืมมนะ ริวมีเมียอีกสามคนนะ ถ้าอัั๊มเรืองเยอะจนริวกะไม่กล้าทำอะไรละ งานงอกเลยนะ. แล้วถ้านานไปมีคนมีจีบอั๊มด้วยคำหวานๆอีกละ อั๊มจะหวันไหวอีกหรือเปล่า..

winpooh

เจอเจ๊อั้มเข้าไป มังกรเพลิงเปป็นมังกรน้อยเลย

เอี้ยเกี้ย

Ke2l3e2oS

นี่ไง ไรเตอร์ปั่นคนอ่านเรื่องกระแตแล้วไหมล่ะ แล้วคุณอั้มจะโหดไปไหนน จับนายมังกรซะอยู่มือเลย

Paradise

เหนือฟ้า ยังมีฟ้า
เหนือริว ยังมีอั้ม ร้ายกาจจริงๆเมียหมอ

howto

ตาย ๆๆ นายริวโดนรีดพิษ อดแน่ ๆ คืนนี้

รอตอนต่อไปเลย จะไปรวมกันที่ญี่ปุ่นมั้ย

mossess

montoya2109

nagatobimaru

ไม่น่าจะรอดนะครับ นายน้อยริวกะ เจอพี่อั้มโชว์สกิลขนาดนี้
ถ้า นายน้อยโดยรุม 4 จะรอดไหมเนี่ย

tree0107

หนูอั้มเล่นเอาเจ้ามังกรกลายเป็นไก่อ่อนไปได้เนาะเห็นเงียบๆหงิมๆขี้อายๆอย่างหนูอั้มกลายเป็นขี้เอาได้สุดยอดเลย