ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 30 : ความรักที่เฝ้ารอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 28, 2020, 07:22:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

อิ อิ อิ นายริวเจอพี่อั้มเข้าไปนักกดจุดทำเอานายริวเป็นเด็กอ่อนหัดไปเลย ปางอุ๋งครั้งนี้ชวดแล้วนายริว ไม่เป็นไรหาทางแก้ตัวได้ซักวันแหละ ย้อนรอยให้อั้มยอมแพ้ให้ได้ แถมกระแตก็เป็นกิ๊กที่รออยู่แล้ว จะว่าไปการที่อั้มสอนให้อดกลั้นก้อเป็นข้อดีของนายริว เมียตั้ง4-5คน ถ้าอดกลั้นได้ก็จัดการได้ครบทั้งทีมแน่ๆ ทีนี้แหละตัวใครตัวมันนะสาวๆ

testman

เจอใครไม่เจอ มาเจอหมอกดจุด รู้หมดจุดไหนเป็นจุดไหนก็จบกันสิ

กลับมาเรื่องกระแต มาทำคดีพลิกอีกแล้ว ท่าทางคนเขียนจะไม่ได้นายริวจบแค่สี่สาวแล้ว เพราะในคิวยังมีอีกอย่างน้อยสามคนเลยนะนั่น

ปล ที่ว่าตอนหน้า The Best จะรอชมครับ

bunchucherd

นายริวกับพี่​อั้มใครจะเสีย​น้ำมากกว่า​กัน

sommchai

เจออั๊มบทหื่นเข้าไป นายริวต้องทนให้ได้นะ
จะได้จัดหนักทั้งคืน

neimuchan

เรียบร้อย พ่อหนุ่ม เหนือยอดยุทธ ยังมีมนุษย์เมีย

เดี๋ยวนะ ตอนหน้า 4P เหรอ..........

โอเค จะ 1รุม3 หรือ 3รุม1 น้อ -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Nong5670

ตายแน่ๆริวกะงานนี้เจอคุณหมอพี่อั้มเข้าไปจะทนได้มั่ยหนอ

userq

Csc It

คุณหนูรุ้งพลอยจะโดนวิบากกรรมอะไรอีก แล้วนายริวถึงได้อ่อนแบบนี้ละต้องสู้เขาหน่อยสิ ริวกะสู้ๆ

MAC

น้องริวทนไว้คิดถึงเรื่องอื่นไปอย่าไปคิดถึงมันเดียวไม่ได้เอานะครับ ::Horror:: ::Shy::

dwarf

ขอบคุณครับ.. ในบรรดาทั้ง​ 4​ คน​รู้สึกว่าพี่อั้ม​จะเอานายริวอยู่.. คนอื่นมองดูจะเป็นฝ่ายตามใจนายริวทั้งนั้น

automilo

นายริว เจอของจริงเข้าไป หงอเลย สุดยอดครับพี่อั้ม ต้องจัดให้เข็ด

lamom

มิกกี้ เหมือนอย่างที่คิด อั้มนี่วางแผนได้เยี่ยม

Edit ในตัวอย่างภาพมี แค่ 3 คนรุ้งพลอยไม่ได้ไปญี่ปุ่นซินะ หรือกลับมาคอนโดแล้วจัดหนักก่อนไปญี่ปุ่น อั้มจะกล้าเริ่มรุมไหม

mspeed

ตอนแรกคิดว่าน้องกระแตกำลังโดนเสียอีก​ หักมุมสุดๆเลย
ลงเอยกับอั้มได้แล้วดีใจกับนายริวด้วยนะ
ว่าแต่พักมาจัดน้องกระแตสักหน่อยไหมครับ
นายริวนี่จะฟิตเกินไปแล้วนะเนี่ย

Nithiwit Sakfan

เอาแล้วไงนายริวตอนที่แล้วอั้มยังเป็นแมวน้อยขี้อ้อนอยู่เลยมาตอนนี้เป็นยิ่งกว่าแม่ซะอีก!!!โดนสอนมวยแล้วววว

ped444

รู้สึกดีที่นายริวโดนคุม แต่เบื้องหลังภูติอารักษ์ทั้งห้าก็น่าติดตามครับ
บทรักได้อารมณ์มากๆเลยครับ รอติดตามตอนต่อไป