ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่2

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 29, 2020, 01:28:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@_@

หูยยยย อ่านเรื่องนี้แล้วได้แนวคิดเรื่องที่เค้าแต่งอีกเยอะเลย อาจต้องขออนุญาตินำไปใช้นะคะ

sniperteam

น่าสงสารหนูพริม แต่ก็อดมันตามไม่ได้ แต่ละคำสั่งนี้สุดยอดทั้งนั้น ขอบคุณมากครับ

rain1234

Kapi channel

น้องพรีมจะโดนอะไรต่อคับเนี่ย อยากอ่านต่อเลยคับ สงสารแต่ก็อยากรู้

Bluemuffer

น่าสงสารจัง เอาอีกแท่งเนาะปากกา

richgirl

biggiggog

คงไม่เล่นกันถึงตายละม้าง
ขอบคุณครับ

Ganakorn Gongmag

เรื่องราวตื่นเต้น และแอบสงสารจัง จะโดนอะไรให้ทำอีกบ้างก็ไม่รู้ ลุ้นๆ

anonymus373

น่าจะเป็นหนึ่งในกลุ่มเพื่อนพรีม

Navavee Stronger

กลายเป็นคดีฆาตกรรมไปซะแล้ว
หรือมีอะไรหักมุม คาดเดาไม่ถูกเลย

mai_1

อยากให้ร่านให้เต็มที่ แล้วค่อยจัดการนะครับ

miew1993

จะตายไหมเนี่ย จะฝึกให้ร่านหรือฝึกให้ตายเอาดีๆ

sunnyman

ภาษาของ คนสั่งดู เป็นผู้หญิงๆ นะครับ จ่าจะเป็นก้วนเพื่อนสาวของตัวเอก

thisisbest

คนใกล้ตัวแบบไหน แฟนหนุ่มหรือเพื่อนสาว