ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่2

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 29, 2020, 01:28:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nicky1976

เปลี่ยนจากคุณหนูให้เป็นกระหรี่ น่าสนใจ

lolimanx

เหมือนจะมีแนวโหดซ่อนอยู่ด้วยนะครับ

prajuk makson

mrzoom

เนื้อเรื่องตื่นเต้นมากครับ อยากรู้ตัวคนร้ายและจุดประสงค์เลย น่าติดตามมาก  ::Fighto::

sp502

วันนี้พรีมจะเป็นไรบ้างนะ จะโดนสวิ้งกิ้งไหม

mourning.moment

ยิ่งส่งรูป ก็ยิ่งส่งหลักฐานไปให้แบล็คเมล์ไม่มีที่สิ้นสุด เจ็บแต่จบทีเดียวอาจจะง่ายกว่ามั้ง

ใครกันที่ทำให้เกิดเรื่องนี้ขึ้น ต้องเป็น 1 ใน 2 สาวเพื่อนซี้แน่ๆ เลย

BSZ

ใครมาผลักพรีมเนี่ย จะแกล้งอะไรอีก

Manoptana

พรีมกลัวจนอาเจียนขนาดนี้จะยังมีอารมย์ได้อีก แสดงว่าแรงสูงจริงๆ ต่อไปคงรับศึกหนักได้แล้ว

Settapong Pompon Pompon

เสียวจริงไรจริงครับ อ่านไม่ทันจบแตกซะละ น้องพรีมจะโดนอะไรต่อไป รอลุ้นครับ

Jim Lord

น่าสงสารจังเลย คนสั่งก็เหลือเกิน

rexmost gizmo

วันแรกก้อขนาดนี้ล่ะ เหลืออีก6สงสัยจะยับแน่ๆ

Auguzz

yuta279

ก่อนจะได้รับคำสั่งยังกลัวจนอาเจียน แต่พอทำไปทำมามีอารมณ์ซะงั้น น้องพรีมแอบเป็นคนไฟแรงสูงนะเนี่ย

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

PTTrayong

ผมว่าไม่น่าตกตึกตาย แต่ทำให้เสียวตกมากโดยผลักไปชนขอบผนังดาดฟ้า ถ้าตกไปตายเลย เรื่องคนดำเนินต่อไปไม่ได้