ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

8 to 4 (1981)

เริ่มโดย kazu36, มีนาคม 29, 2020, 01:17:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

Plot :
Our 6 ladies work in a man-dominated company and are always on the bottom. Until they finally figure out how to use their sexual prowess, hot bodies and fuck skills to get their boss under control.
แปล:
ผู้หญิง 6 คนของเราทำงานใน บริษัท ที่มีมนุษย์เป็นผู้นำและอยู่ด้านล่างเสมอ จนกระทั่งในที่สุดพวกเขาก็คิดออกว่าจะใช้ความกล้าหาญทางเพศร้อนแรงและทักษะการมีเพศสัมพันธ์เพื่อให้หัวหน้าของพวกเขาอยู่ภายใต้การควบคุม
https://www.imdb.com/title/tt0161214/fullcredits
cover:

ss:

Download

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

caffe

ย้อนยุค รุ่นเดอะ ดูคลาสสิก ขอบคุณครับ

Grndaizer

diaby

ขอบคุณครับ ชอบแนวคลาสสิกครับ

hnongchem

เปลี่ยนแนวมาดูแบบคลาสสิคบ้าง

ณรงค์ บัวขาว

ขอขอบพระคุณมากๆครับ

thep59

หนังรุ่นเดอะย้อนยุค แบบคลาสสิกที่น่าดูอีกเรื่องนึง ขอบคุณที่แบ่งปันครับ