ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยายเรื่องใหม่ ลองแต่งเล่นๆยังไม่มีชื่อเรื่อง แนวต่างโลก เอลฟ์ แวมไพร์ หูแมว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 29, 2020, 08:09:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanakung55

สนุกดีครับ จินตนาการเยี่ยม พระเอกเป็นคนทำอหารให้ชนเผ่าอื่นทาน

แต่เพลิงเป็นใครนะ ทำไมถึงมีมังกรอยู่ด้วย

ทีฟาดูแล้วน่ารัก ไร้เดียงสาจริง ๆ

mewzira

::Orz::เริ่มเรื่องไม่มีต้นสายปลายเหตุเลย งง เหมือนกัน ก็อ่านไปเพลินๆ 555

19662509

ชอบกะเพราไข่ดาวมากคับ อยากอ่านตอนแรกคับว่า นายเพลิงมีที่มาที่ไปอย่างไร ถึงมาที่นครเอลย์และก็มีมังกรด้วย

alexzaa

ชอบมากครับแนวแฟนตาซี มนุษย์มากประสบการณ์กับเอลฟ์นมโต จะโดนท่าไหนบ้าง รออ่านครับ

guang_k

บอกว่าแนวฮาเร็ม นี่คงไม่ใช่ให้พระเอกเปิดโรงเรียนสอนเอลฟ์เรื่องเซ็กตรงๆ นะครับ ชอบนางเองดูเก็บกดดีครับ

ไม่ลืมท่าไม้ตายประจำตัวเลย อุ้มแตง ตำนานๆ สาวเอลฟ์ใจแตกจนหมดแน่แบบนี้ งานนี้เสียงคงลั่นป่าไปหมด

xijikoh