ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยายเรื่องใหม่ ลองแต่งเล่นๆยังไม่มีชื่อเรื่อง แนวต่างโลก เอลฟ์ แวมไพร์ หูแมว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 29, 2020, 08:09:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aimoddang

bloodstorm

ชอบเลยครับแนวแฟนตาซี มีภาพประกอบด้วย รอๆฉบับเต๊มๆ ส่งกำลังใจให้ครับผม

gfthebc

อ่าน​แล้ว​รู้สึก​เหมือน​พระเอก​จะ​บอก​ว่า​ตัวเอง​เป็น​คน​ขี้​แพ้​จาก​อีก​โลก​หนึ่ง​  แต่​อยู่​ใน​โลก​นี้​แล้ว​อยาก​รู้​จัง​เลย​ครับ​ครับ​ว่า​ทำยังไง​ถึง​พิชิต​มังกร​ได้​ และ​ก็​ทำไม​ถึง​หลบหลีก​การ​ใช้​มีด​หรือ​ดาบ​จาก​ผู้​เขี่ยวชาญหรือ​ว่า​ชำนาญอย่าง​ทีฟาได้อะครับ​ อยาก​รู้​จัง​ เพิ่มขึ้น​อีกนิด​ครับ​ อยาก​อ่าน​ฉบับ​เต็ม​จัง​เลย​ครับ​

abaratei

Prasit Saeeaw

ผมว่าแนวนี้ก็ดีนะครับ อะไรที่มันพิศดารหน่อยก็สามารถให้มันเกิดขึ้นได้

Sopun Jeekkee

นี่แค่เกริ่นนำนะ เอาของธรรมดามาปรับให้ดูดี รีดอ่านไปอยากกินด้วย แถมมีของดีๆ ที่มีอยู่ประจำบวกเข้ามาอีก และเนื้อเรื่องเค้าโครงดูแปลกดี