ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิยายเรื่องใหม่ ลองแต่งเล่นๆยังไม่มีชื่อเรื่อง แนวต่างโลก เอลฟ์ แวมไพร์ หูแมว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 29, 2020, 08:09:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

Sri Trang

ทำไมมาถึงก็ทำกับข้าวกินกันเลยล่ะ น่าจะเริ่มตั้งแต่ตอนหนึ่งน้า

Am1112mA

pre123

เอฟล์สาวอายุ200ปีเจอไททันโบอาของหนุ่มไทย ขอบคุณมากครับ

naikai

สนุกดีครับ​ ไม่ค่อยมีแนวแฟนตาซี​ แถมยังมีทำอาหารด้วยน่าสนใจ

Navavee Stronger

ตั้งชื่อว่า สวาทเยัยอลฟ์และนายพ่อครัว
เรื่องนี้เป็นแนวแฟนตาซีผสมแนวเกาหลี
ชื่อเลยออกมาประมาณนี้

poster007

กำพล

ก็สนุกดีแต่คนกับเอากันก็แปลกแล้วนี้ล่อกับชาวเผ่า

jooloo

Kingmar

ทำอร่อยจนได้เมียเลย เนื้อเรื่องมาแปลกดีครับ แต่คงไม่หยุดแค่นี้ใช่มั้ยครับ รอตอนใหม่เลยครับ

tornaja2

มีตอนแรกไหมครับแนวแฟนตาซีนี่ หายาก จริงๆ ที่คนจะแต่งมาให้อ่าน

txxt30

เรื่องน่าติดตาม แต่โผล่มาตอนทำอาหารเลย แถมพระเอกมีมังกรอีก เป็นงงเล็กๆ  ฉากเลิฟซีนกับสาวเอลฟ์ไม่หวือหวาแต่ดูเหมาะกับสาว 200 ปี ผู้ไม่เคยผ่านมือชายมาก่อน รออ่านตอนต่อไปครับ