ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ลุงตัดหญ้า (4)

เริ่มโดย Aom, มีนาคม 31, 2020, 06:39:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากเหตุการณ์วันนั้นที่ลุงตัดหญ้าพาเมียผมไปขึงพืดในบ้านร้างกำลังจะข่มขืน แต่เมื่อเจ้าหนี้รายวันโทรมาทวงเงิน ลุงตัดหญ้าจำเป็นต้องรีบไปจ่ายเงิน ทำให้ผมแก้มัด พาเมียออกมาได้ ซึ่งทำให้ลุงตัดหญ้าโกรธมาก และโทรมาต่อว่าเมียผม ที่หนีไปและพูดว่าจะดักฉุดเมียผมไปข่มขืน จะยัดเยียดความเป็นผัวให้กับเมียผม จะเอาเมียผมเป็นนางบำเรอ เป็นกะหรี่ขายหี หาเงินใช้หนี้ให้แก

ผมได้ยินแบบนั้น แทนที่ผมจะโกรธ ผมกลับมีอารมณ์ อยากเห็นเมียผมโดนลุงจับเมียผมไปทำอย่างที่พูดจริงๆ
หลังจากนั้นอีกไม่นาน ลุงตัดหญ้าก็โทรมาหาเมียผมอีก บอกว่าให้ใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง ไม่ต้องใส่ยกทรง ให้ใส่กระโปรงสั้นไม่ต้องใส่กางเกงใน ไปยืนรอที่ข้างบ้าน ลุงจะขับรถมารับ ครั้งนี้ลุงตัดหญ้าบอกว่า จะพาไปที่บ้านร้างอีก และคราวนี้จะมัดขึงพืดให้แน่น ไม่ให้แกะเองได้อีก และคราวนี้จะได้เย็ดหีเมียผมจริงๆ ซะที จะเย็ดให้หนำใจเลย

เมียผม ได้ยินแบบนั้นก็สะดุ้ง เมียผมบอกว่า เสียววาบไปถึงรูหี ถึงท้องน้อย เมียผม "ไปหาลุงครั้งนี้ โอกาสรอดจากการถูกเย็ดหีน้อยมาก"

ผม "ถ้าไม่เต็มใจ ก็ไม่ต้องไปก็ได้นะ แต่ผมก็อยากเห็น ดา โดนคนอื่นเย็ดหีจริงๆ นะ"

เมียผม "ถ้าครั้งนี้ ดา ทำใจได้ ดา ก็จะยอมให้ลุงเย็ดหี ดา จริงๆ นะ จะไม่ขอให้ช่วยอีก"

หลังจากเมียผมไปเปลี่ยนชุดตามที่ลุงสั่ง เป็นเสื้อกล้ามบางๆ กระโปรงสั้น ไม่ใส่ยกทรง ไม่ใส่กางเกงในแล้ว ก็เดินออกจากบ้านไปยืนรอลุงที่จุดนัดหมาย ผมบอกให้เมียผมเปิดบลูทูธไว้ตลอดเวลาเหมือนทุกครั้ง ระหว่างที่เมียผมกำลังยืนรอลุงขับรถมารับอยู่ รปภ.ก็ขี่จักรยานผ่านมา เห็นเมียผมแต่งตัวแบบนี้ ก็จอดคุย

รปภ. "โห คุณดา แต่งตัวแบบนี้ ผมเกือบจำไม่ได้เลย"

เมียผม "โป๊ มากเลยใช่มั๊ย ?"

รปภ. "ใช่ครับ ผมขอพูดตรงๆ นะครับ เหมือนผู้หญิงขายตัวเลย"

เมียผม ยืนกางขา แล้วชูมือทั้ง 2 ข้างไว้เหนือหัว

เมียผม "อยากดู ก็ดูให้เต็มตาเลย"

รปภ. ไม่คิดว่าเมียผมจะพูดอย่างนั้น บอกให้เมียผมซ้อนท้ายจักรยาน แล้วพาขี่เข้าไปในซอยข้างๆ

ผมได้ยิน รปภ. พูดว่า "โห คุณดา ไม่ใส่ยกทรง ไม่ใส่กางเกงในด้วยเหรอครับ"

รปภ. "แต่งตัวแบบนี้ เหมือนจะเตรียมตัวไปให้ใครเย็ดหีอย่างนั้นแหละ"

เมียผม "ก็ยังไม่รู้นะ แต่งตามคำสั่งน่ะ"

เมียผม "ยาม แค่อยากดูอย่างเดียวใช่มั๊ย ?"

รปภ. "ถ้าผมบอกว่า อยากจับ อยากเย็ดด้วยล่ะครับ"

เมียผม "ถ้าบีบจับ พอได้นะ แต่ ดา ไม่ให้เย็ดหีเด็ดขาด"

รปภ. "แค่ได้บีบจับ ก็พอใจ ก็เป็นบุญของผมแล้วครับ"

สักพักนึง ผมก็ได้ยินเสียงเมียผม คราง "ซีดส์....อูย...ขยำเต้านม ดา แรงไปนะ ดา เจ็บ"

เมียผม "อูย...โอย...แหย่นิ้วเข้ามาลึกขนาดนี้ ดา ทนเสียวหีไม่ไหวหรอก"

รปภ. "ขอผมดูดหัวนมหน่อยนะครับ"

เมียผม "อยากดูด อยากทำอะไรก็เชิญ แต่ห้ามเย็ดหีเด็ดขาด"

ระหว่างที่ รปภ. กำลังดูดหัวนมเมียผมอยู่ ก็ได้ยินเสียงลุงตัดหญ้าพูดว่า "คุณดา มายืนให้ไอ้ยามนี่ดูดหัวนม ขยำเต้านม เล่นได้ยังไงครับ ?"

รปภ. ได้ยินก็ตกใจ รีบปล่อยมือจากเมียผม

เมียผม "ก็ระหว่างรอลุงมารับ ดา รปภ. ขี่จักรยานผ่านมา เค้าแวะคุย"

ลุงไม่พอใจ จับข้อมือเมียผมมารวบไว้ข้างหลังทั้ง 2 ข้าง แล้วเอามือทุบท้องเมียผมอย่างแรง รปภ. ที่ยืนมองอยู่ก็ยังตกใจพูดว่า "ทำไมต้องซ้อมคุณดาขนาดนี้ด้วย"

ลุงตัดหญ้า "มึงไม่รู้อะไร คุณดา เป็นเมียเก็บของกูแล้วโว๊ย...โดนควยกูยัดเข้ารูหีไปแล้ว ก็เท่ากับคุณดา เป็นคนของกู กูจะทำอะไรกับเรือนร่างคุณดาก็ได้ทั้งนั้น"

รปภ. มองหน้าเมียผมเหมือนต้องการจะถาม เมียผมไม่ตอบ แต่พยักหน้ารับ

ลุงดึงเชือกออกมาจากย่าม มัดข้อมือเมียผมทั้ง 2 ข้างไว้ข้างหลังต่อหน้า รปภ.

ลุงตัดหญ้า "ยังไงซะ วันนี้ คุณดา ต้องโดนกูเย็ดหีจนกูหนำใจ ถึงจะปล่อยกลับบ้านมาหาสามี"

ลุงตัดหญ้าพาเมียผมขึ้นรถทันที ปล่อยให้ รปภ. ยืนงง ไม่อยากเชื่อเหตุการณ์ที่เห็นต่อหน้า

ผมได้ยินลุงตัดหญ้าคุยกับเมียผมผ่านบลูทูธ "ถ้าคุณดา ทำตัวแบบนี้อีก ผมจะลงโทษคุณดาให้หนักกว่านี้ เข้าใจมั๊ยครับ ?"

เมียผม "ดา เข้าใจแล้ว"

ลุงตัดหญ้า จอดรถที่ร้านขายของชำ แต่คราวนี้พาเมียผมเข้าไปในร้านด้วย ผมก็จอดมอเตอร์ไซด์อยู่ข้างทางห่างๆ

ผมได้ยินเสียงลุงตัดหญ้าพูดกับเจ้าของร้านชำ "เถ้าแก่ เอาถุงยาง 2 กล่องสิ จะเอามาใช้กับผู้หญิงคนนี้น่ะ" พูดจบแล้วก็เอานิ้วจิ้มมาที่หน้าอกเมียผม

เถ้าแก่ "โห หน้าตาก็พอใช้ได้ แต่หุ่นดี น่าเอาจริงๆ ด้วย ลื้อไปเอามาจากไหน ทำไมต้องมัดข้อมือไพล่หลังไว้ด้วย"

ลุงตัดหญ้า "ก็กลัวจะหนีเหมือนครั้งที่แล้วอีก ก็เลยต้องมัดไว้อย่างนี้"

เถ้าแก่ "แล้วนี่ ไม่ใส่ยกทรงใช่มั๊ยเนี่ย ? มองเห็นหัวนมชัดเลย"

ลุงตัดหญ้า "ใช่ นอกจากไม่ใส่ยกทรงแล้ว ยังไม่ใส่กางเกงในอีกด้วยนะ"

พูดจบลุงตัดหญ้าก็ถลกกระโปรงเมียผมขึ้นมา ให้เถ้าแก่เห็นหีเมียผมชัดๆ เต็มๆ ตา

เถ้าแก่ "โห หีน่าเย็ดมากเลย ถ้าลื้อเย็ดนังหนูนี่เสร็จแล้ว ขออั๊วเย็ดมั่งได้หรือป่าว ?" เมียผม ดิ้นทำท่าจะหนี ลุงตัดหญ้าก็จับเชือกเอาไว้ แล้วทุบท้องเมียผมจนหยุดดิ้น

เถ้าแก่ "ถึงขั้นต้องซ้อมกันขนาดนี้เลยเหรอ ?"

ลุงตัดหญ้า "ถ้าดื้อ ก็ต้องโดนลงโทษแบบนี้แหละ"

ลุงตัดหญ้า ถลกเสื้อเมียผมขึ้นไปบนเนินอก ให้เถ้าแก่เห็นเต้านมเปล่าเปลือยเต็มๆ จะจะ

เถ้าแก่ "โอ้ว...นมสวยมาก" พูดจบก็เอามือมาบีบขยำเต้านมเมียผมทันที

ลุงตัดหญ้าล็อกตัวเมียผมไว้ ดันหลังเมียผมให้หน้าอกแอ่นไปข้างหน้า เพื่อให้เถ้าแก่ขยำเต้านมเมียผมได้ถนัดมือ

ลุงตัดหญ้า "ถ้าผมเย็ดคุณดา เสร็จแล้ว ผมจะโทรเรียกเถ้าแก่ให้ตามไปเย็ดนะ เตรียมเงินค่าตัวไว้ด้วยล่ะ ราคาไม่แพง 1,000 บาทก็พอ ให้เวลา 2 ชม."

ลุงตัดหญ้า พาเมียผมออกจากร้านขายของชำ แล้วพาขึ้นรถ ขับตรงไปที่บ้านร้างหลังหมู่บ้านทันที ระหว่างทาง ผมขับมอเตอร์ไซต์ตามไปห่างๆ

ผมได้ยินลุงตัดหญ้าพูดว่า "วันนี้ หลังจากที่ผมเย็ดคุณดา จนหนำใจแล้ว ผมจะโทรเรียกเถ้าแก่ให้มาเย็ดหีคุณดา ต่อทันที คุณดา เตรียมตัวเป็นกะหรี่ขายหี หาเงินให้ผมเอาเงินค่าตัว คุณดา ไปใช้หนี้เงินกู้รายวันได้เลย"

เมียผม "ลุงทำแบบนี้ เหมือน ดา เป็นกะหรี่ขายหีเลยนะ"

ลุงตัดหญ้า "ใช่ครับ ขายหี หาเงินมาให้ผม เอาค่าหีคุณดาไปใช้หนี้ 5555"

เมื่อขับถึงบ้านร้าง ลุงก็จอดรถหลบข้างซอยเพื่อไม่ให้ใครสังเกตเห็น แล้วก็พาเมียผมลงมาจากรถ ผมเห็นลุงถอดเสื้อกล้าม ถอดกระโปรงเมียผมทิ้งไว้ในรถ แล้วมัดข้อมือเมียผมไพล่หลังไว้เหมือนเดิม

ลุงตัดหญ้าดึงปลายเส้นเชือกจากข้อมือเมียผม ลอดใต้หว่างขาเมียผม แล้วเอาเชือกดึงให้สูงขึ้น แทรกเข้าร่องหีเมียผม แล้วกระตุก   ๆๆ จนเมียผมร้อง "โอ๊ย...เจ็บหี"

ลุงตัดหญ้า ดึงเชือกจูงให้เมียผมเดินตาม แล้วหัวเราะสะใจเสียงดัง ในขณะที่เมียผมต้องเดินตามอย่างขัดขืนไมได้ เพราะเส้นเชือกรั้งร่องหีเธออยู่

ผมได้ยินเสียงลุงตัดหญ้าพูดว่า "แก้มัดให้แล้ว อย่าคิดหนีนะ แล้วนอนแผ่หลา กางแขน กางขา บนเตียง ลุงจะมัดข้อมือ มัดข้อเท้า คุณดา กับมุมเตียงเหมือนครั้งที่แล้ว แต่ครั้งนี้จะมัดเงื่อนตาย ไม่ให้คุณดา สะบัดหลุดเหมือนครั้งที่แล้วอีก"

ผมค่อยๆ เดินเข้าไปในบ้าน ไมให้มีเสียงดัง ลุงไม่ได้ปิดประตูห้อง ผมเห็นเมียผม ถูกมัดขึงพืดอยู่บนเตียง สภาพพร้อมถูกควยยัดหีเมื่อไหร่ก็ได้ แล้วแต่ลุงตัดหญ้าต้องการ

ผมถามเมียผมผ่านบลูทูธเบาๆ "ยอมให้ลุงเย็ดหีหรือป่าว ?"

เมียผม "ยังไม่รู้นะ ยังทำใจไม่ได้ แล้วแต่สถานการณ์ อาจต้องยอมให้ยัดควยเข้ารูหี อาจต้องยอมให้เย็ดนะ"

ผมได้ยินเมียผมตอบอย่างนั้น ควยผมแข็งโป๊กเลย มีอารมณ์เงี่ยนมากๆๆๆๆๆๆ

ผมเห็นลุงตัดหญ้า หยิบขวดเบียร์ขึ้นมา เอาปากขวดเบียร์มาจ่อที่รูหีเมียผม

เมียผม "ลุง จะทำอะไรน่ะ ซาดิสต์หรือไง ?"

ลุงตัดหญ้าไม่ตอบ แต่ยัดปากขวดเบียร์ใส่รูหีเมียผมทีละนิดๆๆ จนเมียผมร้องลั่น ตัวเกร็ง แอ่นเนินหีรับขวดเบียร์ที่ค่อยๆ ดันเข้าไป

ลุงตัดหญ้า "นี่คือการลงโทษ ที่คุณดา หนีผมไปครั้งที่แล้ว"

ลุงตัดหญ้าดันขวดเบียร์เข้าไปจนเกือบถึงคอขวด ยัดไม่เข้าแล้ว เมียผมร้องเจ็บๆๆๆ ตลอด

ลุงตัดหญ้า เอาอีกมือนึงไปบิดหัวนมเมียผม บิดไปมา เมียผมยิ่งร้องเจ็บเข้าไปใหญ่

ผมรีบถามเมียผมผ่านบลูทูธว่า "ดา ทนไหวหรือป่าว ? จะให้เข้าไปช่วยเลยมั๊ย ?"

เมียผมส่ายหน้าแล้วพูดว่า "ไม่ๆๆๆๆ"

ผมเห็นลุงตัดหญ้า ปล่อยมือจากขวดเบียร์ และ หัวนมเมียผม แล้วถอดกางเกงขึ้นคร่อมหน้าอกเมียผม แล้วเอาควยยัดปากเมียผม สั่งให้เมียผมดูดควยให้

ลุงตัดหญ้า ค่อยๆ เอื้อมมือมาจับขวดเบียร์ แล้วกระแทกเข้า-ออก ใส่รูหีเมียผมอย่างแรง ไม่ยั้ง จนเมียผมร้องคราง บอกถึงอาการ ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว

สักพัก ลุงตัดหญ้าตัวเกร็ง ทำท่าเหมือนน้ำควยจะแตก ลุงตัดหญ้าบอกให้เมียผมหยุดดูด แล้วดึงควยออกมาจากปากเมียผม

ลุงตัดหญ้า ดึงขวดเบียร์ออกจากรูหีเมียผม แล้วเอาหัวควยมาจ่อที่รูหีเมียผม ลุงตัดหญ้าแหวกร่องหีเมียผม แล้วเอาควยฟาดๆๆๆๆ ร่องหี ฟาดๆๆๆ เม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องคราง ลั่น สูดปาก ซี้ด...เสียงดัง เมียผม ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆๆ น้ำหีทะลัก

ในขณะที่ลุงตัดหญ้ายังไม่ทันเอาหัวควยยัดใส่รูหีเมียผม จากที่เสียวหัวควยอยู่แล้ว ก็เสียวจนทนไม่ไหว น้ำควยแตกทะลักใส่ร่องหีเมียผม

ลุงตัดหญ้าบอก "เสียวควยฉิบหาย...ไม่ไหวแล้วโว๊ย..."

ลุงตัดหญ้ายัดควยเข้ารูหีเมียผม ดันพรวดจนมิดดุ้น แล้วเสียบแข่คาไว้ หลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผม พร้อมๆ กับขยำเต้านมเมียผม ก้มลงมาดูดหัวนมเมียผม แล้วสักพักก็ฟุบนอนลงบนเต้านมเมียผม หมดแรงหลับไป

ผมเห็นลุงตัดหญ้าหลับคาอกเมียผมแล้ว ผมก็ค่อยๆ ย่องเข้าไปดู เห็นควยลุงตัดหญ้า เสียบคาอยู่ในรูหีเมียผม น้ำควย ลุงตัดหญ้าค่อยๆ ไหลออกมาจากรูหีเมียผมเรื่อยๆ ไหลย้อยเป็นทางไม่หยุด

ผมเห็นรูหีเมียผม ตอดรัด ขมิบดุ้นควยลุงตัดหญ้าที่เสียบคาแช่เอาไว้อยู่ไม่หยุด เป็นภาพที่ผมอยากเห็นมานานแล้ว ครั้งนี้ผมก็สมหวังจริงๆ ถึงแม้ว่าลุงตัดหญ้าจะแค่เสียบควยเข้าไปในรูหีเมียผม ไม่ทันได้กระแทกเข้า-ออก แต่ก็ทนเสียวไม่ไหว น้ำควยแตกในรูหีเมียผมซะเต็มที่

เมียผมบอกให้แก้มัดให้ เธอบอกว่า ยอมมากพอแล้ว ผมรีบแก้มัดให้ แล้วเมียผม ค่อยๆ พลิกตัวลุงตัดหญ้าให้ลงมานอนข้างๆ แล้วเมียผมก็รีบออกมาจากบ้านพร้อมผม เดินไปหยิบเสื้อกล้าม กับ กระโปรงในรถกระบะของลุงตัดหญ้า แล้วแต่งตัว ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซด์ผมกลับบ้านทันที

กลับมาถึงบ้าน เรา 2 คนเย็ดกันสุดมันส์กว่าครั้งไหน มีอารมณ์ทางเพศเต็มเปี่ยม ทั้งผมและเมียผม เสร็จพร้อมๆ กันตลอดทั้ง 3 ครั้ง จนผมและเมียผมหมดแรงหลับไปด้วยกันทั้งคู่ ตื่นมาอีกทีก็เช้าของอีกวัน

*** ฝันของผมก็เป็นจริง เมียผมก็เริ่มที่จะทำใจได้ แต่ก็ยังไม่อยากให้ใครมาเย็ดหีเธอแบบนี้อีก จนกว่าเธอจะพร้อม ***

*** ตื่นขึ้นมา เมียผมถามว่า ถ้าลุงตัดหญ้าจะเอาเธอไปขายหี ผมจะรับได้หรือไม่ ? ผมก็ตอบว่า รับได้ อยากให้เมียผมไปขายหี หาเงินให้ลุงตัดหญ้าเอาไปใช้หนี้จริงๆ ***

drof666

ถ้าระวังไม่ดีเมียได้หนีตามไปอยู่กับลุงแน่ๆ

Jonah MTS

ลุงแม่งไก่อ่อนจัง แต่อ่านก็เสียวมาก อยากให้ถึงตอนพาไปขายจัง

dopant

สุดยอดผัวแต่เจอคนไก่อ่อน ไม่ทันไรก็แต่สะแล้ว ::Foo::

kaznuri01

ผัวเมียคู่นี้ถลำลึกเข้าไปเรื่อยๆเลยแฮะ โดยเฉพาะผัวนี้ก็สุดยอดคนโครตๆๆๆดีเลย ใช้อารมณ์ความใคร่ของตัวเองเป็นที่ตั้ง
ยอมถึงขนาดให้เมียตัวเองไปเป็นกระหรี่ขายหี เพื่อหาเงินให้ลุงตัดหญ้าเอาไปใช้หนี้นี้นะ ::Hunger::
ลุงตัดหญ้ามีแต่ได้กับได้งานนี้ 55+
ติดตามต่อไปผัวเมียคู่นี้จะชีวิตกันต่อแบบไหน  ::Horror::

artherox

ถ้าคราวนี้ลุงตัดหญ้าไม่เอะใจซักนิดว่าอาจจะมีคนมาช่วยนี่ แปลว่าไม่มีสมองจริงๆนะลุงเนี่ย

carpenterdnon

เมียมีอนาคตแล้ว อนาคตกะหรี่แน่นอน

swss2511

pongsan

ชักฉุดไม่อยู่!...ได้ลุงฯเป็นผัวแล้วยังจะข้ามไปเป็น กระหรี่ ::Horror::   หาเงินให้ผัวใหม่   ผัวเก่าระวัง!....เมียจะกู่ไม่กลับ! ::Ajark::

manunited68

โธ่ลุง ท่าดีทีเหลว ไหวถึงเร็วขนาดนั้น

Sir-Worst

ยอมแค่ให้เป็นเมียลุงก็พอแล้วนะ ไม่น่ายอมให้ไปขายหาเงินเลย มันเยอะเกินไปเหมือนว่าไม่ได้รักกันจริงๆ