ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดร.มิกะ ตอนที่ 2 ซีรี่ส์ เกาะวิจัยลับปลุกชีพไวรัสพันธุ์สยอง

เริ่มโดย worming, เมษายน 02, 2020, 07:45:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ อิอิ
https://fictionlog.co/b/5e80ddf08adf17001a0d8930
กติกาคล้ายๆ เพื่อนนักแต่งหลายๆ ทั่นนะครับ คือลงความเห็นสั้นๆ ก่อน พออ่านจบค่อยตามไปแก้ไข ส่วนเพื่อนคนไหนลืมตามไปแก้ข้อความก็ตัวใครตัวมันนะครับ 555 (แอดมินเวปนี้โหดมา ขอบอก)

เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่าน​ แนะนำให้อ่านมุมมองของผู้หมวดเดซี่ในตอนแรกก่อนนะครับ แล้วค่อยอ่านตามลำดับมาเรื่อยๆ ครับ​  อิอิ
มุมมองหมวดเดซี่ ตอนที่ 1​ https://xonly8.com/index.php?topic=229116.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=229180.0

ต่อจากตอนที่แล้ว
........................
.............
....

ฉัน "ปล่อยฉันนะ แกจะพาฉันไปไหน หยุดนะ อ๊ารร... หมวดเดซี่..อู๊..อื้ม..อื้อๆๆๆ"

แล้วไอ้ตัวยักษ์มันก็จับหน้าฉันเงยขึ้นก่อนที่จะมีควยปลอมยัดเข้ามาในปากฉัน ฉันพยายามดิ้นขัดขืนแต่ก็ไร้ประโยชน์ แล้วก็เหมือนมีควยปลอมสองดุ้นกำลังแทรกเข้าไปทั้งในรูหีและรูตูดฉันอยู่ สัมผัสมันเหมือนของจริงมาก ไม่นะ เหมือนมันจะมีเม็ดอะไรรอบๆ ดุ้นนั้นด้วย พอมันดันเข้าไปลึกสุดมันก็เริ่มซอยเข้าออก แล้วก็เหมือนมีจะอะไรมาแปะที่แตดฉันและที่หัวนมทั้งสองข้าง แถมมันยังสั่นได้อีกด้วย แล้วฝานั้นก็ปิดลง.... และกล่องก็เหมือนกำลังโดนยกไปที่ไหนก็ไม่รู้...
........................
.................
...........

ฉัน "อู้ๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อู้ๆๆๆ" ฉันอยู่ในสภาพแบบนี้ไม่ถึงสิบนาที ฉันก็ตัวกระตุกไปสี่ห้ารอบแล้ว ไม่นะ โดนควยปลอมทั้งที่หีที่ตูดและที่ปากยังไม่พอ ยังโดนไข่สั่นแปะไว้ที่แตดและหัวนมอีก นี่ถ้าฉันตัวกระตุกอีกฉันคงสลบไปแน่ๆ แล้วฉันก็ตัวกระตุกอีกสองสามทีก่อนที่ฉันจะสลบไป
.......
..............
.......
.....
....
....

ฉัน "อู้ๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อู้ๆๆๆ" ฉันฟื้นขึ้นมาในความมืดจากที่ปิดตา แต่ก็ยังโดนสามควยกระหน่ำทั้งสามรูและไข่สั่นทั้งสามจุดก็ยังสั่นอยู่ ไม่รู้ว่าฉันตัวกระตุกไปกี่รอบแล้ว ซึ่งตอนนี้ฉันก็ตัวกระตุกอยู่ แล้วฉันก็สลบไปอีก
.......
...........
.......
...
........
.....

ฉัน "อู้ๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อู้ๆๆๆ"

ฉันฟื้นขึ้นมาอีกครั้งด้วยความเสียวอย่างมากแต่ตัวยังไม่กระตุก แต่คราวนี้ควยทั้งสามกลับแช่ในหีตูดและปากฉันไว้เฉยๆ และไข่สั่นทั้งสามจุดก็หยุดสั่น ไม่รู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับเครื่องนี้หรือป่าว แต่พอสักพักความเสียวฉันก็ลดลง แล้วควยทั้งสามและไข่สั่นก็เริ่มทำงานจนฉันเสียวขึ้นมากอีกครั้ง เครื่องมันทำงานไปเรื่อยๆ จนฉันเสียวเกือบจะตัวกระตุกน้ำแตกอยู่แล้ว แต่เครื่องมันก็หยุดไปซะเฉยๆ ไม่นะ ทำไมมันไม่ทำงานจนฉันน้ำแตกไปเลยล่ะ พอหยุดซักพักความเสียวฉันก็ลดลงแล้วเครื่องก็ทำงานอีกจนฉันเสียวเกือบจะตัวกระตุกอีกเครื่องก็หยุดอีก เป็นแบบนี้อีกสี่ห้ารอบจนฉันกระวนกระวาย อยากให้เครื่องมันทำๆ ให้ฉันเสร็จๆ ไปซะที ตอนนี้ฉันรู้สึกหงุดหงิดมากไม่รู้จะทำยังไง ฉันจึงพยายามใช้ปากดูดควยปลอมแล้วก็พยายามขยับเอวให้หีมันเสียดสีกับควยปลอมเอง แต่พอฉันเริ่มขยับดูดก็มีกระแสไฟฟ้าจากไข่สั่นทั้งสามออกมาที่แตดกับหัวนมฉัน ฉันรู้สึกเจ็บมากเหมือนกล้ามเนื้อส่วนนั้นมันเกร็งอย่างแรง ฉันจึงต้องหยุดดูดและหยุดขยับไป ไม่นะ นอกจากจะไม่ทำให้ฉันเสร็จแล้ว มันยังไม่ให้ฉันทำให้ตัวเองเสร็จอีกหรือเนี่ย แล้วสักพักเครื่องก็ทำงานอีก ฉันก็เสียวขึ้นอีกจนเกือบจะตัวกระตุกเครื่องก็หยุดทำงาน และเป็นแบบนี้อีกสามสี่รอบ ตอนนี้ฉันหงุดหงิดกระวนกระวายแทบจะบ้าอยู่แล้ว แล้วเครื่องก็ทำงานอีก ฉันรู้สึกว่าเครื่องมันทำงานรุนแรงขึ้นทั้งควยปลอมทั้งไข่สั่น ฉันได้แต่วิงวรว่าอย่าได้หยุดกระทันหันอีกเลย แล้วมันก็ทำงานคนฉันเสร็จจนได้ซึ่งฉันเสร็จแรงมากอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน เหมือนมันสะสมทับถมไว้มากมายแล้วโดนปลดปล่อย ฉันปลดปล่อยร่างกายของฉันไปด้วยความเสียวปนความสุขโดยที่ไอ้เครื่องนี้ก็ทำงานอยู่อย่างเต็มที่ทั้งควยปลอมที่ชักเข้าชักออกและไข่สั่นที่สั่นอย่างแรง แล้วฉันก็สลบไปอีก
.........
............
.......
.........
....

ฉัน "อื้อๆๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อู้ๆๆๆ"

ฉันรู้สึกตัวอีกครั้งเพราะว่าฉันรู้สึกเสียวมาก แต่จะเสร็จก็ไม่เสร็จ ตอนใกล้จะเสร็จไอ้เครื่องบ้านี้ก็ดันหยุดทำงานพร้อมๆ กัน พอฉันจะขยับเองมันก็ปล่อยไฟฟ้าช็อตฉันอีก ทำให้ฉันงุ่นง่านกับการที่สะสมความเสียวไว้เป็นอย่างมากแต่ไม่ได้ปลดปล่อยซะที พอความเสียวของฉันเริ่มลดลง มันก็ขยับเร็วและสั่นแรงจนฉันเสียวขึ้นมาอีก พอฉันเกือบจะเสร็จมันก็หยุดอีก มันวนอยู่แบบนี้อีกสามสี่ครั้งมันก็เร่งเครื่องจนฉันเสร็จอย่างแรงแล้วฉันก็สลบไปอีก แล้วไอ้เครื่องนี้ก็ทำแบบนี้กับฉันอีกสามสี่รอบ

............................

ฉัน "อื้อๆๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ"

นี่น่าจะรอบที่ห้าแล้วสินะที่ไอ้เครื่องบ้างนี่แกล้งฉันแบบนี้ กว่ามันจะปล่อยให้ฉันเสร็จได้มันก็แกล้งให้ฉันค้างสิบกว่ารอบ พอรอบที่มันจะให้ฉันเสร็จมันก็เร่งเครื่องเร็วและแรงกว่าปกติจนฉันเสร็จตัวกระตุกแรงอย่างมากอีก และรอบนี้ฉันก็โดนมันปล่อยให้ฉันค้างเก้ารอบแล้ว รอบต่อไปฉันคงจะได้เสร็จซะที แล้วไอ้เครื่องนี้ก็เริ่มเร่งเครื่องทั้งเร็วและแรงกว่าปกติ ฉันเริ่มรู้สึกดีใจที่จะได้เสร็จซะที ตอนนี้ฉันงุ่นง่านไปหมดไม่รู้จะเป็นยังไงแล้ว ไม่รู้ฉันจะติดอยู่ในนี้อีกนานเท่าไหร่ แต่ตอนนี้ฉันก็สำเร็จความใคร่ก่อนล่ะกัน

เสียง "ตู้ม!!! ครืด!!! ปังๆๆๆๆ"

ฉัน "อู้ๆๆๆ อื้อๆๆๆๆ อู้ๆๆๆ" ไม่นะ นี่เกิดอะไรขึ้น ฉันรู้สึกเหมือนกล่องที่ขังฉันอยู่จะโดนกระแทกอย่างแรงแล้วก็ร่วงไถลลงพื้น แล้วก็มีเสียงปืนดังขึ้นอีกหลายนัด แต่ไอ้เครื่องนี้ก็ยังทำงานอยู่ทั้งควยที่หีปากตูดและทั้งไข่สั่นที่แตดและที่หัวนม

ผู้ชาย "เร็วๆๆๆๆ รีบดึงกล่องนี้ขึ้นรถก่อนที่มันจะลุกขึ้นมาไล่กัดพวกเรา" อ๊ะ นี่มีคนมาช่วยเราจริงๆ หรอเนี่ย ฉันจะรอดแล้วขอบคุณสวรรค์ แล้วก็เสียงเหมือนกล่องโดนยกขึ้นรถ

ผู้ชาย1 "เหมือนจะมีคนอยู่ในกล่องนะครับ ให้ผมเปิดกล่องไหมครับจ่า"

ผู้ชาย2 "ใช่จริงๆ ด้วย งั้นเราช่วยกันงัดฝาอันออกเร็ว"

ผู้ชาย1+3 "ครับผม" แล้วก็เหมือนมีคนช่วยกันงัดฝากล่องบ้านี่ ส่วนฉันก็กำลังโดนทั้งควยปลอมทั้งไข่สั่นเร่งเครื่องจนเกือบจะถึงจุดสุดยอดแล้ว ไม่นะ ฉันกำลังจะถึงจุดสุดยอดแล้ว....

เสียง "ฟืด....(เสียงเปิดฝากล่อง)..อุ๊ๆๆๆๆๆ...อื้อๆๆๆๆ ...(เสียงเบาๆ)" เสียงฝากล่องกำลังเปิดออก ไอน้ำบางๆ พุ่งออกจากในกล่อง ไม่นะ พอฉันได้ยินเสียงฝากล่องเปิดออกฉันก็ถึงจุดสุดยอดพอดี แล้วก็เป็นการถึงจุดสุดยอดจากการสะสมความเสียวจำนวนมากอีกด้วย จึงทำให้ฉันกระตุกทั้งแรงขึ้นทั้งนานขึ้นอีก ไม่นะ ไอ้ควยปลอมทั้งสามก็ยังกระหน่ำซอยแถมไอ้ไข่สั่นที่แตดและที่หัวนมก็สั่นอย่างแรงอีก อื้อ!!!

ผู้ชาย 1 "เหมือนมีเสียงอะไรแปลกๆ ในนั้นครับจ่า" จะเสียงอะไรล่ะ ก็เสียงควยปลอมกำลังเย็ดฉันทั้งสามรูอยู่หน่ะสิ แต่ ไม่นะ งั้นทั้งสามคนก็อาจจะเห็นฉันในสภาพนี้ได้นะสิ สภาพที่ฉันกำลังถึงจุดสุดยอดตัวกระตุกอยู่แถมโดนควยปลอมกระหน่ำซอยทั้งสามรู ไม่นะ พอฉันเริ่มได้สติฉันก็เริ่มอายขึ้นมาทันทีที่กำลังจะโดนผู้ชายเห็นฉันในสภาพที่น่าอายแบบนี้

ผู้ชาย 2 "งั้นระวังตัวด้วยผู้หมู่"

ผู้ชาย1 "ควันเริ่มจางแล้วครับจ่า จะ...จะจ่า รีบมาดูนี่ครับ" ไม่นะ อย่าเข้ามาดูฉันในสภาพน่าอายแบบนี้นะ ฉันทั้งรู้สึกเสียวและรู้สึกอายมากที่จะต้องมีคนมาเห็นฉันในสภาพแบบนี้ ตอนนี้ฉันก็ยังคงตัวกระตุกทั้งๆ ที่เครื่องบ้านี้ก็กำลังเร่งเครื่องอย่างเต็มที่

ผู้ชาย 2 "เหมือนจะยังมีชีวิตอยู่ คุณผู้หญิงครับ ทำใจดีๆ ไว้นะครับ ฮึ้ย ไอ้เครื่องบ้านี่ปิดสวิตตรงไหนวะ" ผู้ชายเหมือนจะเป็นทหารพูดกับฉัน ไม่นะ นี่เค้าต้องเห็นฉันในสภาพนี่แน่ๆ เลย แล้วฉันจะกล้ามองหน้าพวกเค้าได้ยังไงเนี่ย ไม่นะ ฉันรู้สึกว่าตัวฉันกระตุกแรงขึ้นอีกเมื่อรู้ว่าโดนมองโดยที่ฉันอยู่ในสภาพที่น่าอายแบบนี้

ผู้ชาย 2 "ปุ่มนี้ ปุ่มนี้ ไม่สิ ต้องปุ่มนี้ โอเค หยุดทำงานซะที" อ๊ะ รู้สึกว่าเครื่องจะหยุดทำงานแล้ว เหลือแต่ไข่สั่นทั้งสามที่ยังคงสั่นอยู่ และตัวฉันก็ยังคงกระตุกอยู่

ผู้ชาย 2 "พวกเราช่วยกันปลอดที่ล็อคข้อมือกับข้อเท้าออกเร็ว จะได้นำตัวคุณผู้หญิงออกมาจากไอ้เครื่องบ้านี่" แล้วพวกทหารก็ช่วยกันปลอดที่ล็อคข้อมือกับข้อเท้าฉันออก แต่ก็เหมือนจะลำบากเหมือนกันเพราะที่ล็อคต่างๆ ก็เป็นเหล็กค่อนข้างหนา ทหารทั้งสามช่วยกันปลดพันธนาการออกจากฉัน ส่วนฉันก็ตัวกระตุกสักพักจึงหยุดกระตุกไป

ผู้ชาย 3 "จ่า ผมปลอดข้อมือข้างนึงออกแล้ว กับเอาที่ปากออกได้แล้วครับ" แล้วทหารก็พยายามเอาดุ้นที่เสียบคาปากฉันออกได้ ฉันก็รู้สึกหายเมื่อยปากเลยทีเดียว แล้วเค้าก็เอาผ้าปิดตาออกให้ด้วย ตอนนี้ฉันเห็นทหาร 3 คน กำลังมะรุมมะตุ้มช่วยปลดฉันออกจากไอ้เครื่องบ้านี้อยู่

ฉัน "อ้ารรรร์ แค๊กๆๆๆ ขอบคุณทุกคนมาก ที่ช่วยฉันไว้นะ อาร์ อืม..."

ผู้ชาย 1 "จ่า เหมือนจะมีอีกดุ้นโผล่ออกมานะครับ" ทหารคนนึงพูดขึ้นระหว่างที่จ่าพยายามปลดตัวล็อคที่เอวฉันอยู่

จ่า "ไม่สิ ฉันกดปุ่มให้มันหยุดทำงานแล้วนี่" แล้วทหารอีกคนก็ดึงไข่สั่นทั้งสามออก ฉันรู้สึกสบายหัวนมกับสบายแตดขึ้นเป็นอย่างมาก แต่เอ๊ะ ทำไมถึงมีอีกดุ้นโผล่มาล่ะ แล้วดุ้นนั้นก็เลื่อนไปอยู่ตรงกลางที่ระหว่างดุ้นที่เสียบรูหีกับรูตูดฉันอยู่ แต่เหมือนมันกำลังเลื่อนจ่อไปที่รูหีฉันนะ

จ่า "ไม่ๆๆๆ ทุกคนช่วยกันปลดคุณผู้หญิงออกให้เร็วที่สุด" ไม่นะ ไอ้ดุ้นนั้นกำลังมุดเบียดอีกดุ้นที่กำลังเสียบคาหีฉันอยู่ ส่วนดุ้นที่เสียบคาหีฉันก็เหมือนจะยกถ่างขึ้นข้างบนเพื่อที่จะให้อีกดุ้นมุดเข้าไปในหีฉันได้ง่ายขึ้น

ฉัน "ไม่นะ ช่วยฉันออกไปที เร็วเข้า อาร์..." แล้วควยที่รูตูดก็เริ่มซอย ส่วนไอ้ดุ้นที่2ที่จะมุดเข้ารูหีก็ดันที่ปากรูอยู่ เหมือนมันพยายามดันเข้าไปแต่ยังเข้าไม่ได้ ตัวล็อกที่เอวก็ยังปลดไม่ออก ทำให้ฉันยังขยับตัวหนีไม่ได้ ไม่นะ ฉันต้องออกไปจากตรงนี้ให้ได้ก่อนที่ไอ้ดุ้นนั้นจะยัดเข้ามาในหีฉันเพิ่มอีกดุ้นนึง

ทหาร1 "ปลดล็อคที่ขาทั้งสองได้แล้วครับ เหลือที่แขนข้างนึงกับที่เอวครับ" ขาทั้งสองข้างของฉันถูกปลดออกแล้ว ทำให้รู้สึกหายเมื่อยที่ขา แต่ไม่นะ ไอ้ดุ้นที่สองเกือบจะมุดเข้ามาในหีฉันได้แล้ว

จ่า "ทำไมตัวล็อคที่เอวปลดยากจังวะ" เร็วๆ เข้าจ่า ฉันกำลังจะโดนสองควยในหีแล้วนะ อาร์ ตูดก็โดนซอยอยู่นั่นแหล่ะ

ทหาร 1 "จ่าครับ มีแท่งอะไรไม่รู้ครับ กำลังเลื่อนออกมา 2 แท่ง ที่ปลายแท่งเป็นเหมือนที่หนีบและมีเข็มอยู่ 2 เล่มครับ"

ฉัน "อารรซซ์ จ่าคะ เร็วๆ เข้าค่ะ มันเกือบจะมุดเข้าไปได้แล้ว.... อ๊ารรซซซ์" ไม่นะ ไอ้ดุ้นที่สองมันดันหัวของมันเข้ามาได้สำเร็จแล้ว

จ่า "เกือบได้แล้วครับคุณผู้หญิง อดทนอีกนิดเดียวครับ" ไอ้ดุ้นที่สองมันค่อยๆ เบียดดุ้นเดิมเข้ามาเลื่อยๆ แล้ว เร็วๆ เข้าสิจ่า

หมู่ "ตัวล็อคที่แขนถูกปลดออกหมดแล้วครับ แต่มีแท่งเหล็กแปลกๆ กำลังเคลื่อนที่ไปที่หน้าอกคุณผู้หญิงนะครับ" แล้วก็เหมือนมีแท่งอะไรเลื่อนมาโดนเต้านมฉันทั้งสองข้าง เหมือนพยายามเลื่อนไปที่หัวนมฉัน แต่มือฉันโดนปลดไปแล้ว ตัวฉันจึงดันขึ้นทำให้ไอ้ที่หนีบปลายแท่งนั่นหาหัวนมฉันไม่เจอ ไม่นะ เหมือนที่หนีบจะมีเข็มติดมาด้วย 2 เล่มโดยมีกลไกแปลกๆ ติดอยู่ แต่ตอนนี้ไอ้ดุ้นที่สองมันกำลังเบียดเสียดควยดุ้นแรกได้เกือบครึ่งลำแล้ว ส่วนไอ้ดุ้นที่ตูดก็ยังกระหน่ำซอยอยู่อย่างงั้น

จ่า "ปลดล็อกที่เอวได้แล้วครับคุณผู้หญิง รีบดึงคุณผู้หญิงออกไปเร็ว" แล้วทหารก็ช่วยกันดึงตัวฉันออกมาจากไอ้กล่องบ้านั่นได้สำเร็จ โดยที่ไอ้ดุ้นที่สองกำลังมุดเบียดดุ้นแรกเข้าไปได้ครึ่งลำ

ฉัน "ขอบคุณทุกคนมากที่ช่วยชีวิตฉันไว้ ไม่งั้นฉันคงแย่แน่ๆ เลย" ฉันพูดขอบคุณทหารทุกคนที่ช่วยฉันไว้ ตอนนี้ฉันเหมือนอยู่บนรถทหารน่าจะขนาด 6 ล้อ มีอาวุธและเสบียงจำนวนมากพอสมควร

จ่า "เป็นหน้าที่อยู่แล้วครับ ผมจ่าสิบเอกจอห์นครับ คุณผู้หญิง...?"

ฉัน "ฉันด็อกเตอร์มิกะ ค่ะ เป็นนักวิจัยประจำแลป C" แล้วก็มีทหารเอาผ้ามาคลุมตัวฉันไว้

ฉันกับทหารก็คุยกันสักพักผู้หมู่ก็หยิบขนมปังกับน้ำดื่มให้ฉัน ฉันก็กินด้วยความหิวกระหาย แต่ระหว่างที่คุยไปกินไป ฉันก็หันไปดูกล่องที่ฉันโดนจับขังทรมาณมา ฉันถึงกับหน้าเสียเมื่อเห็นดุ้นทั้งสามที่กำลังทำงานพร้อมๆ กัน นี่ถ้าฉันอยู่ในนั้นนานกว่านี้ล่ะก็ ฉันคงโดนสองควยในหีและอีกควยในตูดอย่างแน่นอน และสิ่งที่ทำให้ฉันถึงกับหน้าชาเมื่อเห็นไอ้แท่งกล 2 แท่ง กำลังเลื่อนปลายมันไปที่ตำแหน่งที่ควรจะเป็นหัวนมฉัน ที่ปลายแท่งเป็นที่หนีบหัวนมและมีเข็มอีก 2 เล่ม พร้อมกับกลไกแปลกๆ ติดอยู่ ตอนนี้เหมือนมันกำลังทำงานอยู่และกำลังหนีบอะไรซักอย่างอยู่ ซึ่งถ้าฉันยังไม่หลุดออกจากตรงนั้นก็คงจะเป็นหัวนมของฉันสินะ และสิ่งที่ทำให้ฉันหน้าชาคือกลไกนั่นมันทำให้เข็มทั้งสองเสียบเข้าไปในตำแหน่งที่เป็นหัวนม เข็มอันนึงเสียบแนวขวาง ส่วนเข็มอีกอันนึงเสียบเป็นแนวตั้ง ไม่นะ ถ้าฉันยังติดอยู่ตรงนั้น เข็มทั้งสองนั่นจะต้องแทงทะลุหัวนมของฉันอย่างแน่นอน แล้วซักพักก็มีแท่งกลอันที่สามโผล่ขึ้นมา มันเลื่อนปลายมันไปที่บริเวณแถวๆ ควยทั้งสามที่กำลังซอยลมอยู่ และที่ปลายอันนั้นก็มีเข็ม 2 เล่มและก็มีกลไกแบบเดียวกันกับสองอันแรก มันกำลังเลื่อนขึ้นมาที่ตำแหน่งที่ควรจะเป็นแตดฉัน ฉันทนดูไม่ไหวจึงผลักไอ้กล่องบ้านี่ลงจากรถไป

ฉัน "จ่า นี่มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่คะ"

จ่าจอห์น "ผมก็ไม่ทราบครับ พอเครื่องบินขนส่งมาถึง เราก็เห็นฝูงค้างคาวบินไปบินมา แต่ก็ไม่ได้สนใจ ผมกับทีมที่กำลังจะมาเปลี่ยนเวรก็ต่างแยกย้ายกันทำหน้าที่ ผู้หมวดสั่งให้ทีมผมเอาเสบียงมาที่ศูนย์อาหารก่อนที่จะเอาอาวุธไปเก็บที่ศูนย์บัญชาการ พอเราลงของได้ซักพักก็เสียงวิทยุให้อพยพด่วน แล้วก็มีเสียงปืนและเสียงระเบิดมาจากทางศูนย์วิจัยหลัก พวกผมจึงรีบขับรถไปดูก็เห็นผู้คนเสียสติวิ่งไล่กัดกันเอง ทหารก็ใช้ปืนยิงบ้าง ใช้ระเบิดบ้างแต่พวกนั้นก็ยังลุกขึ้นเดินต่อได้ พวกผมจึงได้ขับรถออกมาเพื่อหาทางเอาชีวิตรอดไว้ก่อนนี่แหล่ะครับ"

ฉัน "คงเป็นเพราะไวรัสนั่นล่ะสิ ไวรัสนั่นใช้ได้ผลจริงๆ หรอเนี่ย"

จ่าจอห์น "ไวรัสอะไรครับ ที่นี่ทดลองอะไรกันแน่ครับด็อกเตอร์"

ฉัน "ฉันก็ไม่รู้จุดประสงค์ของโครงการนี้นะ ฉันรู้แค่ที่นี่กำลังหาวิธีชุบชีวิตคนตายให้ฟื้นคืนชีพให้ได้ แต่ไม่รู้เจ้าของโครงการจะเอาไปทำอะไร เค้าอ้างว่าเค้าจะนำไปใช้ชุบชีวิตคนรักของเค้า"

จ่าจอห์น "ชุบชีวิตคนตาย ถ้าทำได้ก็ถือว่าเป็นเรื่องใหม่ของโลกเลยนะครับ"

ฉัน "เมื่อไม่นานมานี้ เราชุบชีวิตคนตายได้คนนึง เป็นหญิงอายุประมาณ 40 ปี แต่ก็เหมือนคนไม่มีสติ เหมือนสมองขาดอากาศมานานมาก ชอบคลุ้มคลั่งบ่อยๆ ตอนนี้โดนจับขังอยู่ Lab ลับสุดยอด ติดกับภูเขาด้านหลัง ส่วนที่ไวรัสหลุดออกมา เราต้องสืบให้ได้ว่าไวรัสหลุดออกมาได้ยังไง"

จ่าจอห์น "แล้วเราจะสืบยังไง  
ฉัน "จ่ามีโทรศัพท์ไหมคะ"

...........

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ  https://xonly8.com/index.php?topic=229218.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

biggiggog

ด๊อกเตอร์เกือบโดน2อันรูเดียวแล้วมั้ยหล่ะ
เกือบไปแล้ว
ขอบคุณครับ

Rachata Dheva

ช้าอีกนิด ดร.มิกะ อาจจะติดใจไม่อยากออกจากกล่องก็ได้นะเนี่ยยย  ::DookDig::

preneko

freedom

songsak

ดีนะพวกทหารช่วย ดร.มิกะได้ทัน ไม่งั้นละก็ยับแน่ๆ ดร.มิกะ

khokkhan

Raikiri

poster007

haelonn

jingjing199212

นั่นมันกล่องฆ่าคนแน่ ไม่ได้ให้เสียวเลย มีเป็นเข็มแทงแบบนี้