ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoumoto Hatsumi] Two Friends เพื่อนกันตลอดไป 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2020, 11:58:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

praween-on.rattanajongkia

wateya

ใจเย็นๆ เด็กลองของกันทั้งคู่

ดูแล้วสงสารความสัมพันธ์ของ 2 คนนี้ยังไม่รุ้

Dark-Gaim

จับครั้งเดียวไม่มีจริงแน่ๆ 55555 
ตอนเด็กก็มีสนิทแบนี้ แต่โดนไม่ได้นะ โดนแล้วโดนตบกลับอย่างเดียว

ไม่น่าเชื่อคำโปรยท่านเลยนะ หมดกันความฟินๆ 555

kaitama

ไปเลยเลยลูกก้าวข้ามความเป็นเด็กไปสู่ความเป็นผู้ให้ได้เลยทาเคชิ ::Fighto::
หักมุมซะงั้งยังไงเด็กก็คือเด็กอยู่วันยังค่ำโดน NTR ไปซะ!! ::Doubt::

nekki

ดูแนวรักใส่ๆ แต่ดูแนวคนแปลแล้วมีปวดตับแน่นอน

เอออยากน้อยก็ได้เปิดซิงหญิงนะคิดในแง่ดี...

jarabaman

ครั้งเดียวไม่มีจริงในโลกของdojinครับ 5555

ทำไมตอนหน้ามันไปสายดาร์คซะแล้ว ไม่น้าาาา

makimaki55

การเล่นแบบใหม่ของเพื่อนสินะ เห็นตอนต่อไปละมันไม่ใสเลย

jirasakgolf7

ยกเดียวไม่มีจริง ต่ำ ๆ ก็ 2 ยกแหละ ตอนจบอาจลองที่สระน้ำกัน

ครั้งแรก แตกใน ติดใจ แถมพี่ชายในโหมดรู้มากมาอีก นี่มันใสระดับเหล้าขาวเลยทีเดียว

ratpracha

อยากรู้อยากลองแบบนี้จัดกันตามระเบียบ

หืมตอนหน้านี่ยังไงเนี่ย พี่ชายรู้แล้วเอามาอ้างเครมนางเอกหรอ เหมือนมีฟาดด้วยรอติดตามครับ

siwapol55

เด็กสมัยนี้ พัมนาไปกันไวจริงๆ แปปๆจะได้กันอยู่แล้ว
ขอบคุณมากครับ
รู้สึกสังหรณ์ใจไม่ดีกับพี่ชายเลย ไม่รู้ว่าตอนหน้าจะทำอะไรไปบ้าง

ธัชธรรม คงมี

เปิดเเนวมารักใสๆ​ สไตล์เด็กๆ​ ตอนจบมันต้องมีอะไรดาร์คๆเน่ๆ

akasaboy

จบแบบได้เป็นแฟนกันไปจนโตครับ

เชร็ดดด โหดมากตอนต่อไป
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย