ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบเก้า

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 05, 2020, 01:19:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekplaywalk

กำพล

สาอยากลองเป็นเด็กเสี่ยแล้วจะโดนเสี่ยปี้ไหม คงไม่รอดเสี่ยแบงค์แน่

txxt30

อ้าว จะจบแล้วเหรอเสียดายจัง ยังมีขวัญอีกคนนะยังไม่ได้เปิดเลย

milan

หลายๆคนคงเข้าใจผิด จขกท บอกว่าจะเขียนให้จบตามโหวต ไม่น่าจะใช่เขียนให้จบเรื่องนะ

แต่ก็อยากให้เก็บเอาเรื่องเก่าของขวัญมาปัดฝุ่นซะหน่อย หรือถ้าจะเอาขวัญมาเรื่องนี้น่าจะต้องโยงเรื่องดีๆ เพราะเรื่องเก่าขวัญโดนสร้อยทำให้ร่าน แต่เรื่องนี้กลับโดนเศษวิญญาณสิง ต้องผูกเรื่องดีๆไม่งั้นคนอ่านเรื่องเก่ามาจะงงกับไทม์ไลน์ได้

biggiggog

แล้วน้องขวัญจะต้องทนอีกนานแค่ไหน
ให้ปลดปล่อยบ้างก็ดีนะครับ
ขอบคุณครับ

Nobita Nobituta

สาจะจัดเต็มกับแบงค์ขนาดไหน ทิ้งทวนวันสุดท้ายน่าจะจัดสุดเลย

nananews

miikaell

nui06

ขวัญมาเป็นเมียแบงค์อีกคนเถอะ...อีกอย่างแก้วคือใคร

Montakan

::HeyHey::จะมีเมียมาไห้เชือดไหม่อีกแล้ว

rangsitboyyy

Panudet

ขวัญเข้าหอไม่ได้ ขวัญต้องหาคนไปช่วยแน่นอนเลย หรือว่าจะเเป็นน้องขุน ขวัญสู้ๆ พยายามเข้านะครับ

solid17

tarnmbg

ถ้าสาจะยั่ขนาดนี้ ลุ้นกับขวัญจะได้เข้าร่วมวงกับสาวๆด้วยมั้ย

@unn

หักมุม...นึกว่าจะสลับร่าง แล้วแบ้งโดนสาเอาซะแล้ว
ขวัญดูท่าน่าจะเสร็จแบงอีกคน