ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch. 1 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ตอนที่ 1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 06, 2020, 06:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

แบบนี้ดิที่ต้องการสาวหม้ายที่เว้นจากการมีsexเจอเด็กหนุ่มพร้อมกระซวกจะเหลืออะไรไม่ต้องมีการntrด้วย win win ทั้งคู่ ::Thankyou::
***พระเอกนี่ก็นะอีหยังวะเอาเค้าแล้วเทซะงั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

ab123ab123

งานเข้าละเห้ย 5555แก้ตัวไงละทีนี้

จบแบบแฮปปี้เอน พ่อแม่ลูกกะดีนิ 5555

Tee001

คิดว่าตอนจบ นางเด็กคงจับเด็กหนุ่มทำสามีแหงๆ

เดาไม่มีผิด ครอบครัวสุขสันต์หรรษา555

cloudser

::HeyHey:: แม่ม้ายกับไอ้หนุ่มแอบหื่น. สงสัยที่ไอ้หนุ่มมาทานข้าวทุกวันคงมาแอบดูสาวอาบน้ำ สุดท้ายแจ็คพ๊อตแต่เจอของดี ม้ายสาวดันคิดกับไอ้หนุ่ม พอโดนจับได้ก็ลงโทษเพื่อให้ไอ้หนุ่มหื่นแตกจับนางกด แม่จ๋า สงสัยอีหนูจะได้พ่อใหม่555

= ความเกือบแตก แต่ไอ้หนุ่มได้แตก555 ดีใจด้วยอีหนูได้พ่อใหม่ พอไอ้หนุ่มบอกจะไม่มาอีกแล้ว แม่สาวก็เอาของกินมาล่อสงสัยจะตบท้ายด้วยของหวาน สุดท้ายเดาว่าคงจะกินของหวานหลังกินข้าวกันบ่อยๆ

ninepeeza281

เอาล่ะสิ จะแก้ตัวกับลูกยังไง

จะกินแกงกะกรี่หรือกินอะไรกันแน่

srzce

ฝัวก็ไม่อยู่แล้วผ่านได้
เจอเด็กหนุ่มที่คิดไว้แบบนี้อย่าเสียเทียว ลงโทษยาว

เชื้อเชิญแบบนี้ได้รับการอนุมัติแล้ว
ผัวคุณเธอนี้ไม่มีไรดีเลยใช่ไหมเนี้ย เห็นเล่าถึงผัวไม่เห็นมีดีเลย หรือมองเห็นไม่กันนะ

bspetchz

ชิบหายเละลูกตื่น งานนี้ผมว่าได้เรียกพ่อแน่ๆ  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ครอบครัวสุขสันต์หรรษา  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

xnaja

แม่จ๋ามาเชียว ขัดจังหวะหมด
คุณผู้หญิงก็น่สจะเหงามานาน
เจ้าหนุ่มก็แอบชอบคนแก่กว่า
อะไรๆก็ลงตัวไปหมด
ความสัมพันธ์น่าจะไปต่อกันได้นะ
ขึ้นอยู่กับลูกสาวนี่ละว่าจะยังไง

จบดีนะดูมีแววจะไปต่อได้
มีการอ้อนให้ไม่จากไป
ต่อไปก็ต้องพิชิตใจลูกสาวแล้วละ

teet

แม่ม้ายร้างผัวล่อเด็กมัธยมวัยฮอร์โมนก็คงเปรม โดนถึงเช้าแน่ๆ

The Naive

น่าจะยาวนะลงโทษแบบนี้ แต่จะมีใครมาเพิ่มด้วยอีกหรือป่าวนะ

Edit ตอนจบมันดูเหมือนจะเป็นครอบครัวธรรมดาที่มีความสุขมากจริงๆ กินข้าวกัน 3 คนพ่อแม่ลูก

kamint004

ตอนนจบ น่าตะได้ลูกเพิ่มอีกคนนะครับ

จบได้เรียบง่าย ไม่ปวดตับแบบความคิดตอนแรกเลย

toommantoon

[email protected]

เรืองนี้วาดสวยได้อารมณ์มากเลยครับ ขอบคุณครับ

jarabaman

เด็กมันหน้ามืดแล้ว ลูกมาก็ไม่หยุดหรอกครับ 555

กินเสร็จไปอาบน้ำต่อ เข้าอีหรอบเดิม 555

oakvanilla

ลงเอยที่เป็นแฟนกันผมแอบเชียร์อยู่ แต่เจอแม่จ๋าแบบนี่จะเนียนยังไง

ผมชอบรูปสุดท้ายมันดูอบอุ่นจบแบบแฮปปี้