ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch. 1 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ตอนที่ 1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 06, 2020, 06:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Drek1975

ทำอาหารกินเองไม่เป็น ถ้ามีกินแล้วให้กินอยางอื่นด้วยคงไม่ปล่อยไว้แน่ๆ ::DookDig::

MelonRosE

คงจบด้วยการเป็นคุณพ่อคนใหม่ของเด็กผู้หญิงแน่นอลลลลลลล

/////////////////////////////////////////////////////////////////

เรียบร้อยปูทางมามีลูกเพิ่มแน่นวลล

นายไข่ย้อย

น่าจะได้เปนแฟนแน่ๆ อยากให้ไม่ปวดตับนะ

จบงานนี้สงใสป่องอีกคน
อิอิอิ

T101

::Oops:: ขอบคุณครับ ::Glad::
คนหื่นสองคน มาอยู่ด้วยกัน ข่วยกันขนาดนี้ ก็ตะบะแตกอ่ะดิ จะเหลืออะไร

จบแบบสุขสันต์ดี  ต่อไปคงต้องเตรียมเปิดตัวกับลูกสาวแหง๋

siwapeeza

คุณแม่นี่ไม่เหมือนอายุห่างสองรอบเลยนะนี่ สุดท้ายคงไม่ใช่การลงโทษละหล่ะได้ประโยชน์ทั้งสองฝ่ายแบบนี้

เด็กสาวได้พ่อใหม่แล้วววว 555

gogopop

ตอนจบก็คง คุณแม่จับเด็กหนุ่มทำผัวแน่นอน

ไล่ลูกไปนอนเฉย ผมว่าเด๋วลูกโตได้จัดลูกอีกคน

Tanapol Srimanop

ดูท่าลูกติดพี่เค้าขนาดนี้คงไม่มีปัญหาที่จะเรียกพ่อละมั้ง

ต่อไปแม่คงนอนด้วยไม่ได้ละนะลูก เพราะแม่ต้องมาดูแลพี่เค้าแทน

Thuresaz

::Cheeky::เอาอย่างนี้ คงสุขกันถ้วนหน้านะครับ
ทั้งสองคน คงเอากันเช้าเย็นนะครับ
ต่างคนก็อยากได้ ดีจริงๆครับ

BuffFun

้เดาว่าเรื่องนี้ต้องมีได้กันหลายคน ไอ้เด็กนี่แค่รายแรก ก็เซ็กจัดขนาดนี้

เหมือนจะจบแบบแฮปปี้ในตอน ตอนหน้าจะเป็นไงหว่า

Soloza13

cking

เครื่องติดแล้ววว กินยาวว

พ่อแม่ลูก ฟิน

zeenongme

หนุ่มน้อยที่พึ่งแตกเนื้อหนุ่มอะไรจะเกิด... ไฟ นัย ทรวงหนุ่มก็ (ทำเป็นซื่อดีนะ ) มีรู้สึกผิดทีหลัง _ เหอะ ผม ก้อทำเป็น!?กินของหวานหลังกินข้าว

boxser

พอบอกว่านมใหญ่นึกถึงผ้วเก่าซะงั้ง ดูๆแล้วคงหิว...แน่

edit ทำแกงกระหรี่ด้วย เป็นผมไม่กลับแล้วนอนนี่เลยจบๆไป

[S]ha[D]ow◕‿◕

จากพี่ชายข้างบ้านจะได้กลายเป็นพ่อใหม่น้องซะแล้วละ

ทำเป็นมาอ้างทำแกงกะหรี่กลัวกินไม่หมด ชวนให้มาช่วยกินอีกนะ แต่ดูละยังไงก็คงครอบครัวสุขสันต์แน่ๆ เผลอๆคุณลูกก็รู้ชัวร์ๆ

boyhey

ได้กันทั้งหมด จบแฮปปี้

--------------------------

ถ้าเป็นแบบนี้ น่าจะทำอาหารกินกันอีกทุกวันเลย