ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch. 1 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ตอนที่ 1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 06, 2020, 06:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

โชคดีมากเลยไอ้หนุ่ม ได้อึ๊บฟรีๆแถมอยู่ข้างบ้านกันอีกได้แอบล่อกันไปยาวๆ ถึงลูกสาวมาตามไอ้หนุ่มแน่นอน แล้วแม่ก็จะโผล่มาบอกว่ากลับบ้านไปแล้ว แล้วก็ล่อกันต่อ อิอิ

edit : อ้าวเป็นว่ามาตามแม่ไปนอนซะงั้น แหม่เจอล่อซะเสร็จขนาดนั้น ติดใจแน่นอนครับ

time288

แม่จ้า ลูกละเมอ ไม่ก้เปลี่ยนท่าปิดบังแน่ๆ

ทำเปนพูดว่าล้ำเส้น แหม่ๆ สุดท้ายก้ไม่ไหวขออยุจัดต่อ

jacknowds

ซานะจังอาจจะได้คุณพ่อคนใหม่แน่เลย

Edit: มิโนรุคุงนายนี้มันร้ายจริงๆจัดกันทีเดียวคุณแม่ก็ติดใจซะละ สงสัยได้มากินข้าวที่บ้านนี้อีกยาวๆ

GongGang

น่าจะลงเอยในแบบที่มิโนรุคุง ตัวซีดโดนซะเช้าเย็น นี่ถ้าไม่ติดว่าเด็กน้อยเล็กเกินไปอาจจะได้ร่วมวงด้วย

Edit : ผิดคาดแหะ เหมือนจะได้ลงเอยกันแบบคนปกติเลย

MyWaYz

คุณแม่ติดใจวัยรุ่นสะแล้ว สงสัยงานนี้น้องได้มีพ่ออีกคนแน่ๆเลย ว่าแต่ต้องเรียกพ่อหรือเรียกพี่ก่อนดี ต่อไปแม่จะสอนหนูไหมน้าาา

aod2430

พระเอกชอบคนมีอายุที่คล้ายๆแม่ตัวเอง ซายะคงคงได้พ่อใหม่

เรียบร้อยยิ่งกว่าติดใจ เป็นทาสเลย555

automata67

จะแก้ตัวว่าไงดี ลูกมาเห็น  แต่ถ้าลูกอยากได้พ่อใหม่อาจแกล้งไม่รู้ก็ได้  หลายเรื่องแล้วที่เด็กรู้ แต่แกล้งไม่รู้

nekki

ดูชื่อเรื่องแล้วน่าจะได้จัดกับแม่ยาวๆ ว่าแต่มีโอกาศจัดลูกสาวด้วยไหมนี่
ติดใจยาวๆแบบนี้รับเป็นสามีใหม่เลยเถอะ

patkungna01

แนว แม่เลี้ยงเดี่ยวขี้เหงา กับไอ่หนุ่มข้างบ้าน

น่าจะจบดีนะเด็กก็ชอบนี่

progess

คุณแม่หน้าเด็กมากนึกว่าวัยรุ่น ผมคิกว่าหลังจากมิโนรุจะเอากับคุณซาระทุกวัน จนซาระซังท้อง

Edit : 555 แตกในซะด้วย ชอบฉากมิโนรุบอกจะไม่มาที่นี่อีกพร้อมกับนํ้าตาซึมๆ แต่ซาระบอกจะทำแกงกะหรี่ไว้ฟินดีจัง

microwave

ลูกน่าจะไม่เห็นหรอก แล้วน่าจะจัดกันยาวๆ ตอนหน้า..น่าจะท้องมั้งนะ

จบได้ดี หวานมดขึ้นกันเลยทีเดียว+กับ
หาพ่อใหม่ให้ลูกได้แล้วด้วย

bunhelupu

ได้มีต่อแน่นอนยาวๆไป

จบได้อบอุ่นหัวใจจริงๆ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

aedza4142