ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takunomi] Enjo Kouhai 2 : สืบพันธุ์ สานสัมพันธ์ 2

เริ่มโดย oswald, เมษายน 07, 2020, 01:27:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อ่านตอนแรกกันก่อนได้ที่นี่ครับ

>>สืบพันธุ์ สานสัมพันธ์ 1<<

เห็นมีคนว่าเจ้าหญิงเอลฟ์ดูเด็กไปหน่อย ถ้างั้นเจอเอลฟ์รุ่นใหญ่ในตอนนี้บ้างจะเป็นไร!?

ป.ล.หาแกะเซ็นเซอร์ได้แค่บางรูปนะตอนนี้ ต้องขออภัยครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่เสียแรงที่มีเชื้อสายออคในตัว  เองมันคึกจริงๆ มีเอลฟ์แล้วเดียวแม่งต้องมีเผ่าอื่นมาให้เอาอีกแหงๆ

MooOon

เปงไปตามที่คิดไว้ ต้องมีสาวๆอื่นอีก เเต่ที่แปลกใจคือตอนที่สองยังเปงเอฟนี่เเหละ

ตอนต่อไปน่าจะเปงเป่าอื่นละ ไม่มังกรก็น่าจะยักษ์ นี่เเหละ ของดีเลย พวกสาวๆมี เขา 555+

polka2012

เชื่อแล้วเรื่องบนเตียงเอลฟ์ไม่แพ้เผ่าพันธ์ุใดเลยจริงๆ เด็ดขาดสุดยอดมากๆ  ::WooWoo::

yopern

สองสาวเอลฟ์น่ารักและเซ็กซี่จริงๆ อาจารย์โชคดีจริงๆเลยได้สองแล้ว

kenata

แบบนี้ จะคนไหน ป่อง ก่อน ก็ได้เหรอ หรือยังไง ก็ต้องให้ ไอริส มีก่อน

edit : บักพระเอก จะอึด ไปแล้ว นะเฟ้ย วันละ 7-8 รอบเนี่ยะ

::Horror::

อีกคนก็พี่สาวไอริสเองนะ ใครจะได้ลูกก่อนท่าทางเค้าก็โอเคหมดแหละ

แมงโก้ส้นตีน

ความหื่น กับพลังเซ็กซ์นี่ได้ออคมาสินะ สงสัยมีมาจัดฮาเรมแน่เลย
::DookDig::

Tdestiny

ตอนจบนี้คือจะสื่อถึงอะไรกันแน่นะ555

รอลุ่นยาวๆเลยครับเรื่องนี้

Jikkig16

ครั้งแล้ว...ครั้งเล่า... ถ้าไม่มีเหตุผลที่ว่ามีเชื้อสายอ็อค ก็คงแห้งตายไปแล้วมั้ง
เป็น2บุคลิกตัวละครที่น่ารักมาก หวังว่าจะมีอีกน่ะ ติดตามๆ ::JubuJubu::

Kingkong Keang

มีของดีแบบนี้จัดว่าแจ๋วเอาไม่เบื่อเลย

DThold

ฮาเร็มต้องมาแล้วละ อาจจะมีครวบคัวมาเข้าอีก
Edit:เอาแรงที่ไหนมาแตกวะนะ

nowhereman

อ่านแล้วอิจฉาพระเอกนิดๆ ได้องค์หญิงตั้งสองคน แถมน่ารักอีกต่างหาก ไม่รู้จะคิดไรมากมาย

mspeed

คูณสองซุปเปอร์เสียวเลยนะเนี่ย เป็นเราฟ้าเหลืองไปแล้วแน่นอน

Worrarat Imkaow

ขอยอมรับว่าข้ามตอนแรกมาอ่านตอนสองเลยเพราะชอบเอลฟ์ทรงโตคนนี้มากกว่า ::WowWow:: (ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆเรื่องนี้ให้อ่านกันครับ) ::Thankyou::