ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

Co-Ed Fever (1980)

เริ่มโดย kazu36, เมษายน 07, 2020, 09:29:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ref:
https://www.imdb.com/title/tt0080553/

plot/review:
A national news magazine publisher decides to do a front-page story on his daughter\'s sorority. The college administration and the sorority see the chance to gain popularity for the school, but are afraid that some of the girls have boyfriends that would project the "wrong" image. A decision is made to hook the girls with an alternate fraternity that has the "desired" image for the sake of the article. Predictably, the girls and their boys rebel. The antics begin as they all try to sabotage the whole project while still secretly seeing each other.

แปล:
สำนักพิมพ์นิตยสารข่าวแห่งชาติตัดสินใจที่จะทำเรื่องหน้าหนึ่งเกี่ยวกับชมรมของลูกสาวของเขา การบริหารวิทยาลัยและชมรมเห็นโอกาสที่จะได้รับความนิยมสำหรับโรงเรียน แต่กลัวว่าผู้หญิงบางคนมีแฟนที่จะฉายภาพลักษณ์ "ผิด" การตัดสินใจที่จะขอหญิงสาวที่มีพี่น้องอื่นที่มีภาพ "ต้องการ" เพื่อประโยชน์ของบทความ หญิงและชายกบฏ การแสดงตลกเริ่มต้นเมื่อพวกเขาพยายามก่อวินาศกรรมทั้งโครงการในขณะที่ยังแอบเห็นกันและกัน

cover:

ss:

download:

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

polka2012

ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

Grndaizer

อ่านผิดเป็น Covid Fever::Sobad::

coooc

ขอบคุณมากครับ สำหรับการแบ่งปัน

ประโรม บุญเรือง

::Hmmm::ย้งไม่ได้ดูเลยไม่รูู้จะชมไงแต่ก็คิดว่ามันคงน่าดูน่าชมพอสมควร(ดูจากปก) ::KO::

sthanya

แค่ปกก็กินขาด คลาสสิคเกิน ขอบคุณครับ

Adisak Jaidee

ชอบแนวนี้ มาถูกทางเลยครับ

hnongchem

ชอบหนังที่เป็นเรื่องราว แถมคลาสสิคแบบหายากด้วย
ขอบคุณมากครับ

Takashima Matsumoto

ขอเสพผลงานดีๆนะครับผม ชอบเลยหนัง classic ::JubuJubu:: ::Thankyou::

jarabaman

ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปัน 

phnomseth

เห็นตัวอย่างหนังแล้วอยากดูมากครับ ขอบคุณครับ