ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

thing

ขวัญนี่คงผ่านอะไรมาเยอะ ร้อนแรงเชียว

CopZoo

ขวัญบทไม่ค่อยเยอะถ้าให้เทียบกับสาวหลักสามคนแต่คะแนนโหวตกับห่างกันไม่มากแสดงให้เห็นแล้วว่าขวัญนั้นเป็นที่นิยมแค่ไหน

ipichai

จำไว้ผู้หญิงนะ ปากไม่ตรงกับใจ ยิ่งบอกว่าอย่า ให้ต้องยิ่ง เย...

ken77

พระพาย

ชอบรันกับเหมย แม้สาจะมีบทบาทมากขึ้นในตอนหลังๆก็ตาม  รอติดตามภาค 2 ต่อครับ

Boat11

15026000

พอมาอ่านตอนนี้ ทำเอาอยากตอนต่อไปของสองพี่น้องคดีพิศวงเลย

note021

อื้มหืมข้องขวัญ ไม่รู้ว่าร่านจริง ๆ หรือร่านเพราะโดนของกันแน่ แต่ที่แน่ ๆ นายแบงค์น่าจะฟ้าเหลืองกันไปข้างนึง 555

ijuinrei

สมควรละ ที่หมอแดงโดนจับลงหม้อ ขวัญน่าสงสาร

buyfit

น้องขวัญนี่ร้อนแรงสุดๆงานนี้สาวขวัญน่าจะได้เข้ากลุ่มกับสาวๆแล้วละครับแต่ว่าอดีตที่ถูกปกปิดของขวัญเผยออกมาเเล้วจิตใจของสาวขวัญจะรับได้ไหมแต่ที่แน่ๆพระเอกของเราได้สาวเพิ่มมาอีกหนึ่งคน

Treqqooggg

ตัวเอกอย่างน้องขวัญมาโดนประตูหลัง  ภาคต่อยังอยากให้มีสลับร่างเหมือนเดิม แต่เพิ่มผู้ช่วยนายแบงค์และเพิ่มตัวละครหญิงครับ