ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolo20

yoyoh

รอมานานลุ้นซะเกร็งเลยว่าจะจบยังไง แค่เสียดายหมอ ไม่น่าโดนรุมเลย

haelonn

กำลังสนุกไม่นน่ารีบจบ เขียนแต่งแล้วแต่มีเวลา ทำเล่นๆเสร็จเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นนะท่าน ไม่ต้องเก็บเอาไปเครียด

vigoblack

สนุกมากครับ มีเรื่องให้ติดตามตลอดว่าหมอบูลจะเป็นอย่างไร

สมชาย ร่ำรวย

ในที่สุดก้อมาถึงตอนจบสักทีรอมานานแล้ว ขอบคุณมากครับ

Best1994

โถ่วมาถึงตอนจบสะแล้วว อยากให้มีอีกเรื่อยๆ

ronin21_xonly

จบแล้ว หมอบลูโดนหนักมาก แต่น่าจะติดใจนะครับ

แน่นอนจริงๆครัช

พลาดเลย ดีที่ยังกลับมาได้  ลุ้นตอนสุดท้ายแหละครับว่าลูกใคร  ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆนะครับ  ขอให้มีพลังในการสร้างสรรค์งานชิ้นใหม่ๆเยอะๆครับผม

sakrinkuk

lindor

สงสารหมอนะ โดนจนกู่ไม่กลับเลยทีนี้ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับ

Newnotpost

เสียดายครับอยากให้มีต่อ เนื้เรื่อง Dark ดีครับ อยากให้บลูท้องกลับพวกนั้นมาก อยากให้แต่งต่อไปหลายเรื่องนะครับ เอาไปใส่ ธัณวลัย หรือ readAwrite หรือ fiction ก็ดีนะครับอยากสนับสนุนครับ