ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

น่าสงสารที่สุดคือหมอบลูโดนรุมจนสุดท้าย เด็กที่เกิดมาเป็นลูกใครกันนะ

ziplock

ดีครับ จบแบบนี้ ถอนตัวได้ เสนอตอนพิเศษครับ ฉากให้อาคมกับหมอวีช่วย ปลอบหมอแป้งครับ อัพสกิลให้หมอวีหน่อยในเรื่องบนเตียง
ฉาก ถนุถนอมผสม ดุๆ ไม่ถึงหยาบครับ

game14974

สุดท้ายหมอบลูคือคนที่น่าสงสารที่สุด​แต่หลังๆแกก็ติดใจอ่ะนะ​ แต่จบแบบนี้ก็ดีแล้วครับ​ แฮปปี้เอ็นดิ้ง​ ขอบคุณที่มาต่อจนจบนะครับ

counellol2

ทำไมผมอยากใเป็นลูกอาคมยังไงไม่รู้สิครับ 555

เรื่องต่อไปเป็นแบบย้อนยุคไหมครับ 
ไทยโบราณงี้ เพื่อมีไอเดียเพิ่ม

Channarong Saekow

นั้นสิ อยากรู้จักลูกใครกันแน่  แต่ที่แน่ๆๆ อยากให้มีภาคต่อจัง

Humanright

sincethai

AssSin01

อยากมีภาคต่อหลังพวกเดนสังคมออกจากคุก 5555

สนุกมากครับ ขอบคุณไรท์ที่สละเวลาเพื่อผลงาน

solid17

บลู รอดจากพวกนรกได้ก็ดีแล้ว แต่จะจบอย่างไรละทีนี้

Ken Tip

26916

ผมอยากให้มี ภาค2 ต่อ  ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: เอาแบบ หมอบลู กับกลุ่มเพื่อนอาคมที่ มหาลัย ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

sexsex118

::GiveMe::ไมน่ารีบจบเลยคับมีภาค2ต่อไมคับอยากรู้ชีวิตหมอบลูจะเป็นอย่างไงต่อ

dopant

olemantu

มีของดีให้กิน ไม่รู้จักถนอมไว้ แบบนี้เสียของเปล่า ๆจัดการไปซะก็จบไป..เมียจะได้หายร่านด้วย