ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktbb1966

มันทรมาณนะที่จิตสัมผัสได้กับเสียงฉิ่ง

Pistol081

ชอบครับ จินตนาการล้ำเลิศ ถ้ายิ่งเดาใจคนอื่นได้หมดนี่เจ๋งเลย อยากได้พลังแบบนี้บ้าง

jarern32

สงสัยจะสองหนึ่งแน่ๆ หลือว่าจะเป็นศึกสายเลือดกัน ::Thankyou::

Nunza

wingodin

พลังพิเศษษ อ่านใจได้แล้ว น่าจะมีอย่างอื่นตามมานะครับ 

Northsouce North

พลังแบบนี้น่าสนใจมากครับ ถ้าประยุกธ์ใช้ดีๆ โคตรน่ากลัวเลย

865162

อ่านใจได้แบบนี้ คงอ่านความต้องการของพี่หลิน พี่ฟาง แล้วจัดเต็ม รวมทั้งอีกหลายคนที่จะตามมา

Nal

อ่านใจคนได้นี่น่ากลัวแล้ว

Eldy CR

ว้าววว...เรื่องน่าติดตามมากครับ ผมคิดว่าคนเขียนต้องเก่งขนาดไหนจึงเขียนเรื่องที่ละเอียดอ่อนแบบนี้ได้

boymm

เนื้อเรื่องแลบนี้น่าสนใจมากครับ ขอบคุณนะครับ

swss2511

พลังที่น่ากลัวถ้าคุมจิตไม่ได้มีหวังเป็นบ้าแน่

dawdom

ทั้งเอาเพศตรงข้ามทั้งเพศเดียวกัน เสือใบนี่นา

utmutm

มีความสามารถพิเศษแบบนี้ดีเลย

boom00

ประสบอุบัติเหตุแต่กลายเป็นเีไปได้ เรื่องน่าสนใจมากขึ่นเรื่อย ฟ่าง กลิง กลายเป็นเลียนกันเองชังัน

Ranai Soomprasert

จะเป็นพระเอกสุถาพบุรุษหรือหื่นกาม แบบๆหนหว่า