ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttanik

ก่อนอื่นต้องขอบคุณก่อนเลยครับ อยากอ่านเรื่องแนวๆนี้มานานแล้ว อยากรู้ว่าเรื่องจะดำเนินไปอย่างไร พระเอกจะไปได้ไกลแค่ไหนครับ พี่หลินกับพี่ฟางนี่ไม่รอดแน่ๆ ดูทรงละ

pm1234

Grot

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ อ่านใจได้ด้วยสนุกครับ

nakata32

::HoHo::อยากมีพลังแบบนี้บ้างจังใครคิดอะไรนินทาเราอะไรจะได้รู้กันไปเลย แต่ที่แน่ๆอยากรู้ความนึกคิดของสาวๆมากกว่าครับ 

maguro

เนื้อเรื่องนำมาดีเลยครับ

witkth

สุดยอดเลยอยากมีความพิเศษแบบนี้

yakyedheemak

พระเองมีสัมผัสพิเศษแบบนี้สาวๆต้องไม่รอดแน่นอนอันดับแรกขอพี่หลินก่อนนะ

Malagueta

การเล่าเรื่องดีมากเลยครับ เนื้อเรื่องก็ดำำเนินได้ดี ผมอ่านแล้วอินกับพระเอกเลยสุดยอดจริงๆครับ

jaojom

พรสวรรค์สมชื่อเรื่องจริงๆครับ แบบนี้

Kingmar

แนวที่ชอบเลย หวังว่าจะมีต่อยาวๆนะครับ 

Best1994

มาตอนแรกเนื้อหาก้อน่าติดตามแล้ว ชอบแนวนี้ด้วยครับ

samwai

พล็อตเรื่องดูแปลกใหม่ น่าสนใจมากๆเลยครับ รอตอนต่อไปอยู่ครับ

panya kaimookdee

น่าติดตามสัก18ตอนคงกำลังดี

panax

พลังแบบนี้ อิจฉาสุดๆเลยครับ เหมือนกุมโลกไว้ในมือเลย
ได้เสียวจนอิ่มแน่ๆครับ อิอิ

bmaII

อุบัติเหตุทำให้กลายเป็นคนพิเศษ มีอะไรมากกว่านี้อีกไหม